Kichaa 'mhubiri'. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichaa 'mhubiri'.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndibalema, Mar 16, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Daktari wa vichaa aliingia wodi ya vichaa kuangalia wagonjwa wake wanaendeleaje.
    Akawakuta wagonjwa wote wametulia huku wakimsikiliza mgonjwa mwenzao ambaye alikuwa anaonekana kama anawahubiria vichaa wenziwe huku kichaa mmoja akiwa amejitenga mbali kidogo.
    Yule kichaa 'mhubiri' alipomwona daktari, bila kuulizwa akapayuka kwa nguvu
    "Mimi nimetumwa na Bwana toka mbinguni nije kuwaokoa hawa wanadamu"
    Mara sauti ya ukali kutoka kwa yule mgonjwa aliyejitenga ikasika
    "Muongo huyo sijamtuma"
     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,451
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaa!!

    Hii kali...
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,531
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    hiki ni kama kisa cha nabìi fûlani hivi!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu unataka kuchafua hali ya hewa!!
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umenifanya nicheke baada ya hasira za dereva wa daladala kunipitiliza kituo!
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha hii imekwenda shule,asante
     
  7. N

    NNYAMBALA Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichaa Mwingine alipanda juu ya gorofa akaanza kukojoa mara watu wakapita karibu akaamua kuubana mkojo, walipopita akaanza tena, mara mmoja akarudi na kumuuliza mbona tulipopita hapa ulisitisha kukojoa, kichaa akamjibu kule chini niliwaona watu wanapita na nikaogopa watavuta mkojo wangu halafu nitaanguka.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Teh yule kichaa kilimpitiliza mpaka akajiona yeye ni MUNGU duh teh teh
     
  9. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hahhahaaha yan nimecheka kama nimetekenywa aise
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahahahahaa!
    na hii ya kuvuta mkojo kiboko!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    kwi kwii kwiiii kwiiiiiiiiiiiiii
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha..nimecheka sana mpaka nikasahau mgao wa umeme kwa muda..joto kali sana huku kwetu Tandale chaka
     
  13. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ilitokea vichaa kupewa jaribio kuwapima akili zao, je yupo atakayefanikiwa?
    Basi ndipo ikachorwa picha ya mlango na kusanifiwa ili kuwa kama mlango halisi kisha wakaambiwa wapite. Mmoja alibaki ila waliyobaki wote walikwenda na kujaribu kila njia ya kuufungua mlango ili wapite lakini hawakuweza. Daktari akaona huyu aliyebaki kapata afadhali kidogo lkn akaamua kumuuliza...
    Dokta: mbona ww hujaenda?
    Kichaa: mi nawaangalia tu wale, maana hawajuwi kama ufunguo ninao mimi.
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,419
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya unabii imenikumbusha kisa cha Messi na Ronaldo kabla ya El-Classico ambayo Madrid walifungwa tano. Ronaldo alidai kuwa yeye ni nabii, ametumwa na Mungu wa soka kuja kuwafundisha WaCatalan jinsi mpira unavyotakiwa uchezwe. Kesho yake Messi alipoulizwa maoni yake kuhusu kauli ya Ronaldo, akatoa jibu fupi,"Mimi sikutamka maneno yale." Awali ile kauli haikueleweka, ila wachambuzi wakaja kugundua kuwa Messi ndiye mungu mpira ambaye anakana kumtuma Ronaldo! Iliniua mbavu ile scenario.
     
Loading...