Khaaaa, what a day!

Khaaaa, what a day!

Mi hata najua basi! Jana nimeumia sana, kwenye status ya Bishanga alidai eti una mimba kweli?
Hahahaha! M' Jr sasa utakuwa unaniangusha lol, inamaana hujui kuwa jf nzima Bishanga ndie anaongoza kwa uzushi?... Ukianza kumwamini Bishanga walah tena utanifanya nilie ...
 
Last edited by a moderator:
Hahahaha! M' Jr sasa utakuwa unaniangusha lol, inamaana hujui kuwa jf nzima Bishanga ndie anaongoza kwa uzushi?... Ukianza kumwamini Bishanga walah tena utanifanya nilie ...

Kha! SL hiyo mimba ya kaka yangu huyu huyu naemjua mimi? Au ni uzushi? Maana hizi habari nimezisikia mbali!
 
Last edited by a moderator:
Mh we si nimesikia umeachwa jana! Sio unataka kunitafutia ugomvi mwenzio kupigana sijui!
aisee leo nimeamini bad news husafiri haraka kuliko risasi,kumbe za kuachwa husn umezinyaka?
 
Hahahaha! M' Jr sasa utakuwa unaniangusha lol, inamaana hujui kuwa jf nzima Bishanga ndie anaongoza kwa uzushi?... Ukianza kumwamini Bishanga walah tena utanifanya nilie ...
unasemaje :director::director::director::director:
 
Kha! SL hiyo mimba ya kaka yangu huyu huyu naemjua mimi? Au ni uzushi? Maana hizi habari nimezisikia mbali!
mficha mimba kilio cha ng'weeee ng'weee ng'wee humuumbua,tusubiri tu!
halafu nitts bana.........anyway tuache tu....
 
Back
Top Bottom