Kikao cha NEC ya CCM yampongeza Mh. Edward Lowassa, mjini Dodoma

Kikao cha NEC ya CCM yampongeza Mh. Edward Lowassa, mjini Dodoma

Yupo wapi Nape aliyekuwa akipinga ujenzi huo hapo awali, leo hii anashiriki kumpongeza Lowassa na kukiri amefanya jambo la maana! Wako wapi wanaojiita wasafi ndani ya chama, wao wameifanyia nn CCM na Taifa kwa ujumla? Siku zote baridi haizuiliwi kwa kufunga milango. Wakati unazidi kuwaumbua wanafki na wasioitakia mema Taifa. Lowassa ni kiboko yao.
 
Si kosa kuwadhihaki miungu wa kisanamu...ila ni kosa kumdhihaki Mwenyezi Mungu Muumba mbingu na Ardhi..ambae hawezi kumkubali Lowasa kuwa kiongozi wa Tanzania...labda afanye uchakachuaji..
 
achangie kitu gani huku bega linataka kuanguka!? au hukumuona ITV jana?
 
Hivi ni jengo la vijana wa ccm peke yake au Upinzani pia? hili jengo limechangiwa kila kijana wa taifa hili inakuwaje ccm kuona ndio wamiliki halali na kulipaka paka marangi yao?
 
Tuhuma za Ufisadi aside, huyu jamaa kama angekuwa na afya njema, angeweza kuwa Rais bora hapo 2015.
 
Uadilifu wa Lowasa hauna kushuku, uko wazi kabisa. Mafisadi ndani ya ccm ndio wanaopagawa jamaa akishika dola. Go Lowasa, go go go
 
Kikao Cha Jana Cha NEC{halmashauri Kuu Ya CCM -Taifa} Pamoja Na Mambo Mengine Kilitoa Pongezi Maalum Kwa Waziri Mkuu Mstaafu Mh. Edward Ngoyai Lowassa Kwa Kubuni Na Kusimamia Ujenzi Wa Jengo kubwa La Kitega Uchumi kwa ajili ya Umoja Wa Vijana{UVCCM}

Duuh!mpaka wewe Asenga Abubakar sasa ni timu Monduli?kwel Lowasa ni noma!
 
Ni nani kama Edward Lowasa ndani ya CCM ?
Tuseme kweli, Ndiye pekee aweza kupeperusha bendera ya urais dhidi Ukawa 2015.
 
Kumzuia Lowasa kugombea urais kwa tiketi CCM ni kuwapa nafasi wapinzani kushinda uchaguzi mkuu 2015 kama kusukuma mlevi!
 
Back
Top Bottom