Khadija kopa na mabint zake...

Khadija kopa na mabint zake...

Hivi kulikuwa na umuhimu gani hao watoto kuvaa nguo fupi hivyo!!! Maana hizi fujo huwa wanaziazisha wenyewe halafu na mama yao anawacheki tu. hatutaki lawama sisi!!.

Kwani wewe huoni wakati picha zenyewe zinajieleza? wapo kazini hao mkuu.
 
Hilo la kushoto lishakubuhu, usithubutu. Haka kengine kako very innocent maskini hakajui kuwa kanapigwa mnada!
 
Nitamuhonga mmoja baiskeli ya mzee.
 
For the sake of learning more swahili words, mpododo ndio nini?
 
Hilo la kushoto lishakubuhu, usithubutu. Haka kengine kako very innocent maskini hakajui kuwa kanapigwa mnada!

Umejuaje kuwa amekubuhu nimie ushawahi kumla nini?
 
Last edited by a moderator:
Kweli dunia imeisha!! Huo mvao mbele ya mama. Na mama anafurahi tu na wametoka wote nyumbani kwao- haka kama ni kwenye muziki / starehe. Yes like mother like daughter. Nadhani na watoto hao pia watakuwa na watoto wenye baba tofauti. mtoto wa nyoka ni nyoka tu.

Wapi bht ujioneee
 
attachment.php



Hako ka kulia mbona kama bado ni kakifaranga?? Huyo wa kushoto katulia kimtindo...
 
Back
Top Bottom