KIKWETE: Rais asiyeona aibu kutembea na uchafu


M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Nimesikitishwa sana kuona Zakia Meghji kuwa mbunge wa kuteuliwa. Huyu ni yule aliyeidhinisha ukwapuaji mabilioni pale BOT kupitia Kagoda . Kwa mara ya kwanza alipohojiwa na kampuni ya auditing ya Dittoille de Touch akasema pesa zilichukuliwa kwa shughuli maalumu ya serikali. Kwa mara ya pili alipohojiwa akasema amepotoshwa na aliyekuwa Gavana Mr Balali. Hivi kweli raisi haoni aibu kufanya kazi na mtu ambaye cv yake chafu namna hiyo? kwani hakuna watanzania wengine?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
Nikuulize swali bwana matawi.
Kwa mfano wewe ungekuwa rais na mama mkwe wako anahitaji umteuwe awe mbunge hebu niambie ungemtosa?
Usifanye mchezo na mama mkwe wewe.
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Nikuulize swali bwana matawi.
Kwa mfano wewe ungekuwa rais na mama mkwe wako anahitaji umteuwe awe mbunge hebu niambie ungemtosa?
Usifanye mchezo na mama mkwe wewe.
Ndibalema, ndo kusema hufai kuwa kiongozi? Au ulikuwa unamaanisha kitu kingine? pls
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Nikuulize swali bwana matawi.
Kwa mfano wewe ungekuwa rais na mama mkwe wako anahitaji umteuwe awe mbunge hebu niambie ungemtosa?
Usifanye mchezo na mama mkwe wewe.
Kwani JK ana mke mwingine zaidi ya Saaaliiiiiiiimaaaaaaaaaaaaa? Hebu tuhabarishe wengine tusiojua.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Nikuulize swali bwana matawi.
Kwa mfano wewe ungekuwa rais na mama mkwe wako anahitaji umteuwe awe mbunge hebu niambie ungemtosa?
Usifanye mchezo na mama mkwe wewe.

Kwanini kuku na yai!!
 
Wabogojo

Wabogojo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
356
Likes
6
Points
35
Wabogojo

Wabogojo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
356 6 35
hivi hii nchi haina watu walioenda shule na waadilifu wakumsaidia Mkuu, au ndiyo yale yale ya mwnenye nacho huongezewa zaidi na asiyenacho/maskini ...........................................!
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
kwani jk ana mke mwingine zaidi ya saaaliiiiiiiimaaaaaaaaaaaaa? Hebu tuhabarishe wengine tusiojua.
nasikia kaoa kwa zakhia meghji na kwa asas wa iringa mwenye kiwanda cha maziwa hivi karibuni. Wenye habari wathabarishe zaidi.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
nimesikitishwa sana kuona zakia meghji kuwa mbunge wa kuteuliwa. Huyu ni yule aliyeidhinisha ukwapuaji mabilioni pale bot kupitia kagoda . Kwa mara ya kwanza alipohojiwa na kampuni ya auditing ya dittoille de touch akasema pesa zilichukuliwa kwa shughuli maalumu ya serikali. Kwa mara ya pili alipohojiwa akasema amepotoshwa na aliyekuwa gavana mr balali. Hivi kweli raisi haoni aibu kufanya kazi na mtu ambaye cv yake chafu namna hiyo? Kwani hakuna watanzania wengine?
subiri atakapotangaza baraza la mawaziri ndio hatajionea vituko, yaani akina el, ra na chenge wamejipangia wizara wenyewe watakavyo. Hakuna kitu, mvinyo ule ule katika chupa mpya!!!!
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Kama atamweka EL, ndio tutaona Elnino Tanzania, gharika hiyo yaja
 
Bernard Rwebangira

Bernard Rwebangira

R I P
Joined
Feb 15, 2009
Messages
99
Likes
0
Points
0
Bernard Rwebangira

Bernard Rwebangira

R I P
Joined Feb 15, 2009
99 0 0
nasikia kaoa kwa zakhia meghji na kwa asas wa iringa mwenye kiwanda cha maziwa hivi karibuni. Wenye habari wathabarishe zaidi.
Hili si jipya masikioni mwangu, kwamba kachukua kitu kwa jamaa wa asas, lakini sijui uhusiano wa huyu mama na asas labda wenye dataz mtujuze, ma-GREAT THINKERS Pliz.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
Kama atamweka EL, ndio tutaona Elnino Tanzania, gharika hiyo yaja
Hakuna cha elninho wala chochote kitakachotokea.
Watanzania ni wapole mno.
Hata tufanyiwe nini hatufanyi chochote.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
Hili si jipya masikioni mwangu, kwamba kachukua kitu kwa jamaa wa asas, lakini sijui uhusiano wa huyu mama na asas labda wenye dataz mtujuze, ma-GREAT THINKERS Pliz.

Mnaniruhusu niibandike picha ya mhusika hapa.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Nyiye mwaitafuta jela...miye simo

waz.jpg
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,285
Likes
1,341
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,285 1,341 280
subiri atakapotangaza baraza la mawaziri ndio hatajionea vituko, yaani akina el, ra na chenge wamejipangia wizara wenyewe watakavyo. Hakuna kitu, mvinyo ule ule katika chupa mpya!!!!
mi naona hata chupa ni ile ile (ya zamani au used)
 
gongotamu

gongotamu

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
gongotamu

gongotamu

Member
Joined Nov 11, 2010
20 0 0
Hakuna cha elninho wala chochote kitakachotokea.
Watanzania ni wapole mno.
Hata tufanyiwe nini hatufanyi chochote.
ogopa mtu mpole na asiye ongea. siku akiamua kuongea hakuna wa kumnyamazisha
 
M

mbombongafu

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
61
Likes
0
Points
0
M

mbombongafu

Member
Joined Nov 1, 2010
61 0 0
mko dunia(Tanzania) gani kwani nyinyi ni wageni kwa kikwete?hichi kinachosemwa ndivyo kilivyo mambo yake yapo vijiweni ndio maana huwa yanavuma vibaya kwa hiyo taarifa za kuwa mkwe jamani hakuna ubishi hapo ndio analipa mahari hapo.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Siyo mkwewe bana....hawawezi kupozi hivi....au ahmjui maana ya mkwe?

jk+2.JPG
 
W

watarime

Senior Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
105
Likes
0
Points
0
W

watarime

Senior Member
Joined Oct 21, 2010
105 0 0
Nimesikitishwa sana kuona Zakia Meghji kuwa mbunge wa kuteuliwa. Huyu ni yule aliyeidhinisha ukwapuaji mabilioni pale BOT kupitia Kagoda . Kwa mara ya kwanza alipohojiwa na kampuni ya auditing ya Dittoille de Touch akasema pesa zilichukuliwa kwa shughuli maalumu ya serikali. Kwa mara ya pili alipohojiwa akasema amepotoshwa na aliyekuwa Gavana Mr Balali. Hivi kweli raisi haoni aibu kufanya kazi na mtu ambaye cv yake chafu namna hiyo? kwani hakuna watanzania wengine?
tehetehetehetehetehetehetehe Unasikitika nn?? Kwani 11 eleven ya Mafisadi wa EPA na Mkwere c yumo??? Pesa za EPA ndizo zinasabisha huyu Dr Feki ashindwe kuongoza maana ndizo zilimpleka Kivukoni pale kuwa mpangaji.
 

Forum statistics

Threads 1,236,757
Members 475,220
Posts 29,267,901