Kikwete anazeeka haraka, kulikoni?


Status
Not open for further replies.
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
CCM wote wazee, hata kama umri ni wa rika la vijana...
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Points
1,500
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 1,500
Matatizo ni mengi beyond his expectations. Mara kwenda kumkomboa Rizmoko Uchina alikonasa, mara pembe za ndovu za Tanzania zimekamatwa wapi sijui zikiwa chini ya kampuni ya Kinana, mara Lowasa anasema elimu kwanza na inaweza kutolewa bure hadi sekondari na sio kilimo kwanza, ili mradi full mawazo ya nchi na familia.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Points
1,250
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 1,250
Kwani ana umri gani mpaka aonekane anazeeka ghafla......m I missing something hapa???


Mtu anatakiwa kuzeekaje kwa mfano..........as in pace or rate?????
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Mkapa-wananchi wanataka rais kijana
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
huyu si sharobaro? kuna shartobaro mzee?
Kwani ana umri gani mpaka aonekane anazeeka ghafla......m I missing something hapa???


Mtu anatakiwa kuzeekaje kwa mfano..........as in pace or rate?????
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Hivi mkuu wa mkoa nae ni kada wa chama au naona mauza uza hapo
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
anajiuliza, nchi ampe Lowassa au Slaa? Je atawadhibiti vipi? Je yupi hatari kwake kati ya wawili hao?
 
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Points
195
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 195
mwacheni akae jamani.mara kaenda china usiku mara karudi huku kina el wanakiua chama mara huku arumeru kimenuka kidogo kapigwa marufujku kuingia arusha kidogo mnaandamana mara migomo kidogo ulimboka mara mkneya naye yani ni vurugu.
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Points
225
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 225
Unapoambiwa "kamata mwizi", wakati wewe mwenyewe ni mwizi! Ni lazima uso uote marinda.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
maji hakuyapima kayavaa kikichwakichwa mwache alie
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,666
Points
2,000
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,666 2,000
Hivi slaa na jk nani anaonekana kizee
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
We unazani safari za mara kwa mara kwenda nje ya nchi zitaacha kumzeesha??
Tena ukizingatia watu wanapiga mpaka wanagusa G-spot.
Hata kama ni nani lazima azeeke tu.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,012
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,012 2,000
Anawaza mabilion yake yanavyopotelea huko Uswiss.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Lazma azeeke muda wa kulabata ndo unayoyoma.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,283,866
Members 493,849
Posts 30,803,824
Top