Khaaa! Kumbe bongo kuna wanaume ni wazuri aisee

Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
31,278
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
31,278 2,000
Huyo Ni Nani?
 
Mti Mtu

Mti Mtu

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
1,519
Points
1,500
Mti Mtu

Mti Mtu

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
1,519 1,500
huyo siyo shoga kweli??
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
5,437
Points
2,000
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
5,437 2,000
Nilivyoambiwa huyu ni Me kiukweli nilibaki mdomo wazi. Jamaa ni mrembo sana ata Dada zetu wengi hawamfikii
Nahisi hata mwenyewe hataki kuwa mwanaume. Na hana uzuri (handsomeness)ila anajiremba kama mwanamke.
 
kibovu kichwa

kibovu kichwa

Member
Joined
May 17, 2019
Messages
54
Points
125
kibovu kichwa

kibovu kichwa

Member
Joined May 17, 2019
54 125
Nahisi hata mwenyewe hataki kuwa mwanaume. Na hana uzuri (handsomeness)ila anajiremba kama mwanamke.
Yeah ni kweli jamaa anajuta kuzaliwa mwanaume. Dunia haifai tena aisee
 

Forum statistics

Threads 1,314,983
Members 505,127
Posts 31,844,456
Top