Khaaa! Kumbe bongo kuna wanaume ni wazuri aisee

Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
5,276
Points
2,000
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
5,276 2,000
Daaahhhh katoto kana lips nzuri kinoma, kangekua na matundu mawili kangenoga sana.
HUna haja ya kusubiri tundu la pili, hilo hilo moja linamtosha. Unamchapa nao tu.
 
D

Domsel

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
382
Points
500
D

Domsel

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
382 500
Hivyo vitu vya maskioni vya nini kama me
 
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
4,099
Points
2,000
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
4,099 2,000
Kavaa msalaba? au macho yangu hayaoni vizuri?
 

Forum statistics

Threads 1,336,786
Members 512,711
Posts 32,550,870
Top