Kikao cha NEC ya CCM yampongeza Mh. Edward Lowassa, mjini Dodoma

Kikao cha NEC ya CCM yampongeza Mh. Edward Lowassa, mjini Dodoma

Alistaafu alifukuzwa mbona mnataka kusafisha uovo uonekane...kama alistaafu basi ni mzee na hafai kugombea kiti kingne chochote then...maana nyieeee ahahhahaha
 
Kikao Cha Jana Cha NEC{halmashauri Kuu Ya CCM -Taifa} Pamoja Na Mambo Mengine Kilitoa Pongezi Maalum Kwa Waziri Mkuu Mstaafu Mh. Edward Ngoyai Lowassa Kwa Kubuni Na Kusimamia Ujenzi Wa Jengo kubwa La Kitega Uchumi kwa ajili ya Umoja Wa Vijana{UVCCM}
aliwadokeza pia kwamba ameliuza kwa miaka 99? , kwanza lowasa alifanya hivyo kama nani pale UVCCM ?
 
CAG ebu pitia huo mkataba wa jengo hilo.Huyu jamaa huwa simwamini kabisa kwenye suala la uaminifu.Mtume ampeleke mke wako atafikisha salama,lakini ukimpa pesa thubutu!
 
Nimeamini kuna watu wanafiki kama NAPE siyeye aliyekuwa ana mlalamikia lowasa na rostam kwa ufisadi wao pale kwenye lile jengo ama?
EMBU LEO HII AJITOKEZE AYARUDIE MANENO YALE ALIYOKUWA ANAWATUSI WATU HAO!!!
 
Nasikia baada ya miaka 99.
Vp kuhusu apartments zilizouzwa nazo zitarudishwa kwa asilimia 100?

Pale wenye akili wanajua ''ndio imeyeya hivyo'' hakuna tena cha jengo la ma-ccm. Aliyelamba dume ni huyo alijenga... wengine wote ni ma-loser wanaojifariji kuwa iko siku litarudi...
 
Mbona sioni LIKE ya Pasco the liker, the likes giver?
Mkuu Consigliere, thanks muni mention saa hizi ndio naiona hii thread!.

Pasco sio the liker or the like giver, but the "appreciator!", who appreciated every post he read, and hence give thanks as a sign of appreciation!, be it good or bad, I just appreciate, so I'm "Pasco The Appreciator!", and not "the liker!" or "the likes giver!".

Thanks.

Pasco
 
Kwa wadanganyika i thnk yeye ndo next president but...mkumbuke nyerere mwenyewe hakumpa kipaumbele rais huyu wa wamasai
 
Mnuka njaa Kama wewe dadangu utamwonea wapi??

Utaishia kuwapata hao hao wakimboka

Aaaaah Shemeji dadako anafurahia maisha wewe unaniita mnuka njaa...? Ngoja nimtimue sasa na vile anavyonizimikia inabidi uwe karibu naye muda wote asije jinyonga

Punguza munkari shem...!!!!

BACK TANGANYIKA
 
Mpe mtu haki yake akifanya vizuri mpe pongezi.Akifanya vibaya mpe vipande vyake.Na binadamu wengi hatuna ukamilifu wa kila jambo.Itakuwa ni hasara kubwa kwa taifa kumkabidhi nchi mtu mwenye utashi mdogo wa kuiletea nchi yetu maendeleo yatakayoonekana kwa wengi.
 
Majungu ya kufatilia Lowassa kaenda wapi, watabaki hapo hapo huku nyota inazidi kungaa, watabaki hapo hapo wakati kura zinazidi kuongezeka, watabaki hapo hapo wakati wajumbe wanazidi kumwagika, watabaki hapo hapo wakati mzee wa kusema na kutenda anazidi kuchanja mbuga, watabaki hapo hapo wakati record za nyuma zinambeba jamaa, watabaki hapo hapo wakati maono ya lowassa katika elimu, kilimo, ajira kwa vijana, na kusaidia wakina mama ikizidi kusisimua wananchi, watabaki hapo hapo wakati ukweli wa richmond unazidi kujilikana kuwa ni majungu ya Membe, Sita na MwAKYEMBE, watabaki hapo hapo huku wananchi wanataka rais ajaye awe mtendaji na mtu wa maamuzi

Kumbe chabruma ni ant mamvi?
 
Back
Top Bottom