Kila mwanamke...

Kila mwanamke...

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Posts
49,320
Reaction score
117,675
Sijui mikoani ikoje
but kwa dar huwezi katishamitaa bila kuona mwanamke kavaa nguo hii

ni rangi tu ndo wanatofautiana.....utasema 'zinagaiwa bure somewhere'

sasa kwa wadada wa jf labda mtueleze siri ya umaarufu wa nguo hii
na rangi uliyoichagua wewe kama unayo.....



lulu.jpg
 
Aaaaaa...!!!!
Kwanza kabla ya yote,wife wako hana au anayo?
Nguo hii inapendwa sana coz:
1. Ni mtepeto (wanaume wakware wanajua ninachomaanisha).
2. Ina m-fit kila mwanamke awe mwembamba,mnene au saiz ya kati.
3. Nadhani labda na bei inachangia, iko chp kiasi.
Ehe...!!
 
Aaaaaa...!!!!
Kwanza kabla ya yote,wife wako hana au anayo?
Nguo hii inapendwa sana coz:
1. Ni mtepeto (wanaume wakware wanajua ninachomaanisha).
2. Ina m-fit kila mwanamke awe mwembamba,mnene au saiz ya kati.
3. Nadhani labda na bei inachangia, iko chp kiasi.
Ehe...!!

wewe ya kwako rangi gani?
 
but hizi zimezidi 'kupendwa'
najiuliza siri ni nini?
Dah siunajua ni nyepesi na zinawachora maungo yao...!
Yan wanafurahi sana kuona wanatutega aisee
Wakivaa kila kitu kiko lainiiiii mh
We acha tu
 
Aisee mimi sina!
One time kidogo ninunue lkn l changed my mind.

basi we umepitwa
niakununulia ya white na pink
unasemaje?lol

au hutaki uwe hivi Kaunga ?


1273508768.jpg
 
Last edited by a moderator:
afu raha yake ni 'kuichomeka' kwenye nguo ya ndani, inakuwa na swaga hiyo.

shughuli zooote huku uswazi ni kama kijani kwa wanaCCM.
 
basi we umepitwa
niakununulia ya white na pink
unasemaje?lol

Kweli nimepitwa, yaani vitu ambavyo ni common sana huwa vinanipita kushoto!

Nitaweka kabatini mpaka God knows when! I love simple dressing!
 
Kweli nimepitwa, yaani vitu ambavyo ni common sana huwa vinanipita kushoto!

Nitaweka kabatini mpaka God knows when! I love simple dressing!


hii ni 'uniform ya kitchen party'
so bora uwe nayo just in case lol
 
Back
Top Bottom