Kikwete ni mpango wa Mungu ili CCM ianguke

Kikwete ni mpango wa Mungu ili CCM ianguke

Kumbe UKAWW kuna wamba mipasho kiasi hiki! Pole sana ndugu. Kama ulikuwa unakaa kusubiri CCM imfie JK mmechelewa. Tingatinga linatinga Ikulu mchana kweupeeee!

mkuu tingatinga linakwenda ikulu tena?sasa hili tingatinga si litaendeshwa jamaani? kwa akili yangu dereva wa tingatinga ndie anaye lichagulia kazi tingatinga ama kwa kiswahili kizuri ndiye anaye liendesha tingatinga, daaaa nadhani Mh JK alivyo muita jamaa tingatinga aliona mbali sana, huyuu niwakuendeshwa endeshwa tu na zaidi haribuharibu tu. ..Mpaka sasa sijaona namna nzuri ya kwanini mumemuita huyu mgombea tingatinga?
 
Huyu jamaa ni genius.Nakumbuka bro Ben alisema kuwa ccm kuna mtu inaenda kumfia akimaanisha Jk lakini jamaa kamzidi hesabu baada ya Magufuli kupita nimemuoana kwenye mikutano miwili tu ule wa Dar na Dodom.Wakati huohuo Ben kaingia kichwa kichwa kwenye kampeni kwa hiyo Ben ccm inamfia jamaa kachange gia angani.Lo!tutakumis sana rais wetu nmekuona unacheza mziki na rais wa Namibia huna ata stress kwa raha zako chama kinakufa mikononi mwa Ben.

Hahahahaha jana January anangaza kuwa Ben ataanza kuzunguka na chopa, wakati tunajua alienda Kagera akazomewa, tokea hapo hataki tena kusikia kitu kinachoitwa siasa
 
Watu wanacheza magemu bana nani nchi imfie mikononi mwake shauri Lake yeye Mr. Ben.
 
Kumbe UKAWW kuna wamba mipasho kiasi hiki! Pole sana ndugu. Kama ulikuwa unakaa kusubiri CCM imfie JK mmechelewa. Tingatinga linatinga Ikulu mchana kweupeeee!


Mimi wanaomshabikia huyu bwana sijui nawaonaje mtu wanapiga ela zake na familia yake ninyi mnanengeneka mitandaoni kiushabiki utakula kamasi lako
 
Kumbe UKAWW kuna wamba mipasho kiasi hiki! Pole sana ndugu. Kama ulikuwa unakaa kusubiri CCM imfie JK mmechelewa. Tingatinga linatinga Ikulu mchana kweupeeee!

uzuri siku izi kuna marais wengi nchi hii, maraisi wa vilabu. Mabaa, mpira. Kwa iyo sio mbaya kama magufuli atakuwa rais wa cham, itakuwa mmempa heshima kubwa sana baada ya kushindwa vibaya kwenye sanduku la kura. Tehe. Tehe. Tehe. Uo ndiyo ukweli Babu lai.
 
kwenye maandiko matakatifu tunasoma kuwa, mungu alimtumia mussa kuwaokoa wana wa israeli kutoka utumwani nchini misri.

Wote tunajua kutokana na moyo mgumu wa farao,haikuwa kazi rahisi ila mwisho wa siku mpango wa mungu ulitimia.

Nasi leo hii farao wetu hapa ni ccm na mungu yule yule kaamua kufanya tofauti kidogo kwa kumtoa mussa miongoni wa wanafamilia ya farao(ccm) na huyu mussa wa leo si mwingine bali ni kikwete.

Mungu alijua kupitia kikwete, ccm si tu itayumba, bali it will show its true colours na kuwapa wananchi fursa nzuri ya kuona uovu na mabaya ya ccm.

Napoandika haya,mpango wa mungu kumtumia kikwete kuiangusha ccm unakaribia kutumia.

Only the great thinker will understand this.

jk anampongeza lowassa kila siku kwa kufanya kampeni bila fiesta na watu kujaa
 
Mimi wanaomshabikia huyu bwana sijui nawaonaje mtu wanapiga ela zake na familia yake ninyi mnanengeneka mitandaoni kiushabiki utakula kamasi lako

wakumshangaa ni wewe unaeshabikia kifo! Ungekuwa na ufahamu wako na sio wakushikiwa na chama, ungehoji Maisha bora uliyo ahidiwa miaka 10 iliyopita na Bwana mkubwa. Zinduka Bablai Toroka uje, wachana na Matapeli. Mapngo Mzima ni UKAWA ndiyo habari ya mjini.
 
wakumshangaa ni wewe unaeshabikia kifo! Ungekuwa na ufahamu wako na sio wakushikiwa na chama, ungehoji Maisha bora uliyo ahidiwa miaka 10 iliyopita na Bwana mkubwa. Zinduka Bablai Toroka uje, wachana na Matapeli. Mapngo Mzima ni UKAWA ndiyo habari ya mjini.


Mkuu wanao mshabikia kikwete huwa siwaelewagi

Huyu bwana yupo pale kutusua Mali za Wa tanzania yeye na familia yake wanamuita makomeo tingatinga kwa akili yangu tinga tinga ni Mashine inayoendeshwa so itakuwa anaendeshwa na hao hao waua tembo
 
Hili nilishaliwaza hata mimi.Mambo yanayotokea prior to the elections for 2015 ni ya ajabu sana.They are unthinkable na siyo ya kawaida kabisa.Lazima jambo lisilo la kawaida litatokea na lazima mkono wa Mungu upo katika mambo yote yanayotokea.
Nakubaliana na wewe kwamba tunaweza kumfananisha Kikwete na Musa.The only difference ni kwamba Musa alikuwa mtoto wa Mungu na Kikwete sio. Lakini hii si ajabu, kwa kuwa Mungu anaweza kutumia chochote to achieve his goals.
Kwenye maandiko matakatifu tunasoma kuwa, Mungu alimtumia Mussa kuwaokoa wana wa Israeli kutoka utumwani nchini Misri.

Wote tunajua kutokana na moyo mgumu wa Farao,haikuwa kazi rahisi ila mwisho wa siku mpango wa mungu ulitimia.

Nasi leo hii Farao wetu hapa ni CCM na mungu yule yule kaamua kufanya tofauti kidogo kwa kumtoa Mussa miongoni wa wanafamilia ya Farao(CCM) na huyu Mussa wa leo si mwingine bali ni Kikwete.

Mungu alijua kupitia Kikwete, CCM si tu itayumba, bali it will show its true colours na kuwapa wananchi fursa nzuri ya kuona uovu na mabaya ya CCM.

Napoandika haya,mpango wa mungu kumtumia Kikwete kuiangusha CCM unakaribia kutumia.

Only the great thinker will understand this.
 
Na hawa pia ni chaguo la mungu,kugombea uongozi Tanzania.
attachment.php

"Shame on you"
Acha ubaguzi wewe P. Majaribu wa kuwabagua Watanzania wenzako!

Au hujui kuwa kuna Watanzania wazungu?! ... walikuwepo tokea enzi ya Tanganyika tena enzi ya Tanganyika ya kijerumani na wengine walishika madaraka wakati wa Tanganyika ya zamani, Tanganyika mpya huru na Tanzania!

Ni kitu gani kinachokupa wewe kuwa Mtanzania bora zaidi ya wao?

Kama hujui maana ya neno raia wa Tanzania ni bora unyamaze!

Watu kama nyie mnaowabagua Watanzania wenzetu wenye rangi / ethnicity tofauti ndio mnatufanya na sisi wote tuonekane kama ni wote wabaguzi!

Soma kwanza katiba ya Tanganyika ujue Mtanganyika ni nani then utaelewa Mtanzania ni nani!

Shame on you!
 
Kwenye maandiko matakatifu tunasoma kuwa, Mungu alimtumia Mussa kuwaokoa wana wa Israeli kutoka utumwani nchini Misri.

Wote tunajua kutokana na moyo mgumu wa Farao,haikuwa kazi rahisi ila mwisho wa siku mpango wa mungu ulitimia.

Nasi leo hii Farao wetu hapa ni CCM na mungu yule yule kaamua kufanya tofauti kidogo kwa kumtoa Mussa miongoni wa wanafamilia ya Farao(CCM) na huyu Mussa wa leo si mwingine bali ni Kikwete.

Mungu alijua kupitia Kikwete, CCM si tu itayumba, bali it will show its true colours na kuwapa wananchi fursa nzuri ya kuona uovu na mabaya ya CCM.

Napoandika haya,mpango wa mungu kumtumia Kikwete kuiangusha CCM unakaribia kutumia.

Only the great thinker will understand this.

Amen , jk alikuja kutimiliza neno. Utabiri umetimia.
 
Back
Top Bottom