Kesi ya Jerry Muro imeishia wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Jerry Muro imeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by hekimatele, Jun 8, 2011.

  1. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,505
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wandugu jukwaani. Natumai wote tu wazima.
    Nilikua napenda kujuzwa kwa yeyote mwenye tetesi na habari ya kesi ya Jerry Muro aliyekua mtangazaji wa TBC. Mda umeenda na sijajua imefikia wapi
    Ahsanteni
     
  2. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,505
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Any one with info regarding this topic?
     
  3. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaendelea kuunguruma, ushahidi wa utetezi umeanza kutolewa.
     
  4. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana Jamaa awana ushaidi wa kutosha wanatafuta jinsi ya kumaliza mambo
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,190
    Likes Received: 4,075
    Trophy Points: 280
    Huyo Wage nae ni fisadi no 1 ameiba pesa nyingi sana kwenye miradi ya bagamoyo kupitia dada yake Kombani..acha iishe kesi ya Jerry ije yake tunaisubiria kwa hamu sana ingawa nasikia mmoja walioshitakiwa ameoa mdogo wa JK.....
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    DUh Bongo zaidi ya uijuavyo tehetehe
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0

    Sio kwamba hakuna ushaidhi wa kutosha

    Ni sawa kumshtaki mtu aliyekuuzia cheni ya dhahabu feki wakati na wewe unajua ulimpa pesa bandia. teh teh teh

    Si jeery Muro wala hao wengine wote ni wasanii tu.

    sitashangaa kesi Jeery muro akifungwa miaka kdhaa then akapata msamaha. Nyuma ya pazia lazima wanaongea ili wayamalize kimjini mjini
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,542
    Likes Received: 51,946
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Hukumu kesi ya Muro kusomwa leo
    [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Tuesday, 29 November 2011 20:32 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] 0digg

    Nora Damian
    MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kisutu Dar es Salaam, leo inatarajia kutoa hukumu dhidi ya kesi ya kula njama na kuomba rushwa ya Sh10 milioni inayomkabili aliyekuwa Mtangazaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC), Jerry Muro na wenzake wawili.

    Hatua hiyo itatekelezwa baada ya pande zote mbili kumaliza kuwasilisha hoja zao kwa maandishi kuhusiana na washtakiwa hao kama wana kesi ya kujibu au la.

    Upande wa utetezi kupitia kwa wakili Richard Rweyongeza, uliwasilisha hoja zake mahakamani hapo na kutaka washtakiwa hao waachiwe huru kwa madai kuwa hawana kesi ya kujibu.

    Rweyongeza alidai kuwa maelezo ya namna washtakiwa hao walivyokamatwa yana mkanganyiko na yanatofautiana.Alidai kuwa hata maelezo ya shahidi wa tatu Michael Wage ni kama hadithi na kwamba hakuna ushahidi unaoonyesha kwamba Januari 29, Wage na Muro walikuwa kwenye gari moja.

    Alidai kuwa dereva wa Wage alikuwa shahidi muhimu katika kesi hiyo na angeweza kuisaidia mahakama lakini wanashangaa kwa nini hakuitwa.

    Kwa upande wa Jamhuri kupitia kwa Mkurugenzi Msaidizi katika Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka, Boniface Stanslaus naye aliwasilisha hoja zake mahakamani hapo akitaka washtakiwa wote watiwe hatiani.

    Alidai kuwa ushahidi wa upande wa mashtaka na utetezi wa washtakiwa hao umethibitisha kuwa washtakiwa walitenda makosa ya kula njama, kuomba rushwa na kujifanya ni watumishi wa Serikali.

    Mbali ya Muro, washtakiwa wengine katika kesi hiyo Edmund Kapama na Deograthias Mgasa.
    Washtakiwa hao wanakabiliwa na makosa ya kula njama, kuomba rushwa na kujifanya maofisa wa Serikali ambapo wanadaiwa kumuomba rushwa ya Sh10 milioni aliyekuwa Mhasibu wa Halmashauri ya Bagamoyo, Michael Wage.

    Wanadaiwa kuomba fedha hizo ili wasitangaze tuhuma za ufisadi zilizokuwa zinamkabili Wage katika kipindi cha Usiku wa Habari kinachorushwa na TBC.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

     
  9. senior citizen

    senior citizen Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kesi iko mahakamani tusubiri uamuzi wa mahakama.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Leo ndio hukumu inatolewa....
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,129
    Likes Received: 4,005
    Trophy Points: 280
    ngoja waje wajuzi.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,542
    Likes Received: 51,946
    Trophy Points: 280
    Jerry Muro kaachiwa ni huru sasa............................................
     
Loading...