luckyline
JF-Expert Member
- Aug 29, 2014
- 15,150
- 21,801
Jiko kwa laki mbili?Kiwandani leo siendi nasubiria mida nikachukue jiko langu
Jiko kwa laki mbili?Kiwandani leo siendi nasubiria mida nikachukue jiko langu
Zero Iq,majina hubeba mapepo...jina lako limebeba........!!!!!Bikei ya wapi nimekuta anatembelea Rim Kabisa
Kachukue jiko uliweke ukuniKiwandani leo siendi nasubiria mida nikachukue jiko langu
Ila naogopa kuchakatwaHuwezi kukitafuta kwa torch ukakipata mkuu njoo PM
[emoji1][emoji1][emoji1] chizi wewe[emoji16][emoji16][emoji16] Usiogope wewe umeumbwa kuchakatwa
ndio, nasisi tumuone tukakupigie....Aiseeeeeeeeeee
Kiduku Lilo Tafadhali saidia ndugu yetu huyu apate mahari cc Zero IQ
[emoji16][emoji16] [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] AiseeeeeeeeNtapata dhambi bure. Mtu ana mil 2 anataka akaoe? Si anataka amchukue mtoto wa watu akamtese? Siwezi kuunga mkono jambo hilo. Unapooa angalau kwenye account usikose 50,000,000 ina zagaa zagaa tu.
MmmmhhhMbona hujasema tukusindikize? Halafu nipo dom nakitafuta kijiwe chako nije kula chips sikioni
Mbona umeguna? Hutaki nikale chips jamaniMmmmhhh
Sitaki nitakupikia mwenyeweMbona umeguna? Hutaki nikale chips jamani
Niruhusu tu nikamuone mchakata chips maarufu,pia ni superstar wa jfSitaki nitakupikia mwenyewe