Kigamboni wamepata Mbunge! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni wamepata Mbunge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzenzu, Jun 26, 2012.

  1. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mara chache sana husimama na kuzungumza, michango yake mara nyingi huwa ktk njia ya maandishi. Jamaa ni Mbunge wa NYINYIEM a.k.a MAGAMBA akiwakilisha wakazi wa Kigamboni (jina simjui), Leo akichangia bajeti ya Waziri Mkuu JAMAA KAGOMA KUIUNGA HOJA MKONO. Dah! Hongera zake pia kwa Jirani yake ktk Sitting Plan Esther Bulaya (kwa darasa ampalo)! Jamani Wabunge wa Magamba badilikeni!
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,310
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Siyo Dr. Faustine?
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,535
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    .....huyo mbunge ukimya wake bungeni umenifanya mpaka ni sahau jina lake.kwa kweli silikumbuki.hivi inaitwa nani vile wadau?
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Anaitwa Dr Faustine Ndungulile
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Mb wa Kigamboni anaitwa Dr.Faustine Ndungulile.
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,310
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Yeah ni Medical Doctor I think
     
  7. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo huyo Dr. Faustine, yuko safi sana. Nimemsikia leo Channel 10 ktk kipindi cha BARAGUMU akizungumzia kiini macho cha Mji Mpya wa kigambon!
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,214
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Ni Dr Faustine Ndungulile, alipokuwa South Africa alikuwa akiumia sana na mambo yanayoendelea nchini, ukimya wake Bungeni labda unatokana na kuona kuwa yanayojadiliwa hayana maslahi.
     
  9. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 1,000
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amoengea kwa umakini na hisia kali, lakini nitamwamini pale atakapo shikilia msimamo wake wa kukataa badget ya pinda mpaka mwisho. Maana asije akawa anafuta mkumbo wa Kina Paul Zambi na Anna Kilango wanabwatuka maneno mengi kisha huishia kuunga mkono 100%. NAmpongeza Ndugulile kwa kufikisha ujumbe kwa PINDA lakini aendeleze msimamo wake kama kina Mpina na Filikunjombe.
     
  10. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Ndio walewale, kunguru kujimwagia majivu ili aonekane YANGEYANGE, kumbe upepo ukipita rangi yake nyeusi inabaki.

    Atakuja kubadilika tu kwa kupiga kura ya NDIOOOOOOOOOOO!!!!!! siku ikifika au asipopiga kura ya NDIOOOOOO basi hatohudhuria siku hiyo bungeni eti anaonyesha msimamo kumbe ni mnafiki tu.

    Kama akiwa shujaa yambidi kuhudhuria na kupiga kura ya SIYOOOOOOOOOOOO!!!!!!!


    TUSUBIRI siku YA MWISHO KWANYE KURA!!!!! tutajua kama ni kifaa au ni kigae.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  11. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2016
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,295
    Likes Received: 2,033
    Trophy Points: 280
    Ccm Ni Ndiyo Tu
     
Loading...