Kikwete huna adui ila wewe mwenyewe ndiye adui

Kikwete huna adui ila wewe mwenyewe ndiye adui

CHADEMA wameamua kuteka na kuua ili kuitupia Lawama CCM. Ichukiwe mbele ya wapenzi wake wanaoiamini na bado wanaipenda na kuiamini. Lakini rais Kikwete amewakalia kimya "watu hawa".

Ndo maana nachelea kusema rais wangu wewe mwenyewe ndo adui. Unajiua mwenyewe kwa kuacha watu wawe na uhuru holela wa kutoa maoni yao.

Hali hii imesambaa hadi kwenye "mass media". Unakuta wanahabari nguli kabisa anakosoa badala ya kuhitimisha kwa mapendekezo ya suluhu anaishia kukosoa na kulaumu na kupiga vijembe na matusi rejareja.

Rais wangu, tazama mfano wa mwenzako Y. Museven, amewazuia "waandishi uchwara" kuandika au kuripoti kamja hana shahada ya habari. Wewe umewaacha hadi wenye astashahada wakuzomee kwenye "vigazeti".

Kiiza besige alipotaka kuwamobilize watu kama wafanyavyo CHADEMA ili kuvunja amani na kuchochea amani "akasimamishwa kuleta fujo".

Rais wangu mpendwa wewe umeamua kwa maksudi kuwa mpole na wanakuonea kwa kuwa wanajua kuwa umeamua "kuwapotezea".

Ushauri wangu kwako kuwa hujachelewa. Amua moja, kuwa makini na wanaohatarisha amani ya taifa. Ama sivyo nitaamini HUNA ADUI WEWE MWENYEWE NDO ADUI kwa kutoamua kukomesha hali hii.

Tunaogopa kung'olewa kucha na meno bila ganzi.


mwanzo nilizani unabusara ila nilipofika hapo juu nikajua ni wale wale time waster
 
bado tunasafari ndefu ya mageuzi tujipemoyo tutashinda najua wengi watakatishwa tamaa kwa masilahi yao binafsi lakini si kwakuionea nchi uchungu MABADILIKO YAKIJA HUWEZI KUYALAZIMISHA KUZIMA NI SAWA NA KULAZIMISHA MAJI KUPANDA MLIMA mbaya atajulikana kama ni jk au nani
\
 
Yale yale,kuna Mtanzania mmoja aliambiwa na rafiki yake mmoja huko nchi za wenzetu<ulaya>Africans answer qstns wit qstns na yeye akauuliza "who told u"?
 
Ni kweli mhe. rais hana adui, ila Tanzania ina maadui, tena bahati mbaya zaidi maadui wa Tanzania wamekuwa watanzania wenyewe, unapomuona mtanzania yeyote anaewashabikia CHADEMA kwa namna yeyote ile na kuichukia serikali yake, basi huyo ni adui wa nchi yake mwenyewe.

Tatizo lililopo hapa ni uzalendo, serikali ilifanya makosa sana kuondoa mafunzo ya JKT chini ya utawala wa mzee Mwinyi kwa vijana wa kitanzania, kwani hawa wote humu JF wanaoipinga serikali ndio walewale waliokosa mafunzo ya kujenga utaifa, ukakamavu, hekima na busara.

Huwezi kuichukia serikali hama chama kilichoshika dola hata kidogo, ni sawa na mtu kumchukia mzazi wako heti kisa hakujali hama ana tabia za ulevi, wananchi wanapoamua chama fulani kiunde dola, hata kama wewe ukipendi hiko chama unapaswa kuiheshimu serikali.

"CHADEMA NDIE ADUI NAMBARI MOJA WA TAIFA"
adui namba moja wa taifa letu, ni usalama wa taifa na maccm!
 
:drum:.......

mwanzo nilizani unabusara na unajua unachosema ila nilipofika hapo juu,nikaona kumbe ni welewale

kwani mtu mwenye busara ni yule tu anayeshabikia CHADEMA kama wewe? Kwa hiyo kwa dhana yako mtu ambaye yuko tofauti na wewe basi hana busara?
 
Malaria Sugu bhana, yaani we hata ukija na ID 200, sie tutakujua tu kwa sababu una sifa kuu tano:
1. Mada zako huwa zinakuwa na heading ambayo inavutia mno (very persuasive) lakini hizo pumba utakazokutana nazo kwenye contents, utajuta kwanini uliifungua
2. Hauna haraka katika kuandika wala kuongea(yaani kama nakuona vile)
3. Hauna hasira kabisa Malaria Sugu, tofauti na wana magamba wenzio
4. Huwa unajibu kila post inayokuhoji na hutaki thread yako ishuke chini.
5. Ni lazima uitaje Chadema kwenye post zako
Nikiona mada ina sifa hizi wala sipati tabu najua huyu ni MS tu
 
adui mkubwa wa rahis co CHADEMA bali ni viongoz wa serikari ambao co wazalendo(mafisad).mheshima wakat anaingia madarakan alikuwa na mtandao wake ambao uliweka nguvu nyingi na pesa ili mheshimiwa apate kiti na huu ndo wakat wao wa kujilipa na mafaida juu wanachukua.lingine mheshimiwa aliweka watu wake wa karbu so hata wakiboronga hasemi kwa mfano yule Dito aliye mpiga risas dereva wa daradara alikuwa ni mshenga wake.upande wa chadema ss wao wanafichua mambo ya serkari ambayo co mazuri kwa jamii yetu na bungen sasa kunavijana na wasom kibao tofaut na zaman na wapinza wameongezeka tofauti na zaman mwisho kabisa ata ccm imegawanyka yenyewe ss tuwaeleweje?
 
Malaria Sugu bhana, yaani we hata ukija na ID 200, sie tutakujua tu kwa sababu una sifa kuu tano:
1. Mada zako huwa zinakuwa na heading ambayo inavutia mno (very persuasive) lakini hizo pumba utakazokutana nazo kwenye contents, utajuta kwanini uliifungua
2. Hauna haraka katika kuandika wala kuongea(yaani kama nakuona vile)
3. Hauna hasira kabisa Malaria Sugu, tofauti na wana magamba wenzio
4. Huwa unajibu kila post inayokuhoji na hutaki thread yako ishuke chini.
5. Ni lazima uitaje Chadema kwenye post zako
Nikiona mada ina sifa hizi wala sipati tabu najua huyu ni MS tu

umekuwa mpiga ramli? Mimi sio malaria sugu ila ukiona ana sifa kama zangu sio mbaya.
 
kama mara ya kwanza hamna noma mkuu,we kwako museven ndie unamungopa,nimekaa hapa kampala miaka4 sasa hakuna rais kilaza kama museven ,fanya utafiti kabla huja post kitu


ahaaahaaahaahaaa ahaaahaaahaahaaa ahaaahaaahaahaaa ahaaahaaahaahaaa
mbavu zangu jamani. Umeenda lini kwa museven mwalimu?? Miaka 4?? Dunia ina mambo.

Kwa hiyo pumba zako huwa unazipost ukiwa uganda??

Mbona kuna mtu juzi kati kaniambia umempigia simu ya kumtishia kisa kakupa makavu live na siasa zako uchwara??
 
ukitumia CIA au FBI kujua kuwa usalama wa taifa ndio waliomteka Dr. Ulimboka? CCM kwa kutumia vyombo vyake wamemnasa mtu wenu CHADEMA anapanga kuua watanzania wanaowaomba ridhaa ya kuingia ikulu.

Wamepanga kumuuwa nani?, na kama anafahamika ni lini mkusudiwa aliwahi kuhojiwa?. Achilia hayo, nchi yenye demokrasia nilitegemea waliotajwa kinagaubaga na mwanausalama wa CDM walitakiwa wathibitishe kuwa huo ni uongo kwa kutoa wazi mazungumzo yao yaliyofanyika kupitia TCRA. Kukaa kimya mpaka sasa ni picha tosha linalopelekea kuwa walihusika ndio maana hakuna hata mmoja aliyesimama na kusema amechafuliwa.

Pia nawe unatupa Picha jingine kuwa wanausalama wa CCM wamemkamata mhalifu wa CDM. Wanausalama hao unaimanisha jeshi la polisi au wepi? maana Katiba inatuambia jeshi la polisi ni chombo kinacholinda usalama wa raia na sio chombo cha Chama fulani. Hata hivyo huyo Gaidi aliyekamatwa nilidhani ingekuwa fahari sana kuwaonyesha watanzania kinagaubaga juu ya uovu wake kwa kuendesha kesi wazi na sio kinachoendelea sasa cha kuweka kesi chemba. Au unaimanisha watu waovu kesi zao huendeshwa kimya kimya kama ilivyo masakata ya EPA, RICHMOND, MEREMETA, Mabilioni ya Uswis, Utoroshaji wa Tembo nje ya NCHI na mengineyo ya aina hiyo?.

Kama haya na mengineyo yanashindwa kuendeshwa wazi, basi hatuna haja ya kuhisi kuwa kuna tatizo ambalo linapaswa wahusika kujirekebisha.
 
ukitumia CIA au FBI kujua kuwa usalama wa taifa ndio waliomteka Dr. Ulimboka? CCM kwa kutumia vyombo vyake wamemnasa mtu wenu CHADEMA anapanga kuua watanzania wanaowaomba ridhaa ya kuingia ikulu.

Wamepanga kumuuwa nani?, na kama anafahamika ni lini mkusudiwa aliwahi kuhojiwa?. Achilia hayo, nchi yenye demokrasia nilitegemea waliotajwa kinagaubaga na mwanausalama wa CDM walitakiwa wathibitishe kuwa huo ni uongo kwa kutoa wazi mazungumzo yao yaliyofanyika kupitia TCRA. Kukaa kimya mpaka sasa ni picha tosha linalopelekea kuwa walihusika ndio maana hakuna hata mmoja aliyesimama na kusema amechafuliwa.

Pia nawe unatupa Picha jingine kuwa wanausalama wa CCM wamemkamata mhalifu wa CDM. Wanausalama hao unaimanisha jeshi la polisi au wepi? maana Katiba inatuambia jeshi la polisi ni chombo kinacholinda usalama wa raia na sio chombo cha Chama fulani. Hata hivyo huyo Gaidi aliyekamatwa nilidhani ingekuwa fahari sana kuwaonyesha watanzania kinagaubaga juu ya uovu wake kwa kuendesha kesi wazi na sio kinachoendelea sasa cha kuweka kesi chemba. Au unaimanisha watu waovu kesi zao huendeshwa kimya kimya kama ilivyo masakata ya EPA, Mafisadi, RICHMOND, MEREMETA, Mabilioni ya Uswis, Utoroshaji wa Tembo nje ya NCHI na mengineyo ya aina hiyo?.

Kama haya na mengineyo yanashindwa kuendeshwa wazi, basi hatuna haja ya kuhisi kuwa kuna tatizo ambalo linapaswa wahusika kujirekebisha.
 
JK ana interpersonal conflicts.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
mimi sio mbunge wa Kigoma mjini sidhani kama kuna kitu kimekuaminisha hivyo.

Ni kwamba , ndugu Ccm Original , umeaandika upuuzi kama ule upuuzi wa Peter Serukamba bungeni , Dah ! Kweli wewe ni mgeni !
 
Ni kwamba , ndugu Ccm Original , umeaandika upuuzi kama ule upuuzi wa Peter Serukamba bungeni , Dah ! Kweli wewe ni mgeni !

ni kweli naweza nikawa mgeni wa kuchangia hapa jamvini lakini kamwe mawazo yangu sio mageni.
 
Wewe mleta maada inaonekana kuwa kuna tukio la ajabu sana lilikupata kipindi ukiwa mtoto.Yaani ni kwamba wewe ULIBEMENDWA.
 
Kwa hiyo unamaana CCM wangemkamata LEMA kwa tuhuma za UCHOCHEZI waache kukamata wanaong'oa kucha na meno ya watu?..

Mwangosi pia kauawa na nani? Kama si maagizo ya sisiem kwa vyombo vya usalama?

Acha Uongo.. Kibanda na Ulimboka wameteswa na kuumizwa na usalama wa taifa.

Kwakweli mleta uzi ni mzalendo kweikweli.Ni sahihi kabisa raisi amewalea mafisadi mpaka kesho.Lakini pia chadema inaaminisha kua ni magaidi kwanini Dr slaa atamke kua Nchi hii haita tawalika tena.Tuseme kweli angekua yeye Rais angevumilia kauli hii? Au haya yakung'oana kucha na meno bila ganzi pamoja na migomo ya wafanyakazi asinge husianisha na kauli hii?
 
Wewe mleta maada inaonekana kuwa kuna tukio la ajabu sana lilikupata kipindi ukiwa mtoto.Yaani ni kwamba wewe ULIBEMENDWA.

najadili hoja na sio matusi kama itikadi ya chama chenu.
 
Back
Top Bottom