Kigaila: Mbowe amekula chakula ambacho hajui nani amekileta

Kigaila: Mbowe amekula chakula ambacho hajui nani amekileta

Yaani toka amtukane marehemu raisi kipenzi cha watu huyu Mbowe nshamtoa moyoni kabisa wacha apambane na hali yake wamfanye chochote tu yaani
 
Dikteta wa kike
Kama hivi

IMG_20210807_103307.jpg
 
Hicho tu! Hamuanggalii maslahi ya nchi mnaangalia chama chenu! This time around tutakula sahani moja
Maslahi mapana ya nchi yako salama chini ya CCM bila kujali nani anatawala kipindi hicho ili mradi anatoka CCM. Kuhusu kula sahani moja, you're welcome!
 
Maslahi mapana ya nchi yako salama chini ya CCM bila kujali nani anatawala kipindi hicho ili mradi anatoka CCM. Kuhusu kula sahani moja, you're welcome!
Maslahi ya majizi? Maslahi ya nchi gani? 60yrs hakuna la maana mmefanya! NARUDIA labda NIFE ila kama mtapata MSIBA nitawajibu kwa dhihaka tena twice then nisikie mnalalamika
 
"Mwenyekiti amekula chakula ambacho hajui nani amekileta. Kwa mujibu wa sheria za Polisi na Magereza kama mtu ameletwa chakula lazima aliyeleta aonekane na aonje mbele ya Polisi na mbele ya mtu aliyeletewa, kuwa kipo salama. Wamezuia ndugu, anayeonja chakula ni nani?" - Benson Kigaila
ISAYA 54:17 SUV
 
Si angeacha kula kama hana imani nacho,kwani huwa lazima?

Na hizi updates zinapatikanaje kama ndugu&jamaa hawaruhusiwi kumuona?
 
Hata kama simuungi mkono Mama, lakini akigombea kupitia chama changu CCM, nitahakikisha anashinda ili CCM iendelee kutawala Tanzania.
Ni Mama yako mzazi au?

Ahaaa unamsaliti Mama yako choka mbaya ambaye maskini aliyetopea unamsifia Mama wa wenzako

Mpendezeshe Mama yako kwanza
 
Kwani tangia amekamatwa alikua anakula chakula cha polisi ama cha kuletewa na ndugu?
 
  • Thanks
Reactions: mmh
Maslahi mapana ya nchi yako salama chini ya CCM bila kujali nani anatawala kipindi hicho ili mradi anatoka CCM. Kuhusu kula sahani moja, you're welcome!

ndomana nchi inatawaliwa adi na wenye mafail milembe [emoji2223][emoji2223][emoji2223]
 
Kitimoto hata kama haujui ni nani aliyeleta huwa tunakula tu, huo ni utaratibu dunia nzima
Wewe mbwa mshenz mkubwa uliyezaliwa na mwanamke malaya,endeleeni ukatili wenu kuna siku mtakuja kunya wote hadharani mpaka huyo mimacho wenu
 
Mtu anakula kwa mama ntilie halafu analeta unafiki hapa eti Mbowe aletewe chakula na ndugu. Mwache ale wanavyokula wenziwe, au magereza nzima wanaletewa kutoka nyumbani?!
 
Back
Top Bottom