Kikwete huna adui ila wewe mwenyewe ndiye adui

Kikwete huna adui ila wewe mwenyewe ndiye adui

Karibu Mgeni , yaani unataka Jk aongeze Ubabe siyo ( maana ubabe tayari upo ) , Basi sawa , lakini ukumbuke kuwa kikinuka huwa hakiangalii rangi ya Fulana uliyovaa , ajaribu aone !
 
Kwakweli mleta uzi ni mzalendo kweikweli.Ni sahihi kabisa raisi amewalea mafisadi mpaka kesho.Lakini pia chadema inaaminisha kua ni magaidi kwanini Dr slaa atamke kua Nchi hii haita tawalika tena.Tuseme kweli angekua yeye Rais angevumilia kauli hii? Au haya yakung'oana kucha na meno bila ganzi pamoja na migomo ya wafanyakazi asinge husianisha na kauli hii?

hakika usemacho. Ila "makamanda wa CHADEMA ni wagumu kuelewa na kung'amua
 
ahaaahaaahaahaaa ahaaahaaahaahaaa ahaaahaaahaahaaa ahaaahaaahaahaaa
mbavu zangu jamani. Umeenda lini kwa museven mwalimu?? Miaka 4?? Dunia ina mambo.

jf. acheni kupost kwa hisia.mkuu nipo ug na nimeoa huku familia ipo tz
 
Watu wengine ka vile wana laana za babu zao na wapo tu kuijaza dunia."tu iq tuduchu".Yaani dunia ya leo unakuja na mitizamo ya kibabiloni???Utasubiri sana.
 
adui wa watanzania ni Chadema aka magaidi aka maandamano aka mikutano ya kisiasa isiyo na mwisho aka. wapigaji
 
mimi sio mbunge wa Kigoma mjini sidhani kama kuna kitu kimekuaminisha hivyo.

Angalia unashindwa hata kutafsiri kauli...we bure kabisa!

Mawazo yako haya ni sawa na ya Kipepo..Mashetwani kama njie ni wa kukemea!
Kama kweli umeona tatizo la Kikwete ni
1. Busara zake,
2. Upole,
3. Kutoa freedom of expression,
4. Chadema na
5. Mafisadi

basi mpaka hapo wewe ndio adui wa Kikwete, kwa sababu unamdanganya na kumshauri vibaya.
Kwamba kuzuia freedom of expression, kuwadhibiti CDM ndio kutamuongezea hadhi na kufanya nchi itawalike,
am afraid utakuwa na uelewa mbovu sana wa matatizo yanayoikabili nchi.

Very little mind!
 
mimi sitaki kujadili ukabila badala ya hoja ya msingi. Ukabila ni mission and vission yenu. Sitaki kuiwashangaa kwa hoja zenu.

Hujadili ukabila?!! Hapa unajadili nini? UDINI?!!! Au kwakuwa umejificha kwenye jina la bandia?
 
Nimekuwa msomaji mzuri sana wa mijadala mbalimbali hapa jamvini. Labla kutokana na sababu binafsi nilishindwa kupata maamuzi ya kuwa pamoja na kujadili hatma ya taifa letu.

Nimekuwa nikifuatili kwa makini sana juu ya maoni, ushauri, kejeli, matusi na dhihaka kwa Rais kikwete na serikali yake.

Aidha nimeshindwa kuamini kama uhuru wa maoni unaweza kutumiwa kwa "busara" ya namna hii.

Naandika leo kwa mara ya kwanza hapa JAMIIFORUMS "kumkumbusha" rais wangu kipenzi kuwa yeye ndiye adui kwa taifa hili kwa kufuga maadui.

Maadui wa taifa hili ni hawa wafuatao.

Mafisadi.
Rais wangu umewaonea haya hawa watu hawa. Unawajua kwa majina ila hekina, busara na upole wako wameutumia vibaya. Leo wamekaa pembeni wakishuhudia unavyotukanwa.


CHADEMA, hawa watu wanataka kuaminisha watanzania kuwa "wakiingia madarakani basi matatizo yote kwisha". Wanajenga chuki badala ya kukosoa na kuishauri serikali. Wanawaaminisha watanzania kuwa "wanataka kuwapeleka peponi watanzania" iwapo watawachagua kuongoza nchi. Wanataka kuwaambia watanzania miaka 52 tangu uhuru CCM hawajafanya jambo lolote. Wameamua kuingia hadi ktk uvunjifu wa amani ili kutafuta umaarufu(cheap populality).

CHADEMA wameamua kuteka na kuua ili kuitupia Lawama CCM. Ichukiwe mbele ya wapenzi wake wanaoiamini na bado wanaipenda na kuiamini. Lakini rais Kikwete amewakalia kimya "watu hawa".

Ndo maana nachelea kusema rais wangu wewe mwenyewe ndo adui. Unajiua mwenyewe kwa kuacha watu wawe na uhuru holela wa kutoa maoni yao.

Hali hii imesambaa hadi kwenye "mass media". Unakuta wanahabari nguli kabisa anakosoa badala ya kuhitimisha kwa mapendekezo ya suluhu anaishia kukosoa na kulaumu na kupiga vijembe na matusi rejareja.

Rais wangu, tazama mfano wa mwenzako Y. Museven, amewazuia "waandishi uchwara" kuandika au kuripoti kamja hana shahada ya habari. Wewe umewaacha hadi wenye astashahada wakuzomee kwenye "vigazeti".

Kiiza besige alipotaka kuwamobilize watu kama wafanyavyo CHADEMA ili kuvunja amani na kuchochea amani "akasimamishwa kuleta fujo".

Rais wangu mpendwa wewe umeamua kwa maksudi kuwa mpole na wanakuonea kwa kuwa wanajua kuwa umeamua "kuwapotezea".

Ushauri wangu kwako kuwa hujachelewa. Amua moja, kuwa makini na wanaohatarisha amani ya taifa. Ama sivyo nitaamini HUNA ADUI WEWE MWENYEWE NDO ADUI kwa kutoamua kukomesha hali hii.

Tunaogopa kung'olewa kucha na meno bila ganzi.


Hii ni SAUTI ya kinana, mbona tibaijuka amekuja na real ID we unakuja na fake ID, grow up mr katibu mkuu, tupe maoni ya matokeo ya vitongoji pale morogoro baada ya wewe na watoto wenzio kuitukana CHADEMA.
 
Rais Kikwete ni mtu mmoja msikivu na mpole wewe unadhani mtu kama Dr Slaa angekuwa Rais si angefunga watu wengi angalia mfano toka angie Chadema kaishafukuza wanachama zaidi ya 100.

Endelea .. Ni MDINI ndiyo maana mtu anatangaza kuua maaskofu anakaa miezi nane bila kukamatwa lakini wakristo kwa tetesi tu wanakamatwa!... Amegeuza watu wamshabikie kidini!!!!
 
mkuu Ritz,
mheshimiwa rais amekuwa mpole sana. Hulka hiyo ya upole CHADEMA wameitumia kufanya vurugu na kuhatarisha amani ya nchi.


Nasikia HARUFU kali ya UDINI... Ni ushabiki.. Ni udini tu... Inaelekea mnafundishwa kuwa hii ni serikali ya dini yenu iteteeni kwa nguvu zote... Hizo si hoja za kisiasa ni UDINI tu!!
 
kweli maccm ni magamba kweli. wameisha mpaka wanaanza kupichika kutoka kwa mti wao kikwete??
 
Nasikia HARUFU kali ya UDINI... Ni ushabiki.. Ni udini tu... Inaelekea mnafundishwa kuwa hii ni serikali ya dini yenu iteteeni kwa nguvu zote... Hizo si hoja za kisiasa ni UDINI tu!!

nilishasema na nasema sijaki kujiingiza kwenye mijadala ya UDINI na UKABILA kama ninyi. Sio ilani yetu CCM
 
Hii ni SAUTI ya kinana, mbona tibaijuka amekuja na real ID we unakuja na fake ID, grow up mr katibu mkuu, tupe maoni ya matokeo ya vitongoji pale morogoro baada ya wewe na watoto wenzio kuitukana CHADEMA.

huo ni mtazamo hasi. Mbona hata wewe umetumia ID kivuli?
 
adui wa watanzania ni Chadema aka magaidi aka maandamano aka mikutano ya kisiasa isiyo na mwisho aka. wapigaji

wenyewe eti wanajiita MAKAMANDA. Kamanda gani hata mgambo hajaenda? Wanavuruga nchi tu.
 
Back
Top Bottom