Kikosi cha Serengeti Boys kilichoibanjua Shelisheli ndicho kuanza kesho


Daniel Mbega

Daniel Mbega

Verified Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
331
Likes
165
Points
60
Daniel Mbega

Daniel Mbega

Verified Member
Joined Mar 20, 2013
331 165 60
serengeti-boys-2016_xdanl02rzd9h1iao9ghn6qgvm-jpg.362044

Kocha Mkuu wa timu ya Taifa ya Vijana wenye umri wa chini ya miaka 17 ‘Serengeti Boys’, Bakari Nyundo Shime, amesema hatarajii kuwa na mabadiliko makubwa ya kikosi katika mchezo dhidi ya vijana Shelisheli utakaopigwa kesho Jumamosi Julai 2, 2016 kwenye Uwanja wa Stade Linite mjini Victoria.

“Timu haitakuwa na mabadiliko makubwa. Almost kikosi kitakuwa ni kilekile cha Dar es Salaam kwa sababu nitampumzisha Job (Dickson Nickson) tu katika mchezo wa kesho, na nafasi yake atacheza Enrick (Vitalis Nkosi),” amesema Shime leo Julai 1, 2016 kabla ya kwenda kwenye mazoezi ya mwisho yatakayofanyika Uwanja wa Linite.

Soma zaidi hapa => Kikosi cha Serengeti Boys kilichoibanjua Shelisheli ndicho kuanza kesho | Fikra Pevu
 
jobel

jobel

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
322
Likes
16
Points
35
Age
53
jobel

jobel

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2013
322 16 35
Leo wameua 6-0!
Hivyo jumla ya matokeo ya match zote mbili ni 9-0!
 
Rwekaza Autonomy

Rwekaza Autonomy

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
327
Likes
98
Points
45
Rwekaza Autonomy

Rwekaza Autonomy

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
327 98 45
Duh Hawa madogo hatar
 

Forum statistics

Threads 1,237,184
Members 475,465
Posts 29,280,589