Kiboko cha EU lazima kituchape kuhusu Ngorongoro

Kiboko cha EU lazima kituchape kuhusu Ngorongoro

Sijui akili za viongozi wa nchi hii zinamilikiwa na nani, kila leo misaada tunakimbilia huko lakini wakitaka kujua tunajiendeshaje katika haki za binadamu tunaficha.[emoji419][emoji375]

Sent using Jamii Forums mobile app
sasa siwangeenda sehemu nyingine kama wanataka kujua mambo ya haki za binadamu yanendeshwaje nchini au haki zipo ngorongoro peke yake .

Au wanataka kujumlishia na utalii huko huko
 
Hao wabunge wa EU wangeomba kibali kwanza kwa mzee wa msonga
 
Hakika Mtanzania bado una akili za kijinga sana, ujinga ni sifa yako. Leo moiaka 62 baada ya uhuru bado unafikiria kusaidiwa na wazungu?

Tazama Afrika Magharibi huku, Ibrahim Traore kasema hatutaki kabisa misaada yenu. Nyinyi mnatuhitaji kuliko tunavyowahitaji.

Hao wazungu siyo wa kuwasujudia kama ulivyoaminishwa. Wao wanatuhitaji sisi kuliko sisi tunavyowahitaji. Usiwe mjinga.

Saa 24 za ushuzi?
Kwa hiyo tuwasujudie Waarabu?
 
Tanzania ina wapenda sana wamasai na inataka waache kuishi na wanyama kwa usalama wao na wanyama pia maana majangili hujifichia humo humo, serekali inawapeleka msowera na kuwapa maeneo makubwa kabisa na nyumba bora kabisa.
NATAMBUA CHADEMA & CO, HUFURAHI KWELI NCHI INAPOPATWA NA MADHILA.
Wewe ni miongoni mwa wajinga wengi wa nchi hii, Nchi hii iko wazi na njia za mawasiliao zipo wazi na huwezi kuzuia watu kupata taarifa za hali halisi ya mambo yanavyokwenda labda uwe mvivu wa kutafuta taarifa na kujiridhisha au uamue kukaa upande wa wachumia tumbo wanaojificha chini ya mwamvuli wa serikali, uzalendo na watawala. Tangu zoezi la kuwahamisha wamasai limeanza ni asilimia tatu tu ya wamsai waliohamishiwa Msomera na sio Msowera. Baada ya serkali kuona imefeli kwa kulitumia bunge na waandishi wa aina ya Maulid Kitenge na Mwijaku na Fedha nyingi ikaamua kuja na uhalifu wa kidola, kuwatesa kwa kuwawekea vikwazo vya kichumi na kijamii na hata hivi karibuni tumeona Mbunge wao akiswekwa Rumande ili kufanikisha azma ya wamu ya pili ya kuudanganya umma kwamba wamasai wamwangukia Rais kuhama kwa hiyari. SOMA HABARI HII HAPA:Wananchi Ngorongoro wadai kupunguziwa huduma, Serikali yajibu
 
Hii habari ya wabunge wa Bunge la Ulaya (EU) kuzuiwa kuingia Ngorongoro saa 24 kabla ya ziara yao ya kukagua Haki za kibinadamu za jamii ya Wamaasai hakika haitatuacha salama.

Sijui akili za viongozi wa nchi hii zinamilikiwa na nani, kila leo misaada tunakimbilia huko lakini wakitaka kujua tunajiendeshaje katika haki za binadamu tunaficha.

Bomu la Ngorongoro litalipuka soon na kila kitu hadharani.

Bibi wa hovyo mfano kipepeo ndio hao sasa yetu macho
 
Wewe ni miongoni mwa wajinga wengi wa nchi hii, Nchi hii iko wazi na njia za mawasiliao zipo wazi na huwezi kuzuia watu kupata taarifa za hali halisi ya mambo yanavyokwenda labda uwe mvivu wa kutafuta taarifa na kujiridhisha au uamue kukaa upande wa wachumia tumbo wanaojificha chini ya mwamvuli wa serikali, uzalendo na watawala. Tangu zoezi la kuwahamisha wamasai limeanza ni asilimia tatu tu ya wamsai waliohamishiwa Msomera na sio Msowera. Baada ya serkali kuona imefeli kwa kulitumia bunge na waandishi wa aina ya Maulid Kitenge na Mwijaku na Fedha nyingi ikaamua kuja na uhalifu wa kidola, kuwatesa kwa kuwawekea vikwazo vya kichumi na kijamii na hata hivi karibuni tumeona Mbunge wao akiswekwa Rumande ili kufanikisha azma ya wamu ya pili ya kuudanganya umma kwamba wamasai wamwangukia Rais kuhama kwa hiyari. SOMA HABARI HII HAPA:Wananchi Ngorongoro wadai kupunguziwa huduma, Serikali yajibu
kwahiyo EU wanawapelekea hizo huduma zilizopunguzwa au wanakwenda kufanya nin ambacho hakipo maeneo mengine kipo katika ukamilifu wake?
 
Huyu jamaa aliyeleta hii mada ana dramatize tu. Kuna kikao kikubwa cha mazingira duniani kinachoendelea Kenya sasa hivi, na mama Samia alikuwa huko jana, hao wamekuja kuona juhudi za Tanzania katika kulinda mazingira.

Asilete siasa za kijinga hapa.
 
Maisha ya Mwafrica yanasikitisha sana, sitetei ujinga wa Viongozi wetu lakini pia sikubaliana na upumbavu wa Taifa kuingiliwa na kuamuliwa mambo yake na watu wengine.

Tujifunze kujitegemea na hata haki zetu tuzidai wenyewe na sio kuingiliwa na wengine
Hata Mimi sipendi kunyenyekea mataifa ya nje Ila linapokuja swala la haki za binadamu ukiondoa ndoa za jinsia moja nasimama nao.
 
Hakika Mtanzania bado una akili za kijinga sana, ujinga ni sifa yako. Leo moiaka 62 baada ya uhuru bado unafikiria kusaidiwa na wazungu?

Tazama Afrika Magharibi huku, Ibrahim Traore kasema hatutaki kabisa misaada yenu. Nyinyi mnatuhitaji kuliko tunavyowahitaji.

Hao wazungu siyo wa kuwasujudia kama ulivyoaminishwa. Wao wanatuhitaji sisi kuliko sisi tunavyowahitaji. Usiwe mjinga.

Saa 24 za ushuzi?
Haya ulipaswa uwaambie watawala na sio huyu anayekupa taarifa kwamba wale wanaofinance serikali yako wamekuja kuangalia kinacholalamikiwa kuhusu ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu wamasai kwa maslahi ya mwekezaji wa kiarabu. Ama kama kweli mnazingatia haki na utu wa kibinadamu kwanini wasiwaruhusu wakaenda wakatembea wakajiridhisha ya kwamba Maasai community ya Ngorongoro imeamua kuondoka kwa hiyari kwenda Msomera Handeni na kwa maana ya kwamba kinachosemwa na kuzungumzwa na Uongo wa wasiotakia mema nchi!!
 
Hakika Mtanzania bado una akili za kijinga sana, ujinga ni sifa yako. Leo moiaka 62 baada ya uhuru bado unafikiria kusaidiwa na wazungu?

Tazama Afrika Magharibi huku, Ibrahim Traore kasema hatutaki kabisa misaada yenu. Nyinyi mnatuhitaji kuliko tunavyowahitaji.

Hao wazungu siyo wa kuwasujudia kama ulivyoaminishwa. Wao wanatuhitaji sisi kuliko sisi tunavyowahitaji. Usiwe mjinga.

Saa 24 za ushuzi?
Kuna mwamba m1 miaka ya 2016 mpaka 2021 naye alikuwa akitutangazia kuwa tunatumia fedha zetu kujenga miradi,sasa sijui ni kweli au tulikuwa tukikopa?
 
Maisha ya Mwafrica yanasikitisha sana, sitetei ujinga wa Viongozi wetu lakini pia sikubaliana na upumbavu wa Taifa kuingiliwa na kuamuliwa mambo yake na watu wengine.

Tujifunze kujitegemea na hata haki zetu tuzidai wenyewe na sio kuingiliwa na wengine
bado hatujitegemei kwahiyo hatuwezi kufanya maamuzi yetu wenyewe kuingiliwa ni sheria ukiwa hujitegemei
 
Huyu jamaa aliyeleta hii mada ana dramatize tu. Kuna kikao kikubwa cha mazingira duniani kinachoendelea Keenya sasa hivi, na mama Samia alikuwa huko jana, hao wamekuja kuona juhudi za Tanzania katika kulinda mazingira.

Asilete siasa za kijinga hapa.
Kwanini Wazuiliwe kutembelea Ngorongoro kwa Mara ya Tatu sasa kujionea hali halisi ili kuthibitisha kwamba Maasai wanahamishwa sababu ya uharibifu wa Mazingira? na Habari hii imenukuliwa kutoka International Media na sio wasafi ya Kitenge na Zembwea. Kuhusu kinachoedelea Nairobi we arae aware sio Kikao ni Mkutano Juu ya Mabadiliko YA tabia nchi Dubiani na Jinsi Gani mataifa yaliyoendelea yanavyopaswa kuwajibika kuzisaidia nchi za Africa katika kukabiliana na hali hiyo kwani Nchi zilizoendelea zimanchangia kwa kaisi kikubwa uchafuzi wa mazingira duniani. Mkutano umefanyika Nairobi sababu Kenya, Sudani, Somalia, Ethipia na Eritrea pamoja na Djibuti zimeathirika kwa kiasi kikubwa katika ukanda huu.
 
Back
Top Bottom