Khaaa! Kumbe bongo kuna wanaume ni wazuri aisee

instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
4,946
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
4,946 2,000
Kwaiyo we hushangai mwanaume kuwa hivyo. we ndo unatia mashaka. Mi katika maisha yangu yote sikutarajia kuona mwanaume mrembo namna hiyo aisee kuliko hata dada zetu
Hatakuwa punga huyo.

Kwamba ukiwa mwanaume huwezi one mtu kuwa ni handsome au hapana?

Mie nimejenga hoja kuwa ukiongelea uzuri WA mwanaume ni kuwa na muonekano wa kiume sio wa kike
 
kibovu kichwa

kibovu kichwa

Member
Joined
May 17, 2019
Messages
54
Points
125
kibovu kichwa

kibovu kichwa

Member
Joined May 17, 2019
54 125
Hatakuwa punga huyo.

Kwamba ukiwa mwanaume huwezi one mtu kuwa ni handsome au hapana?

Mie nimejenga hoja kuwa ukiongelea uzuri WA mwanaume ni kuwa na muonekano wa kiume sio wa kike
Basi nimekosea heading toa mzuri weka mrembo
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,895
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,895 2,000
Mbona hana Adam's Apple.?
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,323
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,323 2,000
dah,we ngeli bado kabisa aisee..na hutojua sababu huna msingi mzuri,tumia internet kujifunza kiingereza taratibu

Amejitutumua sana mwenyewe kumbe hajui anaongea broken English
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,225
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,225 2,000
huyo pamoja na ndugu zake wote,hawajitambui.
 
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
3,916
Points
2,000
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
3,916 2,000
Katoto kama hako hakafai hata kukapa kazi ngumu, maana hata kakishika remote unakua na wasiwasi kanaweza kakaumia.
Huyo hawezi hata kuvunja biskuti.
 
tracebongo

tracebongo

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
645
Points
1,000
tracebongo

tracebongo

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2018
645 1,000
Uyo jamaa apo juu ndo anasema mchz punga. Mm pia sijawah ona punga wa hv
Kwani punga anakuwaje? Mwanaume rijali lazima ujitofautishe na mwanamke, huyo jamaa yako umemuangalia vizuri kichwani hizo nywele?
Mwanaume halisi ni Steven Wasira, Mizengo Pinda, Remmy Ongala, Mzee Kilomoni n.k
 

Forum statistics

Threads 1,314,982
Members 505,127
Posts 31,844,333
Top