Kikosi cha wachezaji 23 cha Taifa Stars AFCON 2019 chatajwa

Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2018
Messages
971
Points
1,000
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2018
971 1,000
Tutakuwa tunapigwa vipigo vitakatifu kama kile kipigo ilichotandikwa timu ya wanawake ya Thailand zidi ya timu ya wanawake ya Marekani kwenye kombe la dunia juzi.
 
L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
981
Points
1,000
L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
981 1,000
wameachwa wakati wameshafika misri si wangeachwa mapema?
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,032
Points
2,000
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,032 2,000
Watanzania tunalalamika sababu tumezoea kulalamika na hata kulalamika hatulalamikii vitu vya msingi bali ni mazoea na ushabiki. Kwanza tujue Wachezaji wetu viwango vyao havipishani saana tofauti ni kujituma na exposure kidogo...
Tukianza na upande wa Goalkeeping makipa wote walioitwa ni wazuri na wana kiwango kikubwa sana wanastahili kuwepo ila wote wanakosa experience ni vijana wadogo na kukosa uzoefu ndo kutatucost lakini hamna Mtanzania alieliona hili na kulalamika KASEJA alistahili kuwepo hapa.
Tukija kwenye mabeki wa pembeni upande wa kulia ndo kuna mushkeli kidogo Kessy na Vincent Philipo hawajatulia kiviile Hapa PAUL GODFREY "boxer" alistahili kuwepo. Upande wa kushoto uko vizuri.
Ukija upande wa kati upo vizuri saana wengi wanalalamikia kutokuwepo kwa Banda lakini hata kitakwimu na kutazama soka Banda msimu huu hajafikia performance ya Nyoni, Moris, Yondani au Sonso kama kuna watazamaji wa TPL watakubaliana na mimi kuhusu performance ya Sonso sema wabongo tumekariri eti Banda afu advantage hapa Sonso na Nyoni wana uwezo wa kucheza namba sita (Kiungo mkabaji) na tumewaona wakicheza namba hizo vizuri tu kwenye timu zao.
Kwa upande wa viungo sijajua kwa nini SURE BOY, na MZAMIRU hawapo ila hata hao waliopo sio wabovu wanaweza kufit kutokana na viwango vya wachezaji wetu.
Kwa upande wa mawinga ni sawa kabisa Kichuya sio kivile ukilinganisha na Farid Musa ambaye kiwango chake kina improve. Watu wanalalamika pia Chilunda kuachwa ila huyu Chilunda wa sasa huwezi mlinganisha na Zayd hata kidogo no wonder Tenerife wamemtema.
Kwa upande wa washambuliaji nafasi ya Ulimwengu kocha angempa yule kinda wa U-17 ili apate uzoefu ni mzuri kuliko Ulimwengu mzee wa faulo.
Kwa MKUDE na AJIBU hao ni sawa tu kuachwa hawathamini vipaji vyao, tena kwa upande wa Ajibu nimemshuhudia mwenyewe na tabia zake kipindi akiwa Mwadui FC, anakuja zoezi anavaa viatu zaidi ya dk 45 akimaliza wenzake wnamalizia warm up akiambiwa anajibu anavyojua yeye.
Tukisapoti kikosi chetu ingawa kulingana na vipaji vya wachezaji wetu hatutoboi kokote hatushindi hata mechi moja na droo ni majaliwa
NB KAMA TUTAFUNGA GOLI/MAGOLI MSUVA NDO ATAKUWA TOP SCORER SIO SAMMATA Mark my words
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
19,381
Points
2,000
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
19,381 2,000
Samata mbona sijaona jina lake!
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,158
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,158 2,000
Tutakuwa tunapigwa vipigo vitakatifu kama kile kipigo ilichotandikwa timu ya wanawake ya Thailand zidi ya timu ya wanawake ya Marekani kwenye kombe la dunia juzi.
Mkuu tuchukulie wewe ungekuwa ni kocha, ni wachezaji gani ambao ungewachukua na wapi ungewaacha?
Japo kwa kauli aliyotoa Samata hata timu ikifungwa sitaumia sana maana wameingiza siasa tayari
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,360
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,360 2,000
Zamu hii fouls za Ulimwengu hutaziona,fouls zake nyingi anatumia nguvu,lakini wachezaji kama wa Senegal karibia wote wameshiba
Watanzania tunalalamika sababu tumezoea kulalamika na hata kulalamika hatulalamikii vitu vya msingi bali ni mazoea na ushabiki. Kwanza tujue Wachezaji wetu viwango vyao havipishani saana tofauti ni kujituma na exposure kidogo...
Tukianza na upande wa Goalkeeping makipa wote walioitwa ni wazuri na wana kiwango kikubwa sana wanastahili kuwepo ila wote wanakosa experience ni vijana wadogo na kukosa uzoefu ndo kutatucost lakini hamna Mtanzania alieliona hili na kulalamika KASEJA alistahili kuwepo hapa.
Tukija kwenye mabeki wa pembeni upande wa kulia ndo kuna mushkeli kidogo Kessy na Vincent Philipo hawajatulia kiviile Hapa PAUL GODFREY "boxer" alistahili kuwepo. Upande wa kushoto uko vizuri.
Ukija upande wa kati upo vizuri saana wengi wanalalamikia kutokuwepo kwa Banda lakini hata kitakwimu na kutazama soka Banda msimu huu hajafikia performance ya Nyoni, Moris, Yondani au Sonso kama kuna watazamaji wa TPL watakubaliana na mimi kuhusu performance ya Sonso sema wabongo tumekariri eti Banda afu advantage hapa Sonso na Nyoni wana uwezo wa kucheza namba sita (Kiungo mkabaji) na tumewaona wakicheza namba hizo vizuri tu kwenye timu zao.
Kwa upande wa viungo sijajua kwa nini SURE BOY, na MZAMIRU hawapo ila hata hao waliopo sio wabovu wanaweza kufit kutokana na viwango vya wachezaji wetu.
Kwa upande wa mawinga ni sawa kabisa Kichuya sio kivile ukilinganisha na Farid Musa ambaye kiwango chake kina improve. Watu wanalalamika pia Chilunda kuachwa ila huyu Chilunda wa sasa huwezi mlinganisha na Zayd hata kidogo no wonder Tenerife wamemtema.
Kwa upande wa washambuliaji nafasi ya Ulimwengu kocha angempa yule kinda wa U-17 ili apate uzoefu ni mzuri kuliko Ulimwengu mzee wa faulo.
Kwa MKUDE na AJIBU hao ni sawa tu kuachwa hawathamini vipaji vyao, tena kwa upande wa Ajibu nimemshuhudia mwenyewe na tabia zake kipindi akiwa Mwadui FC, anakuja zoezi anavaa viatu zaidi ya dk 45 akimaliza wenzake wnamalizia warm up akiambiwa anajibu anavyojua yeye.
Tukisapoti kikosi chetu ingawa kulingana na vipaji vya wachezaji wetu hatutoboi kokote hatushindi hata mechi moja na droo ni majaliwa
NB KAMA TUTAFUNGA GOLI/MAGOLI MSUVA NDO ATAKUWA TOP SCORER SIO SAMMATA Mark my words
 
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2018
Messages
971
Points
1,000
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2018
971 1,000
Kakosekana mchezaji kitasa namba zote kuanzia moja mpaka kumi na moja anazicheza vzr sana. Mh. Agrey Mwanri
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,177
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,177 2,000
Tutakuwa tunapigwa vipigo vitakatifu kama kile kipigo ilichotandikwa timu ya wanawake ya Thailand zidi ya timu ya wanawake ya Marekani kwenye kombe la dunia juzi.
Mkuu nani angeenda tusingepigwa?
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,177
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,177 2,000
unamwachaje abdi banda


Yaaan mi nawaambia tutapigwa sana
Bora hata kaachwa maana ni unprofessional na hajitambui.......hawa ndo waleta majungu kwenye timu,angalia anaandika nn kwenye social network hapo ndiyo utajua ni mpuuzi
 
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
1,019
Points
1,250
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
1,019 1,250
Abdi Banda ni mchezaji mzuri sana nafkiri kocha ana aleji naye, sioni sababu ya kuweka makipa 3 wakati hatuendi mbali, Nikiicheck Senegal naona hapa kuna mkono cku ya kwanza kucheza
Hana match fitness
 

Forum statistics

Threads 1,304,800
Members 501,517
Posts 31,527,485
Top