Kila muonja asali haonji kwa mara moja

boss80

Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
45
Points
95

boss80

Member
Joined Mar 15, 2011
45 95
MMMh huyo wa kushoto mbona kavaa pete fulani fulani ambazo wanovikwa huulizw "WILL U MARRY ME"
Ha ha ha ha nadhani ndo maana kasema muonja asali haonji mara moja.
PRETA upooooo, nisaidia kuifafanua hiyo pete mpnz, au nimekosea???
 

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,604
Points
2,000

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,604 2,000
kwanzaa kajamaa kamejichubuaa...kanaonekanaa kanaa swangaa za ki dadaaa,afu nikaimbaa tarabu ka bendi fulaniii hivi.maybe ni walewaleee ila sinauwakikaaa sija skiaa sauti yake
 

Forum statistics

Threads 1,382,087
Members 526,268
Posts 33,819,412
Top