Kesi ya Uamsho: Sheikh Farid na wenzake wadai kuteswa mahabusu


Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Points
1,500
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 1,500
Kesi inayowakabili viongozi wa Uamsho imeendelea leo katika mahakama ya Vuga huku Zanzibar ambapo imeelezwa mahakamani hapo kuwa upelelezi bado unaendelea. Kesi imeahirishwa hadi Rat 29 mwezi huu,

Mahakamani hapo Shelkh Farid amepata wasaa mfupi wa kutoa neno kwa watu na kuwahoji kama wanautaka muungano au lah ambapo watu walijibu kwa nguvu kuwa hawautaki. Pia akawataka waandishi wa habari wafike kwenye vyuo vya mafunzo (jela) wakajionee namna wafungwa wanafoteseka wakiwao wao.

Wamedai kuwa uongozi wa jela unawanyima ndugu zao haki ya kuwapelekea huduma kama maji ya kunywa na vyakula ambavyo huwa inaruhusiwa, lakini kwao wamepigwa marufuku kupelekewa huduma hizo.

Kesi itarejewa tena mahakamani tar 29 mwezi huu.
Hii picha ya leo hii

 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,792
Points
2,000
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,792 2,000
Ila jamaa mbishi, pamoja nakusota rumande lakini bado akipata chance kidogo anawahamasisha watu kuukataa MUUNGANO.........
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
Wasiachiwe hawa, wamechoma makanisa yameisha, sasa wataanza kunya kwenye vyanzo vya maji. Hawa ni watu hatari sana

aaaah mkuu buji buji pole polee
kidogo kidogooo
wawachiwe wapumuweeeee
:smile: :smile:
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,527
Points
2,000
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,527 2,000
Ila jamaa mbishi, pamoja nakusota rumande lakini bado akipata chance kidogo anawahamasisha watu kuukataa MUUNGANO.........
Aaangalie, Muungano unaweza kumkataa yeye.
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Points
1,500
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 1,500
Mahabusu sio Serena hotel. Walitakaje? waletewe mademu?
hahahaha nimeipenda hii, ila msosi inaruhusiwa lakini wao wametolewa nje hata kupelekewa biriani jela
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
kesi inayowakabili viongozi wa uamsho imeendelea leo katika mahakama ya vuga huku zanzibar ambapo imeelezwa mahakamani hapo kuwa upelelezi bado unaendelea. Kesi imeahirishwa hadi rat 29 mwezi huu,

mahakamani hapo shelkh farid amepata wasaa mfupi wa kutoa neno kwa watu na kuwahoji kama wanautaka muungano au lah ambapo watu walijibu kwa nguvu kuwa hawautaki. Pia akawataka waandishi wa habari wafike kwenye vyuo vya mafunzo (jela) wakajionee namna wafungwa wanafoteseka wakiwao wao.

Wamedai kuwa uongozi wa jela unawanyima ndugu zao haki ya kuwapelekea huduma kama maji ya kunywa na vyakula ambavyo huwa inaruhusiwa, lakini kwao wamepigwa marufuku kupelekewa huduma hizo.

Kesi itarejewa tena mahakamani tar 29 mwezi huu.
Hii picha ya leo hii



nachukua nafasi hii kukupongeza sana dr shein
fungiliam mbali hao wachochezii
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,936
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,936 2,000
Wasiachiwe hawa, wamechoma makanisa yameisha, sasa wataanza kunya kwenye vyanzo vya maji. Hawa ni watu hatari sana
Yamekuwa hayo Bujibuji?
 
Last edited by a moderator:
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Mahabusu sio Serena hotel. Walitakaje? waletewe mademu?
wakikumbuka kwamba ni mwezi sasa hawajaonja ile kitu au hata kuwaona wake zao huku wakiwa hawana uhakika wa huko wake zao walipo; wanapata uchungu.Hasa ukizingatia kuwa midume nayo ikishasikia baba mwenye nyumba yuko sero haikawii kuanza kudoea doea!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
wakikumbuka kwamba ni mwezi sasa hawajaonja ile kitu au hata kuwaona wake zao huku wakiwa hawana uhakika wa huko wake zao walipo; wanapata uchungu.hasa ukizingatia kuwa midume nayo ikishasikia baba mwenye nyumba yuko sero haikawii kuanza kudoea doea!

sawa sawa
 
Ufunguo

Ufunguo

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
331
Points
250
Ufunguo

Ufunguo

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2012
331 250
Hii yote ni kwasababu ya kiongozi wenu dhaifu, na bado watamtia vidole hadi jichoni.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,698
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,698 2,000
Wasiachiwe hawa, wamechoma makanisa yameisha, sasa wataanza kunya kwenye vyanzo vya maji. Hawa ni watu hatari sana
Wewe sasa ndio umewaelewa hawa sawasawa
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,410
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,410 2,000
Wangekuwa wanateswa wangetabasamu hivyo
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,200
Points
1,250
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,200 1,250
Naona kama zimeanza kuota...si walitakiwa wanyolewe.....
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,698
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,698 2,000
Kwa akili za Kakke na mpemba mbishi watakuja hapa sasa hivi kutuambia kuwa Wazanzibar wameoneshwa kuuchukia muungano nje ya viwanja vya mahakama. Maneno yao hayatazingatia kuwa wengi wa walioenda pale ni watukuza mwarabu kwa hiyo maoni yao ni lazima yatakuwa hayo.

Kwa upande mwingine serikali ifanye uchunguzi wa kina, hata miaka mi3 sisi mbona hatuna haraa, si mnajua mambo mazuri hayataki haraka. Hao rumande wakae tu hakujaagi kule, mpaka uchunguzi utapokamilika, iwe mwakani, baada ya katiba mpya au hata kama itakuwa baada ya uchaguzi ujao, mimi wala sina papara nao. Kuku wetu manati ya nini bwana!
 
Last edited by a moderator:
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,698
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,698 2,000
Naona kama zimeanza kuota...si walitakiwa wanyolewe.....
Aisee kweli, ngoja nitampigia mkuu nimkumbushe kuwa kuna mtu anatishia kuleta chawa chuoni
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,201
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,201 1,250
Uyo farid ni raia wa oman..anataka kuiuza zenj kwa waharabu wenzie..ndio maana uhamsho wote ni waharabu
 

Forum statistics

Threads 1,285,254
Members 494,502
Posts 30,855,512
Top