josephmasamaki
Senior Member
- Apr 27, 2011
- 163
- 84
Rais Mstaafu, Jakaya Kikwete amemtembelea Mhadhama Polycarp Kardinali Pengo, nchini Dubai leo.
Kikwete ameandika katika mtandao wake wa kijamii wa Twitter leo(Ijumaa) na kueleza kuwa amemkuta Kardinali Pengo akiwa mwenye siha njema.
Ingawa hajaeleza amemkuta Kardinali Pengo nyumbani au Hospitali lakini askofu huyo mkuu wa jimbo la Dar es Salaam, amewahi kuripotiwa kuwa yupo nje ya nchi kwa matibabu.
“Nikiwa Dubai safarini kwenda Canada, nimemtembelea asubuhi hii Mhadhama Polycarp Kadinali Pengo na nimefarijika kumkuta akiwa na siha njema.” Ameandika Kikwete
Kikwete amesema amemtembelea Kardinali Pengo wakati akiwa safarini kuelekea Canada.
Chanzo: Mwananchi
KARUDI BABA MMOJA ...TOKA SAFARI YA MBALI
WATOTO WAKE WAKAJA ...ILI KUMTAKA HALI
KUMTAKA NA KAULI...WAIPATE MALI
nimesahau kidogo......... was a good song.
Wakataka na kauli iwafae maishaniKARUDI BABA MMOJA ...TOKA SAFARI YA MBALI
WATOTO WAKE WAKAJA ...ILI KUMTAKA HALI
KUMTAKA NA KAULI...WAIPATE MALI
nimesahau kidogo......... was a good song.
Pamoja na yoote, huyu mzee ana utu na ubinadamu
The OG Traveller...Pamoja na unayoyasema pia nafikiri ana hobby ya kusafiri
Kikwete anaenda kufanya nini Canada , nyumbani kwao akina Barick ?
Rais Mstaafu, Jakaya Kikwete amemtembelea Mhadhama Polycarp Kardinali Pengo, nchini Dubai leo.
Kikwete ameandika katika mtandao wake wa kijamii wa Twitter leo(Ijumaa) na kueleza kuwa amemkuta Kardinali Pengo akiwa mwenye siha njema.
Ingawa hajaeleza amemkuta Kardinali Pengo nyumbani au Hospitali lakini askofu huyo mkuu wa jimbo la Dar es Salaam, amewahi kuripotiwa kuwa yupo nje ya nchi kwa matibabu.
“Nikiwa Dubai safarini kwenda Canada, nimemtembelea asubuhi hii Mhadhama Polycarp Kadinali Pengo na nimefarijika kumkuta akiwa na siha njema.” Ameandika Kikwete
Kikwete amesema amemtembelea Kardinali Pengo wakati akiwa safarini kuelekea Canada.
Chanzo: Mwananchi
hakutajwa, acha uchocheziHivi nilisikia vibaya au ni uwelewa wangu mdogo, Mhe.Nchemba si kasema wahusika wa Makinikia wasisafiri? Au huyu au yupo?
Pengo siku hizi ni mmisionary katumwa kuhubiri salam Maria Dubai?Hivi nilisikia vibaya au ni uwelewa wangu mdogo, Mhe.Nchemba si kasema wahusika wa Makinikia wasisafiri? Au huyu au yupo?
Hivi nilisikia vibaya au ni uwelewa wangu mdogo, Mhe.Nchemba si kasema wahusika wa Makinikia wasisafiri? Au huyu au yupo?
Kaenda kubadilisha joho, hili alilonalo tayari umbwamwitu wake unaanza kuonekana.Pamoja na yoote, huyu mzee ana utu na ubinadamu