zitto junior
JF-Expert Member
- Oct 7, 2013
- 24,557
- 40,629
Alikuwaha Rais wa wanafunzi UDOM, enzi hizo migomo kibao alikua kamanda haswaa yaani aliwapa muda mgumu sana CCM kwa nondo zake. Then alikuwa nominated apewe uenyekiti BAVICHA taifa ila hakufanikiwa, then 2015 akawa amejiandaa kugombea jimbo la Lupa huko mbeya, alikatwa akahamia ACT na alianguka vibaya mno naona akaamua kusahau yote CCM waliomtendea akaenda kujiunga nao.Kwani huyu mwakibinga yupi? Unasema amewahi kuwa huku, lini na alitokea wapi?
Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
Kinachohuzunisha alipokua CHADEMA alikua anaongea nondo mno kuhusu uwajibikaji wa serikali lakini toka amerudi CCM kazi yake ni kutukana,kukosoa upinzani ilimradi apate uteuzi.
Inasikitisha sana