Kigaila: Mbowe amekula chakula ambacho hajui nani amekileta

Kigaila: Mbowe amekula chakula ambacho hajui nani amekileta

Mn

Mnapokua kwenye majukwaa mnasema hamuogopi kitu sasa mnapotunzwa korokoroni mnaanza kuogopa mara chakula hakuna uhakika mara familia,

Kama mnataka raha ya kuonana na ndugu au familia zenu, kwa nini mnataka kupambana?

Mkitaka chakula cha nyumbani a usalama wake kaeni nyumbani acheni kutunisha misuri.

Faida ya mapambano ni kupata matokeo hai au hasi na
Kuna kufa au kupona hivyo mnatakiwa kuacha kulialia ila tafuteni suruhu ya matatizo yenu kwanza wapi mnakosea au mnaonewa.
Lugha unayotumia ndo shida, tunapambana na vyombo vya dola kwani hii ni vita ? au kinachofanywa hakipo kisheria,? na Kama kipo kisheria na sio vita why mtu afe mikononi vyombo ambavyo vipo kisheria , ili kusimamia sheria? Ili Hali vinavunja sheria


Kufa kwenye mapambano ni sawa ,Sasa hao police si waseme adhalani kwamba wapo kwenye mapando ya democrasia na CHADEMA, ili tujue moja ,
 
Hatari sana hii ukiwa mwanasiasa jela kula chakula cha wafungwa Katu usile chakula cha kuletewa
 
Hili nalo linaongea upumbavu gani? Sasa kama wa kuonja hakuwapo huyo mwenyekiti wenu alikulaje chakula ambacho hakijakidhi matakwa ya kisheria? Kigaila anakuwa kama chizi wakati mwingine!
Kwahiyo angekufa njaa? Kwanini wakataze ndugu kumletea chakula ?
 
CHADEMA wameshindwa kuelewa kwa nini Mbowe amekamatwa na kufunguliwa kesi hii. Matokeo yake wamepanick na kuwa reactionary.

Mbowe hakuhitaji mawakili 200 wa kumtetea, kufanya hivyo kumeikuza kesi na kuwafanya muonekane ni watu wenye wasiwasi mno. Msimamo wa kwanza ndiyo ulikuwa sahihi, kuwa hamtamuombea dhamana wala hamtakubali kuambiwa muwe mnaripoti polisi kama ambavyo wamekuwa wanawaambia siku zote.

Rudini nyuma mtafakari kinachoendelea na kujua hasa nia ya CCM na Serikali ni nini. Kuna ajenda gani na ngapi muhimu hamziongelei sasa kwa kukazania habari za Mbowe?
Nia ya CCM ni kuwazuia CHADEMA wasizungumzie bajeti mbovu kuliko kawaida iliyopita hivi karibuni.

Pili kuwazuia wasiendelee na makongamano ya katiba mpya ambayo yalikuwa yameanza kuungwa mkono na wananchi wengi na mashirika ya kiraia.

Tatu ni kuwazuia CHADEMA wasikutane kabisa na wananchi ili wasifanye siasa kwa sababu hoja za wapinzani ccm haitakuwa na majibu juu ya hoja hizo.

Ubaya zaidi kwenye serikali za mitaa ccm imefanya vibaya sana na bungeni wako wao tu hivyo shida yoyote inayowakabili wananchi ni kwa sababu ya ccm.
 
Hili nalo linaongea upumbavu gani? Sasa kama wa kuonja hakuwapo huyo mwenyekiti wenu alikulaje chakula ambacho hakijakidhi matakwa ya kisheria? Kigaila anakuwa kama chizi wakati mwingine!

Siyo kwamba wewe ndiye chizi kwa 150%...?

Benson Kigaila alikuwa anakupa taarifa jinsi sheria zinavyokiukwa na wanaopaswa kufuata na kusimamia sheria hizo. Ishu ya aidha alikula au hakula is not a big deal here...

Kama wewe ndiye miongoni mwa polisi wajinga hawa, ulipaswa ingalau ujitetee kwa kusema kuwa, "...siyo kweli, Freeman Mbowe alikula chakula kilicholetwa na nduguze, wakaonja mbele ya polisi, na mtuhumiwa. Na ndiyo maana alikula kwa sababu isingekuwa hivyo asingekula chakula hicho...!!"

Lakini kwa namna ulivyojitetea ni kama vile hujui lolote na chochote kuhusu sheria...!!
 
  • Thanks
Reactions: Qwy
"Ukitaka kujua nia ovu iliyopo, kwa mujibu wa sheria mtuhumiwa akikamatwa na Polisi akapelekwa kituo cha Polisi ana haki ya kutembelewa na ndugu zake, kupelekewa chakula na kutembelewa na Mawakili. Mwenyekiti akiwa Oysterbay Polisi walikataza kuonana na familia yake."

"Familia inapeleka chakula, Polisi wanapokea, familia haimwoni mwenyekiti. Polisi wanampelekea chakula mwenyekiti bila yeye kujua nani ameleta, maana yake usalama wa mwenyekiti wetu tutaudai mikononi mwa Jeshi la Polisi."

"Mwenyekiti amekula chakula ambacho hajui nani amekileta. Kwa mujibu wa sheria za Polisi na Magereza kama mtu ameletwa chakula lazima aliyeleta aonekane na aonje mbele ya Polisi na mbele ya mtu aliyeletewa, kuwa kipo salama. Wamezuia ndugu, anayeonja chakula ni nani?

"Watu waliokamatwa wapo Mburahati, Buguruni, Sarenda, Polisi Kati na maeneo mbalimbali wamekataza ndugu zao na mawakili wasiwaone na ndugu zao wakipeleka chakula wanapokea Polisi na kuwapa chakula, tunajuaje usalama wa chakula ambacho kinabaki mikononi mwa Polisi?"" - Benson Kigaila
Watanzania wote ni ndugu.

Sent from my Infinix X653 using JamiiForums mobile app
 
"Ukitaka kujua nia ovu iliyopo, kwa mujibu wa sheria mtuhumiwa akikamatwa na Polisi akapelekwa kituo cha Polisi ana haki ya kutembelewa na ndugu zake, kupelekewa chakula na kutembelewa na Mawakili. Mwenyekiti akiwa Oysterbay Polisi walikataza kuonana na familia yake."

"Familia inapeleka chakula, Polisi wanapokea, familia haimwoni mwenyekiti. Polisi wanampelekea chakula mwenyekiti bila yeye kujua nani ameleta, maana yake usalama wa mwenyekiti wetu tutaudai mikononi mwa Jeshi la Polisi."

"Mwenyekiti amekula chakula ambacho hajui nani amekileta. Kwa mujibu wa sheria za Polisi na Magereza kama mtu ameletwa chakula lazima aliyeleta aonekane na aonje mbele ya Polisi na mbele ya mtu aliyeletewa, kuwa kipo salama. Wamezuia ndugu, anayeonja chakula ni nani?

"Watu waliokamatwa wapo Mburahati, Buguruni, Sarenda, Polisi Kati na maeneo mbalimbali wamekataza ndugu zao na mawakili wasiwaone na ndugu zao wakipeleka chakula wanapokea Polisi na kuwapa chakula, tunajuaje usalama wa chakula ambacho kinabaki mikononi mwa Polisi?"" - Benson Kigaila
Hoja mfu kweli kweli. Gerezani huko aliko anapelekewa chakula na ndugu ? Mbona hajadhurika?
 
"Ukitaka kujua nia ovu iliyopo, kwa mujibu wa sheria mtuhumiwa akikamatwa na Polisi akapelekwa kituo cha Polisi ana haki ya kutembelewa na ndugu zake, kupelekewa chakula na kutembelewa na Mawakili. Mwenyekiti akiwa Oysterbay Polisi walikataza kuonana na familia yake."

"Familia inapeleka chakula, Polisi wanapokea, familia haimwoni mwenyekiti. Polisi wanampelekea chakula mwenyekiti bila yeye kujua nani ameleta, maana yake usalama wa mwenyekiti wetu tutaudai mikononi mwa Jeshi la Polisi."

"Mwenyekiti amekula chakula ambacho hajui nani amekileta. Kwa mujibu wa sheria za Polisi na Magereza kama mtu ameletwa chakula lazima aliyeleta aonekane na aonje mbele ya Polisi na mbele ya mtu aliyeletewa, kuwa kipo salama. Wamezuia ndugu, anayeonja chakula ni nani?

"Watu waliokamatwa wapo Mburahati, Buguruni, Sarenda, Polisi Kati na maeneo mbalimbali wamekataza ndugu zao na mawakili wasiwaone na ndugu zao wakipeleka chakula wanapokea Polisi na kuwapa chakula, tunajuaje usalama wa chakula ambacho kinabaki mikononi mwa Polisi?"" - Benson Kigaila
Maneno kama haya hawezi kuzungumza Mnyika Kwa kuwa SI jasiri
 
Luka 10:19

Naam, nimewapeni uwezo wa kukanyaga nyoka na nge, na uwezo juu ya nguvu zote za yule adui; hakuna chochote kitakachowadhuru.
 
Kiongozi_bora.jpg
 
Siyo kwamba wewe ndiye chizi kwa 150%...?

Benson Kigaila alikuwa anakupa taarifa jinsi sheria zinavyokiukwa na wanaopaswa kufuata na kusimamia sheria hizo. Ishu ya aidha alikula au hakula is not a big deal here...

Kama wewe ndiye miongoni mwa polisi wajinga hawa, ulipaswa ingalau ujitetee kwa kusema kuwa, "...siyo kweli, Freeman Mbowe alikula chakula kilicholetwa na nduguze, wakaonja mbele ya polisi, na mtuhumiwa. Na ndiyo maana alikula kwa sababu isingekuwa hivyo asingekula chakula hicho...!!"

Lakini kwa namna ulivyojitetea ni kama vile hujui lolote na chochote kuhusu sheria...!!
Umeelewa lakini alichosema Kigaila? Basi utakuwa lipumbavu!
 
Kukaa kimia ni busara ,kuliko kuonyesha usivyo na akili mbele za watu , alikwbia wakuonja chakula hakuepo nani? Umembiwa hata ndugu kuwaona Jamaa zao hawarusiwi, utaratibu wa ovyo kabisa na kinyume Cha taratibu, ipo siku mtu atakuja fia mikoni wa police, akadhulika mikononi wa police ,ndo utakumbuka kuandika ujinga wako apa
Mwambie mme wako Kigaila asiandike ujinga!
 
"Ukitaka kujua nia ovu iliyopo, kwa mujibu wa sheria mtuhumiwa akikamatwa na Polisi akapelekwa kituo cha Polisi ana haki ya kutembelewa na ndugu zake, kupelekewa chakula na kutembelewa na Mawakili. Mwenyekiti akiwa Oysterbay Polisi walikataza kuonana na familia yake."

"Familia inapeleka chakula, Polisi wanapokea, familia haimwoni mwenyekiti. Polisi wanampelekea chakula mwenyekiti bila yeye kujua nani ameleta, maana yake usalama wa mwenyekiti wetu tutaudai mikononi mwa Jeshi la Polisi."

"Mwenyekiti amekula chakula ambacho hajui nani amekileta. Kwa mujibu wa sheria za Polisi na Magereza kama mtu ameletwa chakula lazima aliyeleta aonekane na aonje mbele ya Polisi na mbele ya mtu aliyeletewa, kuwa kipo salama. Wamezuia ndugu, anayeonja chakula ni nani?

"Watu waliokamatwa wapo Mburahati, Buguruni, Sarenda, Polisi Kati na maeneo mbalimbali wamekataza ndugu zao na mawakili wasiwaone na ndugu zao wakipeleka chakula wanapokea Polisi na kuwapa chakula, tunajuaje usalama wa chakula ambacho kinabaki mikononi mwa Polisi?"" - Benson Kigaila
Mungu akileta neema,Mbowe akitoka mahabusu apimwe damu ili kuona usalama wake.
Ninashaka wakishwa kumfunga watamchoma sindano ya simu inayouwa taratibu

Sent from my TECNO CA7 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom