Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifungilo Girls school U.S.A

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Binti Maringo, Mar 3, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wale waliosoma shule ya Kifungilo it doesn't matter umesoma mwaka gani.

    Apparently Me and My other 2 classmates (The original M&K "as you know what i mean lol!...blushing!! -:)..) tumeletewa ombi la ku-organize re-union ya wanafunzi wale walisoma shule ya wasichana ya kifungilo-Lushoto...Wale ambao wanaishi Marekani na wale wa ulaya.....

    Kwa hiyo basi nilikuwa naomba kama kuna mtu/watu wapo interested and have any ideas and stuff like that,... please send me a PM or email me at auntykelly@hotmail.com....

    Na pia kama umeona hili tangazo tafadhali mtumie na rafiki yako pia.

    Lets do this!...

    NA TULENGE JUU


    Kelly01!
     
    Last edited: Mar 3, 2009
  2. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2009
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Dah! Kama kweli we ni product ya kifungilo basi ndio maana kale ka tumbili ngabu kanakuita cup-cake heheee.
     
  3. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  4. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wow kumbe umesoma Kifungilo uh! no wonder you sounded different na nikakupenda hahaha....ooh well Penny nitumie kwenye email ili niwe na good number of people.
     
  5. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yes mimi niproduct ya Kifungilo..why do you say my cupcake ananiita cupcake?...i know tunaadabu sana wanafunzi wa kufungilo wife material no doubt on that...sister fidesta didnt raise fools...

    "NATULENGE JUU"
     
  6. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2009
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    wife material i dunnoh.ila majority are on the fine side, sasa sijui masista wanachagua wazuri wazuri?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Mar 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,467
    Likes Received: 18,931
    Trophy Points: 280
    Sista acha dharau....
     
  8. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We are the finest!LOL!....

    Actual masista walikuwa wanachagua brain na siyo uzuri hahaha...
    goodmorning!...

    Miye nilidhani Nzokanhyilu ni dume la mbegu kumbe ni mwanamke???!....ok!ok!...-:)
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,976
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Am out of here.....:rolleyes:
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,467
    Likes Received: 18,931
    Trophy Points: 280
    Oh yeah...demu huyo....
     
  11. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    And its hard kujua gender za watu humu kutokana na majina you know...siyo kama jina la cupcake mwanamke hawezi kuitw aNN maana jina ni gumu kidogo you know..
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,467
    Likes Received: 18,931
    Trophy Points: 280
    You got that right....a female can't be called Ngabu.
    Ngabu is too hard of a name....just try saying it loud and see how much energy you expend...say Nyani Ngabu and see
     
  13. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I don't find it hard maana sooner or later i will be Kelly01 Ngabu LOL!...Cute!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Mar 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,467
    Likes Received: 18,931
    Trophy Points: 280
    You will be Mrs. Ngabu...that's what's up babes
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Umeshapata email yangu Penny?
     
  16. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yeah honey i am so looking foward to that!....wenye kiroho watajinyonga hahahahaha! kama Yo yo uwiiiiiiii!.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,467
    Likes Received: 18,931
    Trophy Points: 280
    Aisee wewe utakuwa umevunja rekodi ya kupigwa vibuyu humu ndani....hahahaaa...mwenzio Penny ana Balantanda wake....ahahahahaha....nimekuambia uachane na mambo ya u Soulja Boy lakini husikii....
     
  18. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    toto za gate kali,zinatafutana kwa ajili ya reunion,well then hii shule ilikuwa top,nilishavamia graduation kama mbili and i wasnt dissapointed,sijui kama bado ina maintain,au imekuwa just another school
     
  19. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado ina maintain...alafu wanafunzi wa sasa hivi wanapata shushu sana...hawapati shurba wala nini...no kazi on saturday morning..w.engine tumelima sana,tumebeba sana mbolea kupeleka bustani na kuni tumebeba sana kutoka kilimani huko...ila those were days!...kwa kweli.
     
  20. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaani cupcake...yo yo never cease to amaze me...yeye anadandia kila skirt akiiona utadhani daladala vile inapoanza kupunguza mwendo kusimama kituoni yeye anaanzia kudandia kutoka mbali sana ...
     
Loading...