Kikao cha familia.......baba akirudi bar..lol...

Kikao cha familia.......baba akirudi bar..lol...

Wlevi wengi wana busara kuliko masober kaka... bet with me.
Halafu karibu walevi wote, ukiondoa wale wanaopigana wakiishalewa, wana tabia ya honesty... yaani ni wakweli hata kama ukweli huo ni wa kuumiza kiasi gani.
I love your uncle!

Tena unajitahidi kujenga hoja zisizokuwa na unafiki wowote...mtiririko wa busara na huwezi kumdharau mlie naye kwenye meza ya mzunguko!! sometimes pombe zinaonyesha sura zetu halisi
 
hata mie nilikuwa nikikamata konyagi or spirit yoyote kulia ni rahisi saaana lol
Ila kweli sometimes ukilewa halafu ukasikiliza na nyimbo flani unakuta unapata feelings za ajabu
 
Mnaujua ule mwimbo wa "baaba baaba baabaa baba huyo baba baba huyo baba baba huyo baba" hasa hasa unatumika kwenye harusi. Sasa pata picha mjomba wangu akilewa ni aibu annaimba matusi , penye neno "baba" anaimba "boro" akimaanisha uume.
 
asanteni mmeifanya Friday yangu kuwa nzuri sana.
 
Mi nina rafiki yangu wa kike akilewa atacheka kwa kila linaloongelewa hata kama hakichekeshi anacheka mpaka analia.. Ulevi ni noma.


Nyeg* hizo hujuwagi tuu? Usiwe unamchelewesha icu mazzee.
 
Housegal wangu akipiga viroba vyake, uwa anadunda mzgo kama punda..yani we acha tu...


Unamhenyesha mtoto wa watu, malipo kiroba, angalia siku utamkuta mwanao kafungiwa kwenye fridge.
 
hebu usinichekeshe kabisaaaaa maana nina uzoefu kwakweli
na haya mambo ,are you fine/
mwanawane nasubiria kwenda labour na limgomo hilila madaktari aghrrrr
natamani kungekuwa na mkunga wa jadi kieleweke tu maana


Ila kweli sometimes ukilewa halafu ukasikiliza na nyimbo flani unakuta unapata feelings za ajabu
 
Hii thread haifai kabisa naona wamejaa walevi tu, ibadilisheni jina iitwe "Walevi special thread"
 
Back
Top Bottom