Kifo vs jamaa...


V

Vidar

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
43
Points
0
V

Vidar

Member
Joined Dec 2, 2012
43 0
KIFO:alimtembelea jamaa mmoja mambo yalikua hiv KIFO:rafik leo ni zam yako twende JAMAA: ha! sijawa tayar KIFO: angalia kwenye list yangu jina lako lipo juu kabisa JAMAA: kweli lakin tupate kwanza chakula na vinywaji karib ukae KIFO: sawa JAMAA: kwasil akamwekea dawa ya usingiz kwenye vinywaji KIFO: akasinzia JAMAA: akahamisha jina lake na kuweka list ya mwisho kabisa KIFO:alipoamka akasema rafiki umekua mkarim sana kwangu, nimeamua nianze na jina la mwisho kabisa JAMAA: kwa unyonge kwaiyo we hukwepeki kabisa......?
 

Forum statistics

Threads 1,295,176
Members 498,180
Posts 31,202,323
Top