Kila demu ananiambia ngoja niende uwani kwanza

mkupuo

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,279
2,000
Wakuu naomba mnipe mawazo

Ni hivi, mimi nilikuwa nafanya utafiti kujua ni kitu gani hasa msichana hukifanya muda mfupi kabla ya kumegana? Story yenyewe ni hivi, unamuita msichana kunako maeneo ya faragha, mnapiga story wee hata saa nzima.

Sasa ukiwasilisha tu hoja ya kutaka mmegane halafu muondoke yeye anakwambia ngoja aende uwani kwanza. Nauliza: kwanini hivyo na huko uwani wanakwenda kufanya nini?

Mimi nimekutana na hali hii kwa mademu kama 10 hivi. Na kila alieniambia aende uwani kwanza nilimruhusu lakini sikummega. Naomba wakuu mnielewe kuwa mimi siyo kicheche/mchepukaji ila nilikuwa nafanya utafiti tu jamani.
 

Kukamido

JF-Expert Member
Apr 22, 2013
854
170
mkuu weka vizuri hapo yani hukummega kwakua alikuja na jibu la kukataa!
au walikubali ila unataka tu kujua wanaenda kufanya nn
 

NAMTUMBA

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
1,940
2,000
Baada kujua utafanya nini? Kama umfuate ukaone anafanya nini. Au kwani walikuzuia kuwafuata? Na kama kweli ulikuwa unafanya utafiti uliogopa nini kuwauliza wahusika wako.
 

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,688
2,000
Wakuu naomba mnipe mawazo

Ni hivi, mimi nilikuwa nafanya utafiti kujua ni kitu gani hasa msichana hukifanya muda mfupi kabla ya kumegana? Story yenyewe ni hivi, unamuita msichana kunako maeneo ya faragha, mnapiga story wee hata saa nzima.

Sasa ukiwasilisha tu hoja ya kutaka mmegane halafu muondoke yeye anakwambia ngoja aende uwani kwanza. Nauliza: kwanini hivyo na huko uwani wanakwenda kufanya nini?

Mimi nimekutana na hali hii kwa mademu kama 10 hivi. Na kila alieniambia aende uwani kwanza nilimruhusu lakini sikummega. Naomba wakuu mnielewe kuwa mimi siyo kicheche/mchepukaji ila nilikuwa nafanya utafiti tu jamani.
Mkuu siku nyingine mfuatilie kimya kimya. Kwani wewe unahisi huko uani anaenda kufanya nini? Kakamilishe utafiti kwanza. Au uwe unawasilisha hoja ya kummega badala ya kumegana. mia
 

Phlagiey

JF-Expert Member
Oct 26, 2013
3,452
2,000
Kumbe......! Sio kicheche/mchepukaji ila ulikuwa unafanya utafiti sawa.!
 

Vituka

JF-Expert Member
Nov 9, 2011
2,240
2,000
Wakuu naomba mnipe mawazo

Ni hivi, mimi nilikuwa nafanya utafiti kujua ni kitu gani hasa msichana hukifanya muda mfupi kabla ya kumegana? Story yenyewe ni hivi, unamuita msichana kunako maeneo ya faragha, mnapiga story wee hata saa nzima.

Sasa ukiwasilisha tu hoja ya kutaka mmegane halafu muondoke yeye anakwambia ngoja aende uwani kwanza. Nauliza: kwanini hivyo na huko uwani wanakwenda kufanya nini?

Mimi nimekutana na hali hii kwa mademu kama 10 hivi. Na kila alieniambia aende uwani kwanza nilimruhusu lakini sikummega. Naomba wakuu mnielewe kuwa mimi siyo kicheche/mchepukaji ila nilikuwa nafanya utafiti tu jamani.
Huwa wanaenda kuliweka limbwata vizuri ili wapate kukuchuna kiulaiiinia
 

ladyfurahia

JF-Expert Member
May 10, 2011
13,942
2,000
hivi wale waliofanya mitihani ya fomu sixi bado majibu yao
na wanaoenda fomu five nao je? maana naona tumeingiliwa hapa
 

IBM2014

JF-Expert Member
Mar 2, 2014
930
195
Wakuu naomba mnipe mawazo

Ni hivi, mimi nilikuwa nafanya utafiti kujua ni kitu gani hasa msichana hukifanya muda mfupi kabla ya kumegana? Story yenyewe ni hivi, unamuita msichana kunako maeneo ya faragha, mnapiga story wee hata saa nzima.

Sasa ukiwasilisha tu hoja ya kutaka mmegane halafu muondoke yeye anakwambia ngoja aende uwani kwanza. Nauliza: kwanini hivyo na huko uwani wanakwenda kufanya nini?

Mimi nimekutana na hali hii kwa mademu kama 10 hivi. Na kila alieniambia aende uwani kwanza nilimruhusu lakini sikummega. Naomba wakuu mnielewe kuwa mimi siyo kicheche/mchepukaji ila nilikuwa nafanya utafiti tu jamani.

Kwanini usimuulize huyo mwanamke???
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
27,192
2,000
Wanaenda huko kujiweka sawa. Na si yeye tu, hata wewe unatakiwa kujiswafi. Siku nzima upo kazini, harufu na uchafu unategemea nini..
 

angelita

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
3,015
2,000
Hivi ulishindwa kuwauliza hao wahusika 10 kujua sababu mana si ndio utafiti wenyewe ???????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom