Kikwete enzi hizo


Ibn Ayoub

Ibn Ayoub

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
1,806
Likes
2,206
Points
280
Ibn Ayoub

Ibn Ayoub

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2015
1,806 2,206 280
Kama kuna anewafahamu hao jilani zake atujuze tafadhari
 
S A Ngolilo

S A Ngolilo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
821
Likes
884
Points
180
S A Ngolilo

S A Ngolilo

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
821 884 180
Mipicha ya nyerere inaboa..
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,918
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,918 280
Habib Halahala, Paul Sozigwa, Mwl.Julius Nyerere, Gen. Hashim Mbita, Benjamin Mkapa.

Hao wote, ukimuondoa Mwalimu, walishawahi kuwa waandishi wa habari wa rais.

Hapo Nyerere aliwaita wapige picha ya ukumbusho akiwaaga, kama mwaka 1985 nafikiri.

Habib Halahala alifariki miakaya 80 baada ya kukatwa na panga la Helikopta akiwa katika msafara wa rais Ali Hassan Mwinyi kwenye mafuriko kusini mwa Tanzania.

Paul Sozigwa alifariki kwa kuumwa mwaka 2017.

Mwl. Nyerere alifarikikwa leukemia 1999.

Gen. Hashim Mbita alifariki kwa ugonjwa mwaka 2015

Kwenye picha hiyo, mtu pekee ambaye yuko hai mpaka sasa ni Benjamin Mkapa tu.
 
A

Akiva

Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
35
Likes
32
Points
25
A

Akiva

Member
Joined Aug 16, 2018
35 32 25
Teknolojia haina adabu! Mwl katumia EARPHONES long way back lkn hakuwa kuiona wala kugusa Mobile phone!
Hata kuiona!!!
Hebu fuatilia vizuri historia ya mobile phones kwa Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,031