Kikowapi kizazi cha Albert Einstein nguli wa falsafa?

Kikowapi kizazi cha Albert Einstein nguli wa falsafa?

Alikuwa na familia ya mke na watoto 2 ambaye badaye waliachana maana mafahali 2 hawakai zizi mmoja,Mke aliye zaa naye alikuwa na ajili kama yeye ndio maana hawakuwezana.

Badaye alimuoa binamu yake.Uwezo wake kiakili unatokana na tatizo kwenye ubongo wake na sio kwamba alikuwa na akili natural kama ilivyo kwa akina Nikola Tesla,akina Da Vinci au kina Isack Newton.
Mkuu nifafanulie apo kwenye uwezo wake wa akili kutoka kwenye tatizo lake kwenye ubongo
 
Huyu mwamba ni maana ya genius kutokana na alivyodadavua mambo kwa weledi wake.

Tukija kwenye swala lako watu wa namna hii wapo isipokuwa kumekuwa na mabadiliko makubwa ya kijamii!.. naweza sema social psychology!.
Miaka ya zamani vitu havikuwa vingi kama wakati huu unakuta mtu anahusika na vitu vingi sana tena sana na kati ya kitu kikubwa kilichokuja kuharibu ni pesa!!.

We are focusing on finding money!!. Hao kina eistain na tesla walijihamasisha zaidi katika gunduzi na walikufa maskini tu japo waligundua vitu vikubwa sana!. Naweza sema walikuwa ktk wakati sahihi kwa gunduzi zao lakini haukuwa wakati sahihi kwa gunduzi zao kuwatengenezea fedha!.

Vichwa vipo mkuu isipokuwa vimeparanganyika si kifani!.. wenye pesa wamewawahi wenye akili.
Nyakati zimewabadili watu akili zao ila watu wa namna hiyo jua wapo.
Nani alikuambia Albert alikufa masikini,MTU ambaye alikuwa na uwezo wa kufanya audience na Rais wa U.S.A wa wakati huo atakuwje masikini???

Aliyekufa masikini ni Nikola Tesla na kwa kuwa hakuwa Raia wa kuzaliwa wa USA,hivyo alidhulumiwa Mali zake nyingi
 
Nani alikuambia Albert alikufa masikini,MTU ambaye alikuwa na uwezo wa kuganya audience na Rais wa U.S.A wa wakati huo atakuwje masikini???

Aliyekufa masikini ni Nikola Tesla na kwa kuwa hakuwa Raia wa kuzaliwa wa USA,hivyo alidhulumiwa Mali zake nyingi
Mkuu Nikola Tesla ndo tuko vip? Wasifu wake?
 
Nani alikuambia Albert alikufa masikini,MTU ambaye alikuwa na uwezo wa kuganya audience na Rais wa U.S.A wa wakati huo atakuwje masikini???

Aliyekufa masikini ni Nikola Tesla na kwa kuwa hakuwa Raia wa kuzaliwa wa USA,hivyo alidhulumiwa Mali zake nyingi
Einstein mwenyewe hakuwa raia wa kuzalliwa marekani

Alitoroka vita huko ujerumani wanazi walivyo take over.


Kila msaidia akawika sana pia ni uyahudi wake

Jews/hebrews run America since the beginning
 
Two things are infinite: the universe and human stupidity; and I'm not sure about the universe.
 
E = mc²View attachment 2062905View attachment 2062906View attachment 2062907View attachment 2062908
images(3).jpg
View attachment 2062909
 
Binafsi ni mfuasi wa life la huyu jamaa nikisoma wasifu wake adi najishangaa jamaa alikua nondo Balaa asa nimejiuliza kizazi chake bado kipo? Je imetokea specie nyingine kama yake? Vipi taarifa zake zipo?

Cheki quotation Moja wake hii.. "Life is like riding a bicycle. To keep your balance, you must keep moving."

"The measure of intelligence is the ability to change" .
Alikuwa na akili nyingi sana.
Leo nilikuwa nasoma story ya quotes za Abdul Lateef Jandali wengi tunamjua kama Steve Jobs. Jamaa alikuwa na akili na maono sana
 
Alikuwa na akili nyingi sana.
Leo nilikuwa nasoma story ya quotes za Abdul Lateef Jandali wengi tunamjua kama Steve Jobs. Jamaa alikuwa na akili na maono sana
Huyo jamaa anafua dafu kwa Albert Einstein?
 
Kwa iyo mkuu unafikiri Dunia ifanye nini ili iweze kuwachambua hawa watu kwa maslai mapana ya na maendeleo ya Dunia?
Sidhani kama dunia haijui cha kufanya!.. inajua sema system tu maana sikuhizi unakuta utaalamu unauzwa! Unaweza ukavumbua kitu na kikanunuliwa na watu wenye fedha zao.
Nafikiri ni heri kuhamasisha dunia ya kisayansi zaidi,kuleta changamoto ktk gunduzi mbalimbali pamoja nakuwa na dira katika mambo husika.
 
Sidhani kama dunia haijui cha kufanya!.. inajua sema system tu maana sikuhizi unakuta utaalamu unauzwa! Unaweza ukavumbua kitu na kikanunuliwa na watu wenye fedha zao.
Nafikiri ni heri kuhamasisha dunia ya kisayansi zaidi,kuleta changamoto ktk gunduzi mbalimbali pamoja nakuwa na dira katika mambo husika.
Mkuu watu bado wanaendelea kuvumbua na kuchallenge hadi theory zao. Mfano kuna ugunduzi kuhusu black holes ambao una defy theory za Einstein.
Wagunduzi bado wapo na mambo yanaendelea kugunduliwa mkuu.
 
Nani alikuambia Albert alikufa masikini,MTU ambaye alikuwa na uwezo wa kuganya audience na Rais wa U.S.A wa wakati huo atakuwje masikini???

Aliyekufa masikini ni Nikola Tesla na kwa kuwa hakuwa Raia wa kuzaliwa wa USA,hivyo alidhulumiwa Mali zake nyingi
Ahsante kwa masahihisho mkuu nimejikuta nikiwaambatanisha wote ila ni Tesla ndo alikufa maskini.
Nikola alikutana na figisu nyingi sidhani kama ni swala la uraia maana hata eistain hakuwa raia wakuzaliwa amerika!..

Nafikiri kazi za nikola Tesla ziligusa zaidi maslahi ya watu wakubwa mfano alipogundua umeme usio tumia waya,hapa aliwagusa wafanya biashara wa waya so ingekuwa ngumu sana kupenya.. hata kwenye umeme wa maji walimfanyia figisu mpk umeme huu kuja kukubarika!.
 
Mkuu watu bado wanaendelea kuvumbua na kuchallenge hadi theory zao. Mfano kuna ugunduzi kuhusu black holes ambao una defy theory za Einstein.
Wagunduzi bado wapo na mambo yanaendelea kugunduliwa mkuu.
Na ndio tabia ya sayansi sio kwamba hawafanyi lakini ulishawahi jiuliza kwanini haya mambo hayafanywi na watu kutoka nchi za ulimwengu wetu..?
Tuko bize sana na harakati za dunia pamoja na kuuweka sawa uchumi wetu,muda ujao machimbo ya vitu vya thamani yanaweza kuja kubadirika na kuhamia anga za mbali!!.. sisi bado tunajikokota..😀
 
Huyo jamaa anafua dafu kwa Albert Einstein?
Steve job sio tu kumfikia bali kumsogelea,watu wanao endana na akina Einstein ni Akina Nikola Tesla na Leonardo Da Vinci.
Tatizo mmoja la Einstein alikuwa too theoretical tofauti na wenzake akina Tesla na Da Vinci.
 
vita ya wanasayansi ni mbaya Sana, sayansi tunayoiona Leo na kuiona babukubwa ,ingekuwa Mara mia zaidi ya hapa,sema Kuna wanasayansi wengine walifanyiwa figisu na matajiri ,na wengine hata kuuawa,so hii ilifanya baadhi ya wanasayansi kutokutoa nje baadhi ya gunduzi zao ,either kwa wao kuhofia usalama wao,au kwa kulinda usalama wa ma donors wao, pili hawa wanasayansi binafsi hawakuwa na uwezo kifedha ku ran wao wenyewe tafiti zao na gunduzi zao,walikuwa wananunuliwa au kufadhiliwa na matajiri wakubwa kwa wakati huo,hii kitu ilipelekea bifu zakutosha za kambi za watafiti!! Hata akina davinc , Newtown, Archimedes,Tesla n.k wamekufa na gunduzi nyingi tu bila kuzi toa nje.....kwa kuhofia hizi bifu za matajiri !!!, mfano huu umeme wa nyaya ulitakiwa uwe outdated miaka ya 90's huko ,hv ss ingekuwa ni wireless tu ,sema ndo hivyo bifu za kibiashara ,baina ya matajiri waliokuwa wanawafashiri hawa wanasayansi!! Hii dunia isingekuwa hivi ilivyo tunavyoiona Sasa, hata hiyo sayari ya Mars wanayohangaika nayo akina Nani sijui wale Sasa hivi tayari ilitakiwa iwe imerudishiwa uhai wake,na tayari ilitakiwa iwe na wanadamu kule ,waliotoka hapa kwenda kuishi kule..... na hiyo sayari miaka ijayo itakuwa ni sayari yenye maisha ya kifahali Sana na sayansi ya hali yajuu!! hii dunia itakuja kukaliwa na viumbe duni Sana ,na maskini . Yajayo yanafurahisha Sana!
 
Back
Top Bottom