Kikwete ni mpango wa Mungu ili CCM ianguke

Kikwete ni mpango wa Mungu ili CCM ianguke

Mungu ana namna nyingi za kusaidia watu, aliyesema chaguo la Mungu huenda alikuwa na maono zaidi ya mtu yeyote
 

Attachments

  • 1418623228579.jpg
    1418623228579.jpg
    23.1 KB · Views: 561
Mungu ana namna nyingi za kusaidia watu, aliyesema chaguo la Mungu huenda alikuwa na maono zaidi ya mtu yeyote

aliyesema chaguo la mungu tayari amelipwa kwa kazi yake nzuri,escrow haikumpita kando
 
JK anawaumiza sana. Tunachohitaji Tanzania ni maendeleo na si majungu
 
ni dalili nzuri mno ukawa wapige kazi Zaidi...ccm inaondoka mchana kweupe na bado hapo kuna mizegwe kibao..wakifanya haki hata 40% kwenye asilimia za haki ccm wanaondoka
 
mbona badala ya kufurahia huu mpango wa mungu wa kuifuta ccm kupitia kwa kikwete wengine mnakasirika???
pumbavvvvvvv kabisa wala hamueleweki
 
Baada Ya Mungu Kumpendekeza Kikwete Awe Rais Wetu Kumbe Mungu Alitaka CCM ifie Mikononi Mwa Kikwete,alijua Kikwete Akiwa Rais Ndo Watanzania Watapata Mabadiliko Ya Kweli,mateso Yao,shida Zao Vyote Vitaisha,sasa Tunajiandaa Mwakani Kwa Safu Mpya Ikulu Rais:Wilbroad Silaha,waziri Mkuu:James Mabatini,waziri Wa Fedha Na Uchumi:Ibrahim Pumba.,waziri Wa Mambo Ya Ndani:John Nikunyuke,waziri Wa Ulinzi,Godbless Usilemae,karibuni Wadau Nanyi Mchangie Safu Inayoendelea Ya Serikali Ya Awamu Ya Tano,asante Sana Kikwete,kwikwikwikwikwikwikwi Tehehehehehe.
 
Baada Ya Mungu Kumpendekeza Kikwete Awe Rais Wetu Kumbe Mungu Alitaka CCM ifie Mikononi Mwa Kikwete,alijua Kikwete Akiwa Rais Ndo Watanzania Watapata Mabadiliko Ya Kweli,mateso Yao,shida Zao Vyote Vitaisha,sasa Tunajiandaa Mwakani Kwa Safu Mpya Ikulu Rais:Wilbroad Silaha,waziri Mkuu:James Mabatini,waziri Wa Fedha Na Uchumi:Ibrahim Pumba.,waziri Wa Mambo Ya Ndani:John Nikunyuke,waziri Wa Ulinzi,Godbless Usilemae,karibuni Wadau Nanyi Mchangie Safu Inayoendelea Ya Serikali Ya Awamu Ya Tano,asante Sana Kikwete,kwikwikwikwikwikwikwi Tehehehehehe.

tehe tehe tehe tehe tehe tehe tehe.
Hata hilo chaguo la mungu nalo litakuwa hivyo hivyo.
Magumashi ya siasa za wanasiasa watanzania.
 
Chaguo la Mungu? Namkumbuka Askofu Kilaini na ndiyo sababu kwa kusema hivyo na yeye alimegewa angalau ka mgao ka milioni 80 kwenye escrow. In God's name!
 
lipumba waziri mkuu balance, kwani atakuwa na wabunge wengi kuliko mbatia
 
Mbatia mchovu mwizi,tapeli,alipewa jimbo la vunjo akaishia kuuza nyumba za ushirika sasa waziri mkuu nitaama nchi siwez uzwa mbatia nasema wewe ni boga bora mzee mrema mara mia tena
 
Asante J.K.., vituko vyako vinaing'oa CCM.., ubarikiwe.., najua unafanya kwa nia njema ili tujitambue na kuwang'oa CCM!
 
usilitumie jina la mungu pasipo kuwa na sababu ya kulitumie, hakuna chaguo la mungu hapo
 
Back
Top Bottom