Kikwete vs Lissu, naomba tujikumbushe ya nyuma!

Kikwete vs Lissu, naomba tujikumbushe ya nyuma!

Mhe.Tundu Lisu inambidi ayatolee ufafanuzi madai yote aliyoyatoa Mhe. Rais kwa kuweka sawa ukweli wa madai alioyatoa Rais akiwa ikulu. kwa sisi wengine tunaoamini kwy fairness tunaona ipo haja ya Tundu Lissu kuitisha press conference na kutoa ufafanuzi ingawa rais ameitumia ikulu kutoa madai hayo which is very unfair some might call it power abuse kwa sababu wengine hawana nafasi ya kutumia jukwaa hilo kujibu mashambulizi yake.

Tundu Lissu tungependa kusikia kutoka kwako kuhusiana na hoja nzima alizozingumzia Rais ukikaa kimya basi usiwalaumu wale watakaoziamini.Wengine wanaweza kuita ni majibizano na rais lakini sisi wengine tunaoamini kwy fairness tunasema everyone has a right to defend him/herself against any accusation laid against him/her
 
kubishana na dr fastjet ni sawa na kupoteza mda....
 
Katika hali isiyokuwa ya kawaida nilimshuhudia Rais Kikwete akitumia neno ambalo mimi binafsi niliona siyo sahihi kutumika kuwaelezea Watanzania. Alisema Tundulisu ni MZANDIKI. Hili neno kwa uelewa wangu halikuwa zuri kusemwa na Rais mbele ya Umma
 
Kikwete huwa anafanya mambo ya kushangaza ambayo baadaye huwa tunaambiwa wasaidizi wake wamempotosha!
 
Tindu Lissu ni jina kubwa sana,ambao kwa hoja tu na sheria bila kung'oana meno hawamuwezi hata ccm wawe 10000

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
na wewe kwa akili zako unaunga mkono raisi kutukana wapinzani?
kama alikuwa anamaanisha iweje akubaliane na aliyosema Lissu?
ukishakuwa rais unakuwa kioo cha jamii..
kama alivosema Mnyika JK ni dhaifu
na udhaifu wake tumeuona jana kasema kila kitu kaambiwa...
Jk ni rais wa kuambiwa, kwa vile hajafanya tafiti kaishia kutukana wapinzani.
Huo ni udhaifu lazima JK aombe msamaha kwa hili...hatukumchagua kutukana wapinzani
kwani angesema Lissu ni mwongo hajatafiti kuna ubaya gani hadi atukane???????
JK is my model but kwa hili nimeudhika na kukwazika sana.


"Siyo tu kauli hiyo ya Mheshimiwa Tundu Lissu ni uzushi na uongo mtupu bali pia ni ya unafiki, fitina na uzandiki wa hali ya juu."
 
Wadau, jana mkuu wa kaya alimchana live jembe la ukweli tundu lissu! Lakini naomba mwenye video clip ya yale maneno ya mkuu kuhusu tundu lissu kwenda bungeni, plz tuwekeeni ili ukweli udhihirike kuwa jk anamhanya tundu tangu kitambo! (samahani kwa ku2mia lugha ya vijana wa dijitali, am sorry)

Hii ni tokea akiwa Waziri wa Madini na nishati, naamini alishakutana na moto wake huko kwenye Migodi.
 
Akili fupi watanzania wapo ambao wanazo hata kama ni wakuu ktk kaya, wapo wanaakili fupi kama tunazoziona; TUNDU LISSU ni jembe kwa maisha ya mtanzania huru kifikira
 


"Siyo tu kauli hiyo ya Mheshimiwa Tundu Lissu ni uzushi na uongo mtupu bali pia ni ya unafiki, fitina na uzandiki wa hali ya juu."


Kwa kupindisha ukweli munaongoza!

Je na Zanzibar nayo ilishirikishwa siyo!

Msimamo huo ulitolewa na Waziri wa Sheria na Katiba Zanzibar, Aboubakary Khamis Bakari wakati akihutubia mkutano wa hadhara uliovishirikishwa vyama vya Chadema, CUF na NCCR-Mageuzi uliofanyika Uwanja wa Kibandamaiti mjini Unguja jana.

Aboubakari alisema kwamba Zanzibar ilipokea taarifa ya awali ya mabadiliko kuhusu vifungu vinne vya Muswada wa Mabadiliko ya Katiba na kutakiwa Zanzibar itoe maoni na mapendekezo yake, jambo ambalo alisema lilifanyika kupitia Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais Zanzibar na Ofisi ya Waziri Mkuu.
Hata hivyo, alisema vifungu vya mabadiliko ghafla viliongezwa kutoka vinne hadi 12 bila ya Zanzibar kupewa nafasi ya kujadili vifungu vinane ambavyo vina umuhimu mkubwa katika kupata katiba bora.
“Waziri nimesoma naye Chuo Kikuu mwaka 1972, Chikawe kwa hili amesema uongo vinginevyo ajiuzulu, hafai,” alisema Aboubakari.


Alisema kabla ya kufanyika Waziri akifuatana na Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu anayeshughulikia Bunge, William Lukuvi walifika Zanzibar na kutaka wajadili vifungu hivyo kwa siku moja jambo ambalo alipinga kulitekeleza.


“Baada ya kuanza kupiga kelele, wenzetu walikuja Zanzibar wakitaka tujadili mabadiliko ya mswada,nikawaambia siwezi kujadili masilahi ya nchi kijuujuu, huko ni kuiuza nchi, siko tayari kufanya hilo,” alisema.
Aboubakari alisema marekebisho yaliyofanyika katika muswada huo na kutoa nafasi kujadili na kupitisha mabadiliko ya Katiba kwa kutumia wingi wa kura ni sawa na wazimu.
Chadema Blog: Upinzani 'wawasha moto' Zanzibar,wataka Chikawe ...

Mfuteni Kazi mshirika mwenzenu kwenye ndoa ya Kisiasa!
 
kwa sisi watu wa s/mashariki na singida kwa ujumla tunajivunia kumpata mtemi wa kizazi hiki baada ya Senge ,huyu ni Tundu Lissu,"rais"wetu
 
Back
Top Bottom