Kikwete ni mpango wa Mungu ili CCM ianguke

Kikwete ni mpango wa Mungu ili CCM ianguke

Ndugu Kikwete. Tunamshukuru Sana Alijaribu Ameshindwa. Tunamtakia Maisha Mema Nje Ya Vingora, Wacha UKAWA Waje Waonyeshe Ni Namna Gani Nchi Inatakiwa Iendeshwe.
 
Yani aliingia na tatizo na anaondoka tatizo lipo pale pale..hakuna suluhisho la umeme TZ.
Dawa yaao ni sanduku la kura tar 25.
 
Ni kweli dhahri wakati jk anaingia madarakani,tatizo kuu la nchi lilikuwa ni UMEME wa uhakika!
Ni ukweli dhahri kiongozi wetu anaodoka rasmi anatuachia tatizo lile lile 2005-2015
ALHAMDULILAH CCM,INSHAALLAH.

Teh teh teh teh.
 
zikiwa zimebaki siku chache tu watanzania tuingie kwnye uchaguzi mkuu wa 2015 uchaguzi ambao utamaliza mvutano wa wapiga kura kati ya wale wanaotaka mabadiliko Nje CCM na wale wanaotaka mabadiliko Ndani ya CCM, ninalazimika kumgeukia Rais wetu wa jamhuri ya muungano wa tanzania na kugundua kwamba ni Rais bomba wa karine hii, nalazimika kusema hivyo kwa vile wakati vyama vikiwa ktk shamrashamra za kampeni zenye mvutano wenye kutishia uhai wa chama tawala kung'oka madarakani, lkn yeye kama mwenyekiti wa chama hajapunguza speed yake ziara za nje, hajapunguza tabasamu lake usoni kwenye baadhi majukumu yake, tumeshuudia Rais akiwaaga Majaji, tumeshuudia akiwaaga wanajeshi na kuwapandisha vyeo, tumeshuhudia akiwachagua viongozi kadhaa kwa kipindi hiki kifupi kilichobaki,
ni ukweli usiopingika kwamba ktk Inchi nyingi za africa watawala wanakuwa wakali na wavunjaji wa sheria kwa kipindi kama hiki,
Kwa maana hiyo nalazimika kumsifu JK kwa vile ni Rais ambae ameshasoma alama za nyakati na kugundua kwamba Tanzania bila CCM inawezekana, na hataki kutumia nguvu kwavile wote wanaogombea wana uwezo wa kulisukuma gurudu la taifa hili,
hongera Rais Jk mungu akupe maisha marefu
 
bora umewaambia maana hawa jamaa kwa kufuta post za watu..sijui wanatumia vigezo gani... BIG UP JK
 
Ana laana mtu yule aichaguae ccm. Hivi kweli unakokota makalio yako toka home unaenda kupanga foleni mayai ulioacha kwenye friji yamekua viza bz umeme hakuna kisha unachagua ccm. Kweli?????!!!!!
 
JK kashindwa sababu alikuwa hapigi “PUSH UP” ngoja aingie mzee wa “PUSH UP” kwa miradi ya umeme hii-hii ya pwagu na pwaguzi “umeme kila kijiji ndani ya miaka 2 tu” mtamkoma…
 
Aliingia na Richmond mbatizwa Symbion sasa anatuachia Kinyerezi ambayo waziri anasema ni ya mtu binafsi wakati selikali walituaminisha ni ya serikali...................Maskini Tanzania
 
Huyu jamaa ni genius, nakumbuka bro Ben alisema kuwa CCM kuna mtu inaenda kumfia akimaanisha Kikwete lakini jamaa kamzidi hesabu baada ya Magufuli kupita nimemuoana kwenye mikutano miwili tu ule wa Dar na Dodoma. Wakati huohuo Ben kaingia kichwa kichwa kwenye kampeni kwa hiyo Ben CCM inamfia jamaa kachange gia angani.

Lo! Tutakumis sana Rais wetu, nmekuona unacheza mziki na Rais wa Namibia huna hata stress kwa raha zako chama kinakufa mikononi mwa Ben.
 
Kumbe UKAWW kuna wamba mipasho kiasi hiki! Pole sana ndugu. Kama ulikuwa unakaa kusubiri CCM imfie JK mmechelewa. Tingatinga linatinga Ikulu mchana kweupeeee!
 
Lowasa hataweza kuchukua nchi mbele ya JK. Lowasa hataamini kitakachomkuta baada ya october 25 usicheze na mkwere wewe
 
Kuna watu wana macho lakini hawaoni. Kwa sasa Tanzania inaingia kwenye ishati ya umeme wa gesi. Kama mnashindwa kushukuru kwa hili basi hakuna sababu yankushukuru hivyo vingine
 
Ben mjanja sana ngoja apime upepo lazima mwishoni amrudishie mwenyewe aje azike kabisa
 
watu wa kskz wanajua mipasho? wanahangaika ukiwapiga mipasho hasa utaishia kutukana
 
Back
Top Bottom