Kibonzo fikirishi kuhusu COVID

Kibonzo fikirishi kuhusu COVID

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,425
1612404157764.png
 
Anashangaza sana, anasema Covid19 haipo & uchumi wa nchi unakua kwa kasi. Dakika mbili mbele utamsikia akisema, tufutiwe madeni na kupewa mikopo yenye riba ndogo na nchi wahisani ili kunusuru uchumi uliodorora kutokana na Covid19. Kesho yake utamsikia akisema, nchi hii ni tajiri na inajitegemea.! Itaendelea kuwa vigumu sana kumuelewa mtu asiyejielewa yeye mwenyewe.
 
wajichanje wenyewe Kwanza WAPONE.
Huko ulaya na marekani ugonjwa haushikiki lakini wanahangaika na Tanzania .
Unaona nyumba ya mwenzio inaungua wakati kwako kunateketea
 
Anashangaza sana, anasema Covid19 haipo & uchumi wa nchi unakua kwa kasi. Dakika mbili mbele utamsikia akisema, tufutiwe madeni na kupewa mikopo yenye riba ndogo na nchi wahisani ili kunusuru uchumi uliodorora kutokana na Covid19. Kesho yake utamsikia akisema, nchi hii ni tajiri na inajitegemea.! Itaendelea kuwa vigumu sana kumuelewa mtu asiyejielewa yeye mwenyewe.
Bure ^car-bee-sir^ wewe
 
Back
Top Bottom