Kero: Wanawake wengi wa Bongo hawaheshimu miadi (appointment)

Kero: Wanawake wengi wa Bongo hawaheshimu miadi (appointment)

Bibie anaweza kuoga kwa kasi na kuvaa ndani ya muda ila shida inakuja akifika stage ya kioo. Hapo atamaliza hata dk40 nzima kujipara na isitoshe anaweza akarudi stage iliopita!
 
Unauliza kuzingatia muda bongo?!
Kwenda na wakati bongo hii au bongo nyingine?
Si wanawake tu wasio zingatia muda katika appointment bali hata wanaume nao ni hivyo hivyo.
Janga na kutofuata muda ni bongo ni janga la Taifa zima.

ni kweli kabisa si wanawake tu hata na wanaume. unakuta mtu ana plan muonane lunch unakubali mfano saa 8 mchana. dakika 15 kabla unampigia kumwambia unakaribia eneo la tukio yeye anakwambia "aah poa kaa nakuja sasa hivi nipo nafanya service gari nakuja" ni utakaa wewe mpaka hata saa 10
 
Bora wewe mwingine anakwambia lipia kabisa guest na asije kabisa
 
Kiukweli tu mwanamke anahitaji angalau 2hrs za kujiandaaa ...... nachukia saaana mtu ananiambia kwenda nae mahala afu baada ya dakika 30 anaanza kunisumbua sumbua !!!! Tupeane mda kidogo wajameni
 
Jamani wanawake ndo tuko hvyo mtuvumilie tu tumeshaumbwa hivyo wengi wetu tunajivuta sana,,japo kwangu Mimi iko tofauti mwenzenu Mr wangu ndo anajua kujizungusha sehem anaejua kuwah yeye ni kazini tu lakini hizi domestic issues zote yani had huwa nakereka anajizungushaa kama piya
Hongera yako mkuu kwa kujali Mda!
 
Usiseme wanawake wa bongo sema wabongo wote kwa ujumla mna hii tabia sio wanawake sio wanaume wote mnakera kwenye suala la Kuheshimu appointment.

Kwani ni lini mlianza kuheshimu muda nyie na wakati hata kwenye interview interviewer ndio anawahi kuliko hata wewe interviewee
Ni changamoto Mkuu lakini wanawake ndio wamezidi!.
 
Mie naona kikubwa mtuvumilie tu na pia ikiwa safari ni moja basi wacha mwanamke ajiandae kabla ili iwezekane kwenda sawa.

Na hii kwa baadhi ya mambo wote inatuhusu.
Tuwavumilie mpaka lini?Badilikeni Mnatuchosha kwa kweli!
 
Aisee mi niko tofauti nikiwa na appointment na mtu tukutane saa 10.ikifika mie nishafika eneo la tukio akichelewa dk.30 naondoka,tutapanga siku nyingine atakayoona ni rahisi kwake kufika muda muafaka! Labda mimi ndo niwe na shida ndo nitasubiri.Napenda sana kujali muda!
Safi sana Mkuu!
 
Back
Top Bottom