Kikwete safari tena, Marekani na Botswana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete safari tena, Marekani na Botswana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, May 11, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu,
    mkuu wa nchi atavunja recodi tena baada ya ile ya miezi miwili iliyopita aliyotoka ulaya na kuunganisha Botswana moja kwa moja,safari hii ataelekea zake kwa mkuu sana Obama na baada ya hapo ataunga moja kwa moja kwa mkuu mwingine Ian khama wa Botswana,Rais khama amealika maraisi kadhaa kuhudhuria mkutano wa global worming,lakini kwa nchi zingine imeonekana mawaziri wenya wizara zinazohusika na mambo hayo wahudhurie kuwakilisha marais wao,hapa kwetu mkuu mwenyewe ataongoza timu ya watu 47 kuelekea kwenye mkutano huo wa aina yake!
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,159
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    Ya ngapi hii? Hata vaso da gama atatiushiwatittle yake. Hivi ni posho za safari zinazo mzuzua au ni ulimbukeni tu?
     
  3. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akirudi tu rais huyu mtalii anakuja kuwa tangazia ndoa ya jinsia moja na huyu bwana siatangaze tu kuwa waziri mambo ya nje ni yeye?
     
  4. gody

    gody JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hapa hatuna rais; Tz utata mtupu
    labda anaenda kumskiliza Obama alichokisema jana ambacho kila anasktika!!!!!!!!!!!
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inawezekana Rais wetu ni mgonjwa huwa anakwenda kuonana na daktari wake mdhungu, vinginevyo haingii akilini kila siku awe yuko nje ya nchi kuhudhuria mikutano, kama wote wangekuwa wanasafiri namna hii basi kila siku tungekuwa tunapokea wageni
     
  6. gody

    gody JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145

    teh teh! Teh! Umejuaje mzee!!
     
  7. gody

    gody JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145

    ndo maana watu kama hawa hiwa rahis sana kupinduliwa !!
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,109
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280
    Watu 47 OMG...DAH!
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    chanzo cha taarifa kiko wapi? ......
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,207
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    source please!
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Jambo la kujiuliza, kabla ya kupata madaraka, alikuwa anapenda safari? kama sio basi
    .
    "MADARAKA HUMBADILISHA MTU, YAPATE KWANZA NDIPO TUJUE TABIA YAKO".
     
  12. i

    isoko Senior Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    kama sijakosea leo au kesho kamati kuu ya magamba inakutana dodoma
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Hapa wakuu nimeamini sasa tuna viwavi jeshi sio watawala,nchi inafilisiwa ni lini miradi ya maendeleo itafikiliwa????
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280

    May 19 at atakuwa Camp David,baada ya hapo ni strait botswana
     
  15. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,792
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  16. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,603
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Inaelekea Ikulu hakuna kazi na hivyo anakuwa bored sana pale magogoni!
     
  17. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lazima ndege ihanguke pacific wakati huu ,kama amekukaribisha kuwa naye kwenye safari mwambie naumwa,siyo mambo ya Sheih Yahaya bali malalamiko ya wananchi wa Tanzania
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,409
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Lukuvi alisema kuna majini pale magogoni yanamkosesha amani na ndio maana anakimbia kimbia kwenda nje!!
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi safari zinalipiwa na hao wanaoalika au ni Kodi zetu ndo zinatumika?
     
  20. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu unalipia wewe na mimi kama hujui.
     
Loading...