Kasiano Muyenzi
JF-Expert Member
- Feb 3, 2018
- 13,972
- 22,933
Habari yako mwenye mwenye kitendawili cha kipekee?!Hakuna kitu kama ukamilifu. Kila mtu ana kitendawili chake, ambacho humfanya kuwa wa kipekee.
Habari yako mwenye mwenye kitendawili cha kipekee?!Hakuna kitu kama ukamilifu. Kila mtu ana kitendawili chake, ambacho humfanya kuwa wa kipekee.
Umeshakunywa zile dawa zako za kurefusha umri?Maana ukilewa unawaza vita tuu
Ushakunywa dawa zako za kufubaza ukichaa?Oya palestina leo kashinda?
Ukilew unaona kila mtu mleviUshakunywa dawa zako za kufubaza ukichaa?
Ohooo, tayariiiUmeshakunywa zile dawa zako za kurefusha umri?
Umeshakunywa zile dawa zako za kuwafubaza wadudu kichwani?Ukilew unaona kila mtu mlevi
Leo umekunywa ile ya muwaUmeshakunywa zile dawa zako za kuwafubaza wadudu kichwani?
Umeshakunywa zile dawa zako za kupunguza makali ya ukichaa?Ohooo, tayariii
Ushamaliza zile dawa zako za kupunguza makali ya uchizi na ukichaa?Leo umekunywa ile ya muwa
Ukichalewa kangalaUmeshakunywa zile dawa zako za kupunguza makali ya ukichaa?
Juha kalewaUshamaliza zile dawa zako za kupunguza makali ya uchizi na ukichaa?
Unakua kama Mzee tupatupaUshamaliza zile dawa zako za kupunguza makali ya uchizi na ukichaa?
Ushaelewa dawa zako za uchizi we Juha?Juha kalewa
Juha kalewaUshaelewa dawa zako za uchizi we Juha?
We nani Babu Tola au Mzee Tola Mitomingi Ngengemkeni?Unakua kama Mzee tupatupa
We ni wakusameheUshaelewa dawa zako za uchizi we Juha?
Ushalishwa mavi kwenye Pombe za mataputapu?Juha kalewa
Khaaa, eti leo kakumbuka shuleWe nani Babu Tola au Mzee Tola Mitomingi Ngengemkeni?
Dawa zako ushamaliza tayari?We ni wakusamehe
Akili zishaanza kukutoka kama janaUshalishwa mavi kwenye Pombe za mataputapu?