Kikao cha NEC ya CCM yampongeza Mh. Edward Lowassa, mjini Dodoma

Kikao cha NEC ya CCM yampongeza Mh. Edward Lowassa, mjini Dodoma

Hongera LOWASSA hongera UVCCM, hongera CCM. Lowassa ni SUMU ya wachonga mdomo bila utendaji na ndio maana wachonga mdomo hawampendi !... NCHI YETU IMEANZA KUJUA UKWELI WA HILA ZA BAADHI YA WANASIASA AMBAO WANATUMIA GHARAMA KUBWA ZA NCHI KUWEZESHA UONGO KUWA UKWELI NA HATIMAYE KUINGIZA NCHI KATIKA MATATIZO MAKUBWA YA KIUCHUMI

REPORT YA MWAKYEMBE ILISEMA MITAMBO HAIWASHI HATA KIBATARI, HILAL CLINTONY, BUSH NA HATIMAYE OBAMA ANAKUJA KUZINDUA MITAMBO HIYO NA KUHAKIKISHA UMEME VIJIJINI (NCHI NZIMA)

IPO SIKU TUTACHAPANA VIBOKO HAPA NA VIZAZI VYAO VYOTE

Mkuu umenena vyema comrade, watu wamekaaa kila sekunde, kila dakika, kila saa, kila siku, kila week, kila mwezi, kila mwaka, na kila miaka wanapiga majungu tu, tokea 2008 ni lowasssa lowasssa kafanya hivi, lowasssa lowassa kafanya hivi huku majukumu waliopewa kuhudumia wananchi wameshindwa mpaka wananchi sasa wanalia wakimtaka Lowassa, juzi walimu walilia sana na kumkumbuka lowassa naomba kunukuu "laiti lowassa angekuwepo leo hii tusingekuwa tunakatwa ela za mahabara" hao ndio wananchi wa kawaida wanavyoguswa na utendaji wa Lowassa
 
Hilo jengo mpaka sasa hivi si mali ya CCM pekee... Kuna mtu anakula hela hapo nzuri na CCM wanakula asilimia chache sana ambazo ni 25% wakati uyo jamaa anamiliki asilimia 75% na ndio muuzaji wa apartment na mpangishaji Mkuu.
lakini hiyo asilimia 25 ni hela refu ambayo wasingeweza binafsi kuwekeza. hiyo matokeo ya uamuzi ngumu ya laigwenan.
 
Nape aliuponda sana huu mradi.atakuwa anaona aibu sana aisee!
kurudi nyuma ukiwa vitani si kushindwa vita bali ni kupata situation report ktk medani ya vita, ili kujipanga upya kwa nguvu maradufu ikiwezekana mara tatu zaidi ya nguvu za adui ili mpate ushindi! Mao tse tung alisema dare to strugle and dare to win! Hawa watu hawajawa na mlengo mmoja hata siku moja bali wanaviziana wapi na lini na nani achukue kipondo cha kumkoma nyani gladi! Wengine mbwa akila mwanae hayatuhusu! Tunaendelea tripple P...P...Pewer...
 
Kama apartment zinauzwa litakuwaje la ccm?
Du ila vijana wenzangu sijui nyie ni watu mnaofikiri kwa kutumia nini, mkuu hakuna kitu kibaya hata katika familia kama ukiwa unasikia stori za vijiweni na kuamini, moja wao ni wewe.......aliyekwambia jengo linauzwa ni nani.......learn kusikia kitu then unafanya japo ka utafiti kadogo, ili mwisho wa siku ubongo wako uonekane uko active
 
Kikao Cha Jana Cha NEC{halmashauri Kuu Ya CCM -Taifa} Pamoja Na Mambo Mengine Kilitoa Pongezi Maalum Kwa Waziri Mkuu Mstaafu Mh. Edward Ngoyai Lowassa Kwa Kubuni Na Kusimamia Ujenzi Wa Jengo kubwa La Kitega Uchumi kwa ajili ya Umoja Wa Vijana{UVCCM}

Na tukishika madaraka, Mali zote zilizokuwa zinamilikiwa na Serikali ya TANU na sasa zinamilikiwa na CCM zitarudishwa serikalini
 
Jk anajua na ataendelea kumsupport mhe. Edward ngoyai lowassa si kwasababu ya urafiki ni kwasababu kubwa ya utendaji wake wa kazi,

naamini jk hawezi kuacha taifa hili katika mikono ya viroboto wachache wenye utaalamu mkubwa wa kufanya uongo ukawa ukweli na nchi ikaamini na kuzizima harufu ya damu. Mungu atawalipa machungu zaizi ile ile ya vilio vya kina ulimboka na waalimu.

Vijana wasasa tunawatazama lakini tunamjua mkombozi wakweli wa nchi hii baada ya jk ni mhe. Edward ngoyai lowassa.

Ukitaka meza kama machungu ndio dawa nitakumezesha kwa nguvu ili upone mteguko wako wa akili
 
Hilo jengo mpaka sasa hivi si mali ya CCM pekee... Kuna mtu anakula hela hapo nzuri na CCM wanakula asilimia chache sana ambazo ni 25% wakati uyo jamaa anamiliki asilimia 75% na ndio muuzaji wa apartment na mpangishaji Mkuu.

Clueless,kajielimishe kwanza kuhusu biashara na masuala ya uwekezaji wewe
 
Jk anajua na ataendelea kumsupport mhe. Edward ngoyai lowassa si kwasababu ya urafiki ni kwasababu kubwa ya utendaji wake wa kazi,

naamini jk hawezi kuacha taifa hili katika mikono ya viroboto wachache wenye utaalamu mkubwa wa kufanya uongo ukawa ukweli na nchi ikaamini na kuzizima harufu ya damu. Mungu atawalipa machungu zaizi ile ile ya vilio vya kina ulimboka na waalimu.

Vijana wasasa tunawatazama lakini tunamjua mkombozi wakweli wa nchi hii baada ya jk ni mhe. Edward ngoyai lowassa.

Ukitaka meza kama machungu ndio dawa nitakumezesha kwa nguvu ili upone mteguko wako wa akili
Lowassa watanzania wengi sana wanamuhitaji aje kuendeleza pale alipoishia Dr. Kikwete. Na yeye afanye mazuri zaidi kwa maslahi ya watanzania wote bila ubaguzi wowote
 
Mungu tuoneshe 2015 iwe tumaini jipya kwa watanzania wote hadi wale wenye chuki binafsi na Lowassa pia atawasaidia kama mkuu wa nchi 2015
 
Clueless,kajielimishe kwanza kuhusu biashara na masuala ya uwekezaji wewe
Mkuu tutakupa kipindi umpe shule huyu jamaa, haelewi kabisa maswala ya ubia katika mradi wowote ule, kwa kweli watanzania tuna kazi ya kufanya ya ziada kwa vizazi vyetu......shukrani kwa kumsaidia ushauri
 
Hivi Chabruma amepotelea wapi na kampeni zake za kijasusi dhidi ya EL au keshasoma upepo kaamua kubadili mwajiri maana hizo ndo tabia za lumumba
 
Fagilis Edo wa! wa! Hata mimi namkubali
 
Kikao Cha Jana Cha NEC{halmashauri Kuu Ya CCM -Taifa} Pamoja Na Mambo Mengine Kilitoa Pongezi Maalum Kwa Waziri Mkuu Mstaafu Mh. Edward Ngoyai Lowassa Kwa Kubuni Na Kusimamia Ujenzi Wa Jengo kubwa La Kitega Uchumi kwa ajili ya Umoja Wa Vijana{UVCCM}

Kijana wa kilombero umehamua kujilipua na kuchukua upande.Hahahha!
 
Hivi Chabruma amepotelea wapi na kampeni zake za kijasusi dhidi ya EL au keshasoma upepo kaamua kubadili mwajiri maana hizo ndo tabia za lumumba

Mkuu yupo kwenye utatibu wa manunuzi ya helkopta china
 
Hivi Chabruma amepotelea wapi na kampeni zake za kijasusi dhidi ya EL au keshasoma upepo kaamua kubadili mwajiri maana hizo ndo tabia za lumumba

Nimefnya kautafiti kangu tokea siku zile walipomshambulia kuwa chabruma ni makonda,tokea siku zile hajarudi tena!
 
Wanajua walimfanyia umafia hivyo atalipiza kisasi wangejua mzee wa watu ni mcha Mungu sana hata hana habari sio kama yule anayesema ana (maadui 21 wamefika sasa)... Pili ndani ya ccm watu wengi ni wavivu sana wa kufanya kazi issues kubwa ni kupiga majungu kwaiyo wanajua jamaa akiingia itakuwa kuchapa kazi kwa kwenda mbele alishawai kusema wenzetu wakiwa wanatembea sisi tupae ili tuweze kupata maendeleo kwa mustakabal wa Taifa.......Tatu wanajua ulaji wao utakata kwani ni mtu asiyependa upuuzi upuuzi kama una kosa lazima uwajibike na uwajibishwe (rejea alivyowafanyia wakurugenzi, wakuu wa wilaya, na waqkandarasi wabovu wabovu)....Nnne kuna wanaoona donge kuwa uchapakazi wake utawafunika au utafunika uchapakazi wa waume zao......tano uthubutu, utendaji uliokuwa bora, uchapakazi, kuwa mtu wa kusema na kutenda wengine wanaona dongo,...... Sita rekodi yake katika utendaji ulikwaza watu na bado unakwaza watu, kumbuka utendaji wake ulivyokuwa bora katika elimu, shule za kata, ujenzi wa UDOM, kuvunja mkataba mbovu wa city water, kuwafukuza wahindi mnazi moja, kuwafukuza wahindi eneo lililopo PPF saizi, kupeleka maji shinyanga kutoka ziwa victoria, kupigana na wamisri kuhusu maji ya ziwa victoria nk.....Saba, Maono aliyonayo katika kuleta elimu bora, ajira kwa vijana, kilimo bora kwa kuwapa wakulima elimu ya kutosha, kupeleka maji ya ziwa victoria mpaka Dodoma via Singida, Kuweka 24 hours economy kwa Dar es Salaam, kuzidisha ulinzi kwa kuweka CCTV camera kwa Dar, Mwanza, Arusha na ,Mbeya, kuwapa wakina mama mikopo bila riba.....Nane sababu ya jamaaa kuchukiwa na wachache ndani ya ccm ni chuki ikiongozwa na Membe, Sita, Mwakyembe, Nape, na Firts Lady

Umemaliza mkuu. Leo nimejadili mda mefu sana na watu flani. Kwa kweli ukiangalia tulipofikishwa hapa na udhaifu, uhuni,uzembe,kutokuwajibika,ulegelege na umission town uliokithiri wa awamu iliyopita tunahitaji mtu kama Lowasa. Mtu ambaye ameweza endesha private business company na kumfanya moja ya watu matajiri nchini. Tumeona athari za kumpatia mtu ambaye hajawahi kuwa na sifa hata ya kuendesha genge la nyanya.
Dunia sasa hivi inakua more corporate, hakuna kiongozi CCM anayeweza mkaribia Lowassa kwa uwezo wa kuongoza. Huyu Mungu kama bado anaipenda Tanzania basi atafanikisha uchaguzi wa huyu mtu angalau na sisi tuwe na jeuri ya kujivunia kuongozwa na kichwa kama ilivyo kwa Kenya na Rwanda.
 
Mungu atakaemchagua Lowasa Lazima atakua anakula na kwenda chooni...ama atakua anakunya kinyesi kigumu au kuharisha
 
Umemaliza mkuu. Leo nimejadili mda mefu sana na watu flani. Kwa kweli ukiangalia tulipofikishwa hapa na udhaifu, uhuni,uzembe,kutokuwajibika,ulegelege na umission town uliokithiri wa awamu iliyopita tunahitaji mtu kama Lowasa. Mtu ambaye ameweza endesha private business company na kumfanya moja ya watu matajiri nchini. Tumeona athari za kumpatia mtu ambaye hajawahi kuwa na sifa hata ya kuendesha genge la nyanya.
Dunia sasa hivi inakua more corporate, hakuna kiongozi CCM anayeweza mkaribia Lowassa kwa uwezo wa kuongoza. Huyu Mungu kama bado anaipenda Tanzania basi atafanikisha uchaguzi wa huyu mtu angalau na sisi tuwe na jeuri ya kujivunia kuongozwa na kichwa kama ilivyo kwa Kenya na Rwanda.

Umenena vyema mkuu.......kuna watu wanahoji eti utajiri katoa wapi akawajibu kuwa kila shillingi aliyokuwa anapata lazima atenge senti kadhaa kwa ajili ya kufanya kabiashara na kununua ngom'be ila wenzake wakipata shillingi wanamaliza kwenye starehe na kuwa na wanawake wengi, na watoto wengi sasa kwa nini usiyumbe kifedha....leo hii hakuna utajiri mkubwa kama wa ngom'be, ngo'mbe moja wa wastani anakwenda mpaka laki saba au nane sasa ukiwa nao 600 tu kwa hakika wewe ni millionea tayari.....ila hilo kundi dogo ndani ya ccm wamebaki majungu majungu na fitina muda woteeeee
 
Mungu atakaemchagua Lowasa Lazima atakua anakula na kwenda chooni...ama atakua anakunya kinyesi kigumu au kuharisha
Mkuu comment zingine angalia unaweza fikiri unafuraisha watu kumbe ujui yanayoweza kukutokea, nakushauri kwenye utani uwe unatumia M ndogo na sio M kubwa......... kwa maana nyingine mungu (god) ndio uweke hayo maneno yako ya kingese mgese sijui kinyesi chooni nk......yakikupata sisi hatutakuwepo u will be alone myfriend
 
Back
Top Bottom