kijana wa miaka 19 kambaka mzee wa miaka 87

kijana wa miaka 19 kambaka mzee wa miaka 87

Joined
Jun 5, 2013
Posts
6
Reaction score
1
yaan guys sio siri dunia imekwisha leo kwa mtaa wetu uku, kuna jamaa kambaka mzee wa miaka 80 sasa mi sielewi, huyu jamaa tatizo lake ni nini tamaa,ugwadu, uchizi wa mapenzi au ni nini hasa?
 
yaan guys co cri dunia imekwisha leo kwa mtaa wetu uku, kuna jamaa kambaka mzee wa miaka 80 xaxa mi celewi, huyu jamaa tatizo lake ni nini tamaa,ugwadu, uchizi wa mapenzi au ni nini hasa?

ukiandika vizuri unapungukiwa nini!!!!!!!!
hii ni JF na sio FB

back to the topic huyo jamaa ana tamaa na ugwadu ulizopitilizika......,
vijana wenzie hajawaona huko mtaani kwao
kujitaftia laana tuu!!!!!
 
Wanawake wamekuwa scapegoat ya vitu vingi sana, kuna wakati nabaki mdomo wazi tu

huyo bibi alivaa kimini, au aliacha boobs nje?

nafikiri angalau kwa sasa meona kuwa wabakaji wana matatizo ya akili tu (they are sick in their thick heads) na sio kwakuwa wanawake wanatembea nusu uchi.
 
yaan guys co cri dunia imekwisha leo kwa mtaa wetu uku, kuna jamaa kambaka mzee wa miaka 80 xaxa mi celewi, huyu jamaa tatizo lake ni nini tamaa,ugwadu, uchizi wa mapenzi au ni nini hasa?
Hapo kwenye bold, "xaxa" maana yeke nini? kulikua na uzi hapa kuwa, mtu anayeandika hivi (hasa vijana wakiume) naye anaelekea "anabakwa"! Huwezi kuandika lugha sahihi?
 
yaan guys co cri dunia imekwisha leo kwa mtaa wetu uku, kuna jamaa kambaka mzee wa miaka 80 xaxa mi celewi, huyu jamaa tatizo lake ni nini tamaa,ugwadu, uchizi wa mapenzi au ni nini hasa?[/QUOTE]

BANGE hizo zinawasumbua vijana
 
ukiandika vizuri unapungukiwa nini!!!!!!!!
hii ni JF na sio FB

back to the topic huyo jamaa ana tamaa na ugwadu ulizopitilizika......,
vijana wenzie hajawaona huko mtaani kwao
kujitaftia laana tuu!!!!!

Hapo kwenye bold, "xaxa" maana yeke nini? kulikua na uzi hapa kuwa, mtu anayeandika hivi (hasa vijana wakiume) naye anaelekea "anabakwa"! Huwezi kuandika lugha sahihi?

asanteni wadau kwa kumrekebisha huyu mwenzetu...
 
asa mtu anajiita ghost unategemea nn..hehehe
ukiandika vizuri unapungukiwa nini!!!!!!!!
hii ni JF na sio FB

back to the topic huyo jamaa ana tamaa na ugwadu ulizopitilizika......,
vijana wenzie hajawaona huko mtaani kwao
kujitaftia laana tuu!!!!!
 
huyo bibi alivaa kimini, au aliacha boobs nje?

nafikiri angalau kwa sasa meona kuwa wabakaji wana matatizo ya akili tu (they are sick in their thick heads) na sio kwakuwa wanawake wanatembea nusu uchi.

I strongly agree! Siku zote huwa najiuliza, hivi wabakaji wameshindwa hata kwenda kununua basi wale wanaojiuza? Wameshindwa hata kwenda kwenye madanguro (ingawa binafsi si-support hayo mambo)? Ila hata hivyo, hii haiwezi kuwa justification ya baadhi ya wanawake kutembea wakiwa wameacha sehemu kubwa ya maumbile yao nje!!!
 
I strongly agree! Siku zote huwa najiuliza, hivi wabakaji wameshindwa hata kwenda kununua basi wale wanaojiuza? Wameshindwa hata kwenda kwenye madanguro (ingawa binafsi si-support hayo mambo)? Ila hata hivyo, hii haiwezi kuwa justification ya baadhi ya wanawake kutembea wakiwa wameacha sehemu kubwa ya maumbile yao nje!!!

Of course the same way mtu akivaa nusu uchi asiambiwe atabakwa kwakuwa katembea nusu uchi. Changamoto mliyo nayo na hampendi kuikubali ni kutoweza kuwafanya wadada/wamama/wakaka wakaacha kuvaa nusu au robo uchi. Mmeshindwa kuwafanya waone kwamba kuvaa wanavyovaa si vizuri matokeo yake mnawatishia kubakwa na bila kujua mnawaaminisha wenye vichwa vibovu kuwa ni sawa kumbaka mdada aliyevaa kimini.
 
Of course the same way mtu akivaa nusu uchi asiambiwe atabakwa kwakuwa katembea nusu uchi. Changamoto mliyo nayo na hampendi kuikubali ni kutoweza kuwafanya wadada/wamama/wakaka wakaacha kuvaa nusu au robo uchi. Mmeshindwa kuwafanya waone kwamba kuvaa wanavyovaa si vizuri matokeo yake mnawatishia kubakwa na bila kujua mnawaaminisha wenye vichwa vibovu kuwa ni sawa kumbaka mdada aliyevaa kimini.

Kaunga, baadhi ya watu wanajitahidi sana kupiga kelele kuhusu hili. Viongozi wa dini wanaimba kila siku kwenye majengo yao ya ibada, na hata hapa JF wako watu wanapiga kelele kuhusu uvaaji huu ambao obvious ni kinyume na tamaduni zetu, lakini kizazi hiki cha nyoka hata hakisikii. Sasa sijui ulitaka watu wafanye nini kama siyo wenyewe kuwa na sikio la kusikia?
Kaunga hebu tafakari uvaaji wa baadhi ya akina dada wa siku hizi ambao wameamua kuacha kuvaa nguo za ndani kabisa na kisha kuvaa nguo fupi zinaweka maeneo nyeti ya miili yao nje, tusemeje na hawa?!
 
Kaunga, baadhi ya watu wanajitahidi sana kupiga kelele kuhusu hili. Viongozi wa dini wanaimba kila siku kwenye majengo yao ya ibada, na hata hapa JF wako watu wanapiga kelele kuhusu uvaaji huu ambao obvious ni kinyume na tamaduni zetu, lakini kizazi hiki cha nyoka hata hakisikii. Sasa sijui ulitaka watu wafanye nini kama siyo wenyewe kuwa na sikio la kusikia?
Kaunga hebu tafakari uvaaji wa baadhi ya akina dada wa siku hizi ambao wameamua kuacha kuvaa nguo za ndani kabisa na kisha kuvaa nguo fupi zinaweka maeneo nyeti ya miili yao nje, tusemeje na hawa?!

wape sababu ambazo wataziona na wao kuwa za msingi kuwa kutovaa chipi na 1/4 uchi ni vibaya. Ni lazima hizo sababu ziwaingie ndio waache; naona tunakubaliana pamoja na juhudi za viongozi wa dini (kutishia moto wa milele) na wanajamii wengine bado hawajaacha.
labda tuishinikize serikali sasa, iweke sheria iliyo well defined ikiwezekana na michoro ili watu wasivae nusu uchi; mbona uarabuni wameweza?????
 
Huyo bibi ndie alimchokoza kijana kwa kumvutia as an easy target. she is vulnerable, she can;t defend herself, na hayo ndio yalimfanya kijana amchague. so the culprit ni yeye mwenyewe bibi, kijana is just a victim of circumstances: urijjali na an easy pray. :suspicious:
 
Hivi kile chuo kikuu cha kutongoza kinaanzishwa bagamoyo pia?
Huyo apewe miaka yake 40 akitoka huko keshabeleheshwa na wajuvi wenzie.
 
Back
Top Bottom