Kichwa maji. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichwa maji.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, May 24, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Unajua kwamba 80% ya kichwa chako ni maji? Na ndio yanawezesha akili kufanya kazi ipasavyo. Kwa hiyo nikikuita kichwa maji si kwamba nimekutukana bali nitakuwa nimesifia uwezo wa akili kichwani mwako. Good day KICHWA MAJI.
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,212
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ahsante cha pombe, maana nasikia 90% of your time unafikiria pombe tu.
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Pombe sio maji MKUUUU. Au ndio wewe kichwa maji!!!
     
  4. M

    MZOMOZI Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi hiyo nikweli lakini?
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    92% ya beer inacontain maji...yale yale tu...hata dunia yenyewe imezungukwa na maji kwa 70% sasa unategemea nn kwa watu wake wasiwe vichwa maji..maji kila sehemu!!
    BIg up Vichwa maji wote duniani
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haah haaa haah. Umenifurahisha mazee.
     
Loading...