Petro E. Mselewa
JF-Expert Member
- Dec 27, 2012
- 10,347
- 26,153
- Thread starter
- #41
Nimeshasema. Sina la kuongezaKwahiyo hapa unataka kusema nini labda Mkuu? Mbona kama vile unazungukazunguka?
Nimeshasema. Sina la kuongezaKwahiyo hapa unataka kusema nini labda Mkuu? Mbona kama vile unazungukazunguka?
Binti, wapi nimezungumzia ushirikina?Wakili "msomi" mzima unaendekeza imani za kishirikina. Wewe vipi wewe?
Hivi wewe huwaga unainamishwa?Binti, wapi nimezungumzia ushirikina?
Alitaka kusema kua Lusinde ni mtu mbaya sana yule jamaa,Mkuu sijakuelewa ina maana ya kwamba ndiyo unanisakizia ' Kijanja ' na ' Kimafumbo ' kwa kunirushia Jumba Bovu wakati wa Kipindi hiki Kigumu cha Majonzi au?
Nilikuwa namaanisha kuwa siku Tambwe alipokuwa kwenye kampeni pamoja na Lusinde kwa vyama tofauti ndiyo siku Tambwe alipofariki. Wafananao ni kama waliagana jana
SawaJiangalie sana Mkuu sawa?
Taarifa itatolewa na wahusika MkuuAnazikwa lini, wapi na saa ngapi?
Taarifa itatolewa na wahusika Mkuu
Ufafanuzi mkuuUmekazana sana na neno hayati.Marehemu Tambwe hawezi kuitwa hayati kwa sasa. Rudi darasani. Unaharibu kiswahili ndugu.
Marehemu. Swala la hayati lazima liendane na muda. Haiwezekani mtu safarini leo baada ya wiki mbili umuite hayati. Hata kwenye lisala lake hawawezi sema hayati Tambwe ameacha mke na watoto kadhaa. So hayati lazima liendane na muda( muhimu). Mbili umaalufu (Mbaraka Mwinshee, Nyerere, Mandela. All in all lazima muda uzingstiwe. Lazima awe amekaa muda mrefu kaburini baada ya kufanya mfano miaka 4Aitwaje?
Pumu nasikia huwa inachukua mtu fasta, au nimekosea Sky Eclat unisahihishe.
Nasikiaga wanakuita mwanasheria, mmmh bado kuna giza nene.Ni hiyo ya wafananao hao kukutana kwenye kampeni siku moja kabla ya kifo cha mmoja wao
Si ungesahihisha ndugu yangu!Umekazana sana na neno hayati.Marehemu Tambwe hawezi kuitwa hayati kwa sasa. Rudi darasani. Unaharibu kiswahili ndugu.
Mkuu petro humu kuna wengine hawaelewi kwa urahisi utatumia muda mwingi kufafanua.japo ushaeleweka kwamba wakifanana kwa mambo mengi na wakifanya kampeni wote hapo juziNi hiyo ya wafananao hao kukutana kwenye kampeni siku moja kabla ya kifo cha mmoja wao