Kikwete huna adui ila wewe mwenyewe ndiye adui

Kikwete huna adui ila wewe mwenyewe ndiye adui

simjui kiziwi ika kama kuna kiziwi mseme kama kwa jina. Ili ujithibitishie kuwa wewe unatumia uhuru wa kujieleza vibaya



Kiziwa mwingine ni wewe kwani wakereketwa wasio na upeo wa maendeleo wote ni viziwi. Wewe utashupaliaje chama kisicho na maendeleo au kutopenda maendeleo ya wananchi wake? Jiulize tu, toka tumepata uhuru mpaka hivi leo tuna maendeleo gani chini ya TANU/CCM? Ni propaganda za kijinga tu kila mwaka wakati wenzetu wanapiga hatua mbele sie tunarudishwa nyuma hatua kumi kimakusudi tu. Ni ujinga kushabikia CCM na ndiyo maana hata majirani zetu wanatushangaa kwa ujinga tulionao. Wewe kama si kiziwi basi ni Kinana huko hapa ili kuvuruga watu. Kumbuka as katibu mkuu wa CCM Original, kazi yako ni majungu na kutopenda maendeleo ya nchi yako bali ya wakubwa wako huku wakikupa posho. Endeleza libeneke kaka, kazi unayo.
 
Sasa anayeng'oa kucha na meno ni CHADEMA au CCM? hapa munanichanganya. wengine wanasema ni CCM wewe hapa kama unamaanisha ni CHADEMA. Tuwekeeni wazi jamani. Kuna watu wametajwa kwa majina Serikalini kwamba wanhusika na ushetani huu lakini sijasikia mtu wa CHADEMA akitajwa openly kama wanavyotajwa walioko CCM na serikalini. Naomba unishawishi kwamba ni CHADEMA mkuu. Nauliza tu.

Nimekuwa msomaji mzuri sana wa mijadala mbalimbali hapa jamvini. Labla kutokana na sababu binafsi nilishindwa kupata maamuzi ya kuwa pamoja na kujadili hatma ya taifa letu.

Nimekuwa nikifuatili kwa makini sana juu ya maoni, ushauri, kejeli, matusi na dhihaka kwa Rais kikwete na serikali yake.

Aidha nimeshindwa kuamini kama uhuru wa maoni unaweza kutumiwa kwa "busara" ya namna hii.

Naandika leo kwa mara ya kwanza hapa JAMIIFORUMS "kumkumbusha" rais wangu kipenzi kuwa yeye ndiye adui kwa taifa hili kwa kufuga maadui.

Maadui wa taifa hili ni hawa wafuatao.

Mafisadi.
Rais wangu umewaonea haya hawa watu hawa. Unawajua kwa majina ila hekina, busara na upole wako wameutumia vibaya. Leo wamekaa pembeni wakishuhudia unavyotukanwa.


CHADEMA, hawa watu wanataka kuaminisha watanzania kuwa "wakiingia madarakani basi matatizo yote kwisha". Wanajenga chuki badala ya kukosoa na kuishauri serikali. Wanawaaminisha watanzania kuwa "wanataka kuwapeleka peponi watanzania" iwapo watawachagua kuongoza nchi. Wanataka kuwaambia watanzania miaka 52 tangu uhuru CCM hawajafanya jambo lolote. Wameamua kuingia hadi ktk uvunjifu wa amani ili kutafuta umaarufu(cheap populality).

CHADEMA wameamua kuteka na kuua ili kuitupia Lawama CCM. Ichukiwe mbele ya wapenzi wake wanaoiamini na bado wanaipenda na kuiamini. Lakini rais Kikwete amewakalia kimya "watu hawa".

Ndo maana nachelea kusema rais wangu wewe mwenyewe ndo adui. Unajiua mwenyewe kwa kuacha watu wawe na uhuru holela wa kutoa maoni yao.

Hali hii imesambaa hadi kwenye "mass media". Unakuta wanahabari nguli kabisa anakosoa badala ya kuhitimisha kwa mapendekezo ya suluhu anaishia kukosoa na kulaumu na kupiga vijembe na matusi rejareja.

Rais wangu, tazama mfano wa mwenzako Y. Museven, amewazuia "waandishi uchwara" kuandika au kuripoti kamja hana shahada ya habari. Wewe umewaacha hadi wenye astashahada wakuzomee kwenye "vigazeti".

Kiiza besige alipotaka kuwamobilize watu kama wafanyavyo CHADEMA ili kuvunja amani na kuchochea amani "akasimamishwa kuleta fujo".

Rais wangu mpendwa wewe umeamua kwa maksudi kuwa mpole na wanakuonea kwa kuwa wanajua kuwa umeamua "kuwapotezea".

Ushauri wangu kwako kuwa hujachelewa. Amua moja, kuwa makini na wanaohatarisha amani ya taifa. Ama sivyo nitaamini HUNA ADUI WEWE MWENYEWE NDO ADUI kwa kutoamua kukomesha hali hii.

Tunaogopa kung'olewa kucha na meno bila ganzi.
 
Kwakweli mleta uzi ni mzalendo kweikweli.Ni sahihi kabisa raisi amewalea mafisadi mpaka kesho.Lakini pia chadema inaaminisha kua ni magaidi kwanini Dr slaa atamke kua Nchi hii haita tawalika tena.Tuseme kweli angekua yeye Rais angevumilia kauli hii? Au haya yakung'oana kucha na meno bila ganzi pamoja na migomo ya wafanyakazi asinge husianisha na kauli hii?

Tatizo mnageuza uongo kuwa kweli... Hivi ndugu una Elimu gani? DARASA LA SABA usamehewe? haya yakung'oana kucha na meno bila ganzi - NANI ASIYEJUA WATUHUMIWA NI USALAMA WA TAIFA?!!!.. pamoja na migomo ya wafanyakazi, wanafunzi, ..n.k. haikuwepo awali?
 
ukitumia CIA au FBI kujua kuwa usalama wa taifa ndio waliomteka Dr. Ulimboka? CCM kwa kutumia vyombo vyake wamemnasa mtu wenu CHADEMA anapanga kuua watanzania wanaowaomba ridhaa ya kuingia ikulu.

Usalama hawatatajwa tena iwapo IGHONDU atafikishwa mahakamani
 
Back
Top Bottom