Kila ninayempenda,ana mtu wake!!!

Kila ninayempenda,ana mtu wake!!!

wewe naye umeyataka , watu tusio na watu tupo we umekalia kupenda wenye watu wao, subiri wakupe maumivu ya moyo yasiyopona , come this way bana ,y ujitese kwenye vya watu

naomba email addres yako
 
kwanza pole sana, lakini mimi nakupa moyo ,mambo ya kutafuta mchumba wa kuoa sio mambo ya vodafast , kwani inatakiwa kuwa na subira ya kumtafuta ambaye atakuja kuwa mkeo, pamoja na kumpa inabidii kwanza mkea muda fulani mchunguzane tabia zenu na mienendo yenu kama angalau inafanana au inaweza kufanana in future,.

kwa hiyo vuta subira tu , pia uwe unaomba kwa Mungu akupatia kilicho bora(mke bora) kwani wahenga walisema" haraka haraka haina baraka" kama uliweka hayo malengo kwa mwaka huu2012 kabla haujaisha uwe umepata mchumba (mke) je ulimshirikisha Mungu wako? Kama jibu ni ndio basi bado hujachelewa , kwani Mungu hujibu kwa muda na wkt wake, na jibu kama hapana basi mshirikishe yeye, utafanikiwa kupata kilicho bora,

Nakushauri Tukibaliwa kuanza 2012 endelea kumtafuta huyu wife to be huku ukiwa na Mungu, nakwambia utafanikiwa, usikate tamaa,
 
Maisha ni Survival of the the fittest!!!!!!!! Pokonya mtu! Ukingojea kiupole utakufa alone!
 
Akina Mzabzab wapo wengi. Usitegemee kupata ambaye hana mtu. Unachotakiwa ni kufanya mapinduzi then groom your wife to be.
wanaanza kugongwa wakiwa na umri wa 13, tena huwa wanachanganyikiwa kweli.

duh Mapinduzi tena!!!! akianza kufanya mapinduzi akafanikiwa, kuna uwezekano na yeye siku moja huko mbeleni akaja kupinduliwa na wengine hata kama atakuwa ameweka kitu ndani , bora avute subira tu na aende mdogo mdogo atafanikiwa, lasiivyo atakutana na wanawake au wasichana ambao wanapenda tu kuweka '' historia ya kwamba na mimi niliolewanga ili kutoa mkosi lkn sio really material wife"so be careful for each step u are taking
 
lakini kumbuka " anayeishi kwa upanga naye atakufa kwa upanga pia" kwa nadharia hiyo hiyo na yeye ajiandae kuja kunyakuliwa huo mzigo ambao atakuwa amefanya mapinduzi,sio kwamba mfanya mapinduzi anaweza kuwa ni yule mpinduliwa wa awali bali ni a new comer kabisa.kwa mtazamo wangu mimi bado muda hupo kwake kwa kuvuta subira na kufanya changuo bora kuliko changu la "mapinduzi" ,sijui huyu jamaa ana umri gani? lkn mimi ninavyojua kwamba mwanaume hazeeki ktk maswala ya muluv
Maisha ni Survival of the the fittest!!!!!!!! Pokonya mtu! Ukingojea kiupole utakufa alone!
 
Unaacha kuwa busy kutafuta pesa,unang'ang'ana kutafuta wanawake!
Inawezekana kabisa pesa kwake sio tatizo, ndio maana anatafuta mtu wa ukweli mwenye mapenzi ya dhati atumie naye, kwani pesa kazi yake ni matumizi bana asikwambie mtu tena na mtu unayempenda na kupendana kwa dhati
 
Siamini kama umekosa mchumba au mtu wa kuoa.!..Ila naomba nikuambie kuwa itakuchukua muda kumpata kabisa asiye na wake ( i mean hana boy friend)...kama walivosema wadau hapo juu..wewe akikuambia ana mtu usikate tamaa ongeza speed..watu wengi wameejiegesha tu...(ukweli wako na uthabiti wa nia yako utakuokoa)...Utafutaji mwema!!!

i salute ur advice to him, big up
 
wewe naye umeyataka , watu tusio na watu tupo we umekalia kupenda wenye watu wao, subiri wakupe maumivu ya moyo yasiyopona , come this way bana ,y ujitese kwenye vya watu
Unaona sasa !!!! wanawake wapo, tena wako single tu kama SUPRISE!!!, harafu unasema umepewa makeke ya mabavuni na wengine, weeeeeeeeeeeewe kuyau huku pande hii kuna single girls kibao, si unaona !!!?

 
Akina Mzabzab wapo wengi. Usitegemee kupata ambaye hana mtu. Unachotakiwa ni kufanya mapinduzi then groom your wife to be.
wanaanza kugongwa wakiwa na umri wa 13, tena huwa wanachanganyikiwa kweli.

Tiiiiika.
 
Na me mtuhumiwa wa hiyo post nlichoamua ni kutibua ukouko usiulize wap? Na majibu na pa ta wala sina tatizo ila ndo sioi mtu.
 
Asante surprise,karibu kama uko serious!!shukurani kwa wana jukwaa wengine,hakika jf ni darasa tosha!!!
 
Kafanye booking wodi ya wazazi, Kakizaliwa tu ka kike fasta fanya booking. Nadhani ni hapo tu ndiyo unaweza kumpata asiye na mtu wake.
Hii ni kali, nami itabidi nifuate ushauri wako baada ya kukumbwa sana na matatizo kama ya huyu mtoa uzi.
 
Unapenda vinavyoelea wewe. Hakuna ready made man or woman. Angalia basics kama mtazamo na akili, ucha Mungu na maadili. Mengine yote mtamalizana taratibu. Kuna watu walipendwa wakiwa wachafu kama vitimoto lakini wakabadilishwa taratibu (groomed)

Tilent identification ndo mpango mzima lakini na yeye awe user friendly
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom