Kikwete huna adui ila wewe mwenyewe ndiye adui

Kikwete huna adui ila wewe mwenyewe ndiye adui

Wewe Mnyakyusa?.. Wanyakyusa ndiyo target ya sisiem na mafisadi?... Ulimboka, Mwangosi, Mwakyembe na Kibanda ni Wanyakyusa wewe je?

mimi sitaki kujadili ukabila badala ya hoja ya msingi. Ukabila ni mission and vission yenu. Sitaki kuiwashangaa kwa hoja zenu.
 
ukitumia CIA au FBI kujua kuwa usalama wa taifa ndio waliomteka Dr. Ulimboka? CCM kwa kutumia vyombo vyake wamemnasa mtu wenu CHADEMA anapanga kuua watanzania wanaowaomba ridhaa ya kuingia ikulu.

Shehe ILUNGA kakamatwa? LINI mkuu?
 
mimi sitaki kujadili ukabila badala ya hoja ya msingi. Ukabila ni mission and vission yenu. Sitaki kuiwashangaa kwa hoja zenu.

mnaoiozesha nchi ni ninyi. Mnaotafuta umaarufu kwa DAMU YA WATU.


Na wewe ni mwanasisiemu?.. Mbona nakuona DINI inakupelekesha?.. Kabila lenye wasomi limekamata kila engo ya uchumi huwezi kulidhoofisha kwa propaganda.
 
Na wewe ni mwanasisiemu?.. Mbona nakuona DINI inakupelekesha?.. Kabila lenye wasomi limekamata kila engo ya uchumi huwezi kulidhoofisha kwa propaganda.

umefikiria kabla ya kuposti?
 
Rais Kikwete ni mtu mmoja msikivu na mpole wewe unadhani mtu kama Dr Slaa angekuwa Rais si angefunga watu wengi angalia mfano toka angie Chadema kaishafukuza wanachama zaidi ya 100.
 
Rais Kikwete ni mtu mmoja msikivu na mpole wewe unadhani mtu kama Dr Slaa angekuwa Rais si angefunga watu wengi angalia mfano toka angie Chadema kaishafukuza wanachama zaidi ya 100.

mkuu Ritz,
mheshimiwa rais amekuwa mpole sana. Hulka hiyo ya upole CHADEMA wameitumia kufanya vurugu na kuhatarisha amani ya nchi.
 
Nikuulize wewe mleta mada,hivi wakati mnaazisha vyama vingi malengo hasa yalikuwa nini?

Na kama lengo la chama cha siasa ni kushika Dola,chadema unataka washike visusio?

Mnaamini kabisa kwa mbinu zenu za kuua watu na kusingizia chadema hyo dhambi mtaikimbia na kurudisha roho za watu baada ya kufanikiwa malengo yenu?

je unaweza kuniambia kwa nini chama cha wananch<cuf> kiliishiwa nguvu bara? pia unaamini kama cuf ilishinda Urais zanzibar?

Je cdm ikifa leo utapiga magoti na kushukuru kwa mungu kuwa oooh baba asante cdm imekufa sasa tutapumzika,ama unataka kiishiwe nguvu tu kiwa kama cuf?

Kwa hayo machache basi naomba ujue kabisa hakuna jamii nyingine hapa Tanzania zaidi ya hii iliyopo na yote inajitambua vizuri sana japo kuna wale wanaonufaika na serikali moja wapo ww ndio mnaotaka kuua upinzani ili muendelee kufaidi utajiri wa nchi hii peke yenu,kiongozi wako kishaligundia hili ndio maana hawezi fanya unavyotaka wewe,amen
 
Nchi inaongozwa na katiba na Dr slaa hataki kuwa na mamlaka makubwa kama ndugu yako ndiyo maana alisema akiingia madarakani ataanzisha mchakato wa katiba ndani ya siku100 ili tumpunguzie madaraka na pia tutoe kinga ya Rais japo nyie hamtaki hilo litoke na kwa sababu hyo mmepoka mchakato mzima mnataka uwe kiccm ccm tu,wanachama wengi wamefukuzwa na sababu tunazijua na ziko wazi<wasaliti> ila jamaa yako kafunga watu wa ngapi mpaka sasa na wangapi ni wakimbizi wa kisiasa?
 
Nchi inaongozwa na katiba na Dr slaa hataki kuwa na mamlaka makubwa kama ndugu yako ndiyo maana alisema akiingia madarakani ataanzisha mchakato wa katiba ndani ya siku100 ili tumpunguzie madaraka na pia tutoe kinga ya Rais japo nyie hamtaki hilo litoke na kwa sababu hyo mmepoka mchakato mzima mnataka uwe kiccm ccm tu,wanachama wengi wamefukuzwa na sababu tunazijua na ziko wazi<wasaliti> ila jamaa yako kafunga watu wa ngapi mpaka sasa na wangapi ni wakimbizi wa kisiasa?

wakimbizi wa kisiasa? Can you name them?
 
this is your n[SUP]th [/SUP]ID, n=any number kuanzia 2 kuendelea
 
mkuu Ritz,
mheshimiwa rais amekuwa mpole sana. Hulka hiyo ya upole CHADEMA wameitumia kufanya vurugu na kuhatarisha amani ya nchi.

Mkuu wangu ni kweli unachosema hakuna uhuru usiokuwa na mipaka zaidi ya hapo ni wendawazimu.
 
Mkuu wangu ni kweli unachosema hakuna uhuru usiokuwa na mipaka zaidi ya hapo ni wendawazimu.

Na vijana wa CHADEMA wamekuwa watu wa kuburuzwa na maamuzi ya viongozi wao. Wanafanya kila kitu wakiwatumia vijana maskini ili kuhatarisha amani.
 
kama Museven kilaza muulize kiiza besige
Wee jamaa inaonekana una matatizo makubwa sana. Kwahiyo kwako Mseveni ni role model kwa kuwa alifanikiwa kuudhibiti na kuuua upinzani Uganda? Kweli PakaJimmy hajakosea kukuita Serukamba. Hivi hadi hivi sasa kuna lipi ambalo Tanzania inaweza kujifunza kutoka Uganda? Kwanini hujachukua mfano wa Kenya au Marekani? Yaani wewe unaishawishi Tanzania ifuate mfumo wa utawala ambao tayari ulishashindwa? Kinachomuweka madarakani Mseveni hadi hivi sasa ni upoyoyo wa waganda tu. Mtu anafikia hadi kumteua mke wake kuwa waziri na bado wananchi wanang'aa macho tu. Huyo ndiye unamwita mfano bora wa kuigwa na Kikwete? Bora ungekaa kimya.
 
Last edited by a moderator:
:drum:.......

mwanzo nilizani unabusara na unajua unachosema ila nilipofika hapo juu,nikaona kumbe ni welewale
 
Back
Top Bottom