Kicheko cha PINDA


Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
e banaa ee! kulikuwa na haja gani ya kunyanyua huo mguu??
 
ALLEX

ALLEX

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
2,045
Points
1,225
ALLEX

ALLEX

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
2,045 1,225
napata shida kuamini kama kile kitendo cha gesi ngumu haki kutake place....
 
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,725
Points
2,000
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,725 2,000
aaaaa mtoto wa mkulima bwana.....mwenye clip ya kulia bungeni aipost tulinganishe body languages..
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,733
Points
1,225
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,733 1,225
Inaonekana walikuwa wanaangalia mpira kwenye runinga jamaa akawa amekolea na kuamua naye kuusindikiza mpira kwa kurusha teke angani. makubwa!
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,022
Points
2,000
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,022 2,000
Hiyo midadi ninoma, bora hapo mbele hakuna mtu aliyekaa, jaribu kufikiri anaporudiha huo mguu lazima akupe ya mgongo. Lakini anaonekana ni mtu wa mazoezi.
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Ndio maana watu wenye mizuka kama hawa hukaa mbele
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
Jamaa yetu yeye kaishia kushika kichwa........ila lazima ilikuwa a big joke.......mimi sijawahi kumuona Dr Shein akicheka

 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeeeeeee babaangu hapa atakuwa ametowa gass ya kunuka manake alivyoinua mguu sijui
 
R

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,840
Points
1,500
R

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,840 1,500
Hahahhaa
Huyo mpiga picha nae mfukunyuku balaaa
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,785
Points
2,000
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,785 2,000
Hahaha hii nimeipenda sijui kutakua kulisemwa nini!
 

Forum statistics

Threads 1,284,377
Members 494,064
Posts 30,823,405
Top