Kikwete aambulia "C" kwa ubora wa marais AFRICA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aambulia "C" kwa ubora wa marais AFRICA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gold Addict, Feb 6, 2012.

  1. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufuatia tafiti iliyofanywa na gazeti lisilo fungamana na upande wowote la East African 06/02/2012 kuhusu ubora wa marais wa Africa,Kikwete ameambulia grade C.Utafiti huo ulizingatia vigezo vifuatavyo;
    Mo Ibrahim- 15%
    Democracy Index-15%
    Corruption Index-15%
    human development Index-5%
    NMG political Index-15%

    Kwa vigezo hivyo hapo,grade zilikuwa kama ifuatavyo:
    100-70:A
    70-60:B
    60-50:C
    50-45:D
    45-40:F
    40-30:Intensive Care Unit(ICU)
    30-0:morgue

    [​IMG]



    Kwa habari zaidi ingia humu
    The East African: Understanding The Region*- Magazine
     

    Attached Files:

  2. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa ameshindwa kuingia hata top ten????:lol:
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    wamempendelea. alitakiwa awe ICU.
     
  4. Adoe

    Adoe JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo ame drop toka B- kwenda C ktk pindi cha 2010/2011.
     
  5. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    sasa hiyo C kwanini wamempa? why not A+?
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    halafu wamempendelea alitakiwa kuwa ICU
     
  7. Adoe

    Adoe JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuingia ktk Top 10 unafikiri mchezo dada yangu!
     
  8. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ndani ya mwaka mmoja ameweza kuanguka namna hiyo,vipi ikifika 2015?nadhani atakuwa ICU
     
  9. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kajitahidi sana ukilinganisha na Zimbabwe. Tuache unafiki na tumpongeze.
     
  10. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    iyo ni C negative! Kwa neno lililozoeleka..Karai! Au kwa maana nyingine yuko kwenye chaki!
     
  11. Adoe

    Adoe JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Soma thread vizuri mkuu au kamuulize Mama Pedagogist ( Faiza Foxy)!!!!
     
  12. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama matokeo yenye kwa nchi zingine za Africa ndo haya, basi Tanzania imejitahidi sana. Kwa Africa Mashariki imeburuza nchi zote kasoro Kenya ndo wametupita kidogo. Hizo nyingine za Africa ndo hohehahe totally, has huo upande wa kulia....
     
  13. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu you are right,ilikuwa bado pointi mbili tuangukie D
     
  14. Adoe

    Adoe JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Let's hope and pray apate A+ kabla ya 2015, teh teh teh teh!!!!
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Hali ikiendelea hivi,2012 tutakuwa wapi????
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Brain cells zako zipo wapi kwenye mwili wako?
     
  17. Adoe

    Adoe JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lakini mkuu, Kuliko kuwa kama Zimbabwe kabla ya kufika mwaka 2015, naona ni bora abaki ktk status quo yake ya C.
     
  18. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Nayatilia shaka haya matokeo, siamini kama Rwanda tumewazidi ambao hapa Jf imekuwa SI unit, hata jana tu askofu Kilaini katolea mfano Rais wa Rwanda.
     
  19. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kwenye brain tissue
     
  20. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi naona hata hiyo C amependelewa tu, stahiki yake ni ICU
     
Loading...