Kiini macho cha CCM kuwa maendeleo hayana chama huku wanawabagua wabunge wa upinzani leo siri imevuja

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,181
Points
2,000

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,181 2,000
Naibu Waziri wa Elimu William Ole Nasha amemwambia Mbunge wa Simanjiro James Milya kuwa alikuwa kwenye Chama cha wahuni kabla ya kurudi CCM ndio maana alikuwa hafiki jimboni kwake pia amemueleza kuwa DC wa wilaya hiyo alikuwa akimtaka akifika jimboni kwake asije na mbunge

Alafu kila siku wanatuambia maendeleo hayana chama,hapa amemaanisha kuwa hata wananchi waliomchagua ni wahuni
 

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
12,709
Points
2,000

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
12,709 2,000
Naibu Waziri wa Elimu William Ole Nasha amemwambia Mbunge wa Simanjiro James Milya kuwa alikuwa kwenye Chama cha wahuni kabla ya kurudi CCM ndio maana alikuwa hafiki jimboni kwake pia amemueleza kuwa DC wa wilaya hiyo alikuwa akimtaka akifika jimboni kwake asije na mbunge

Alafu kila siku wanatuambia maendeleo hayana chama,hapa amemaanisha kuwa hata wananchi waliomchagua ni wahuni
Ukisikiliza maneno ya Jiwe na ukayaamini, basi hata ukiambiwa kuwa mbingu ni nchi mojawapo ya dunia hii utaamini!
 

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
20,807
Points
2,000

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
20,807 2,000
Naibu Waziri wa Elimu William Ole Nasha amemwambia Mbunge wa Simanjiro James Milya kuwa alikuwa kwenye Chama cha wahuni kabla ya kurudi CCM ndio maana alikuwa hafiki jimboni kwake pia amemueleza kuwa DC wa wilaya hiyo alikuwa akimtaka akifika jimboni kwake asije na mbunge

Alafu kila siku wanatuambia maendeleo hayana chama,hapa amemaanisha kuwa hata wananchi waliomchagua ni wahuni
Lazima tujenge utamaduni wa kudharau upuuzi unaosemwa na CCM na viongozi wao! Ni kuangalia usalama wetu ukoje, then kama usalama wetu uko vizuri, just ignore!
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,400
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,400 2,000
Naibu Waziri wa Elimu William Ole Nasha amemwambia Mbunge wa Simanjiro James Milya kuwa alikuwa kwenye Chama cha wahuni kabla ya kurudi CCM ndio maana alikuwa hafiki jimboni kwake pia amemueleza kuwa DC wa wilaya hiyo alikuwa akimtaka akifika jimboni kwake asije na mbunge

Alafu kila siku wanatuambia maendeleo hayana chama,hapa amemaanisha kuwa hata wananchi waliomchagua ni wahuni
Tatizo ni chama cha wahuni!
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,573
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,573 2,000
Naibu Waziri wa Elimu William Ole Nasha amemwambia Mbunge wa Simanjiro James Milya kuwa alikuwa kwenye Chama cha wahuni kabla ya kurudi CCM ndio maana alikuwa hafiki jimboni kwake pia amemueleza kuwa DC wa wilaya hiyo alikuwa akimtaka akifika jimboni kwake asije na mbunge

Alafu kila siku wanatuambia maendeleo hayana chama,hapa amemaanisha kuwa hata wananchi waliomchagua ni wahuni
Hivi maendeleo ni ombi kwa serikali au ni lazima?
 

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2018
Messages
1,319
Points
2,000

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2018
1,319 2,000
Naibu Waziri wa Elimu William Ole Nasha amemwambia Mbunge wa Simanjiro James Milya kuwa alikuwa kwenye Chama cha wahuni kabla ya kurudi CCM ndio maana alikuwa hafiki jimboni kwake pia amemueleza kuwa DC wa wilaya hiyo alikuwa akimtaka akifika jimboni kwake asije na mbunge

Alafu kila siku wanatuambia maendeleo hayana chama,hapa amemaa
IMG-20181208-WA0000.jpg
IMG-20181208-WA0000.jpg
nisha kuwa hata wananchi waliomchagua ni wahuni
 

Forum statistics

Threads 1,382,431
Members 526,380
Posts 33,828,412
Top