Kiasili wanaume wamepambwa kuliko wanawake?

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
15,658
20,903
sharp-mens-awesome-beard-styles.jpg
Rooster-vs-Hen.jpg
male-goat-stock-picture-285989.jpg
Pair_of_mandarin_ducks.jpg
male-peacock-show-female-his-260nw-288264704.jpg
main-qimg-a02d14156db915823efdeb7c630918bd.webp
gerard-louis-xviii-king-france-n070442-1719621.jpg
 
Ni kweli we angalia kiumbe wa kike, kifuani kumesogea mbele, tumboni kumerudi, matako yamesogea nyumba, miguu sijui ikoje yaani hamna formula kabisa. Kinachowafanya kua bora ni sisi kuwasifu tu otherwise wangukua ni viumbe dhalili sana
 
Back
Top Bottom